ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

เสื้อคลับมาแล้วจ้า สีดำ สีขาว สีน้ำตาล มีตัวอย่างให้ดูด้วย สั่งได้เลยค่ะ

Goldconda

จะรอค่ะ ยังไงแจ้งด้วยนะคะ สีขาวหรือสีดำก็ได้ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ออฟไลน์ maycute_11

• *
  • 124
  • 0
    • ศรีมหาคเณศดอทคอม
นู๋ก็อยากได้เหมือนกันค่ะ  เอาแบบมีรูปพี่บอยเล็กๆด้วยนะคะ หุหุ  :D
จึ่งเห็นจารึกอักษร     นามกรพระโอรสา
ชื่อหยังหยังหนึ่งหรัดอินดรา  อุดากันสาหรีปาตี
อิเหนาเองหยังตาหรา  เมาะตาริยะกัดดังสุรสีห์
ดาหยังอริราชไพรี     เองกะหนะกะหรีกุเรปันฯ

--ศรีมหาคเณศดอทคอม-- http://www.srimahaganesh.com

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
จะรอค่ะ ยังไงแจ้งด้วยนะคะ สีขาวหรือสีดำก็ได้ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

O.K แล้วจะแจ่งให้ทราบนะคะ ;)

นู๋ก็อยากได้เหมือนกันค่ะ  เอาแบบมีรูปพี่บอยเล็กๆด้วยนะคะ หุหุ  :D

:(ถามจริง!!!!!!!!!!!!!!!น้องเมย์ จะดีเหรอ รูปพี่บอยเล็กๆเนี่ยน้า หุหุ

ออฟไลน์ maycute_11

• *
  • 124
  • 0
    • ศรีมหาคเณศดอทคอม

O.K แล้วจะแจ่งให้ทราบนะคะ ;)

:(ถามจริง!!!!!!!!!!!!!!!น้องเมย์ จะดีเหรอ รูปพี่บอยเล็กๆเนี่ยน้า หุหุ

ก็ถ้าไม่มีรูปพี่บอยเด๋วคนไม่รุจักไงคะ  เอารูปเล็กๆก็พอค่ะรูปใหญ่เด๋วใครเห็นแล้วหาว่าบ้า  โฮ๊ะๆๆ
จึ่งเห็นจารึกอักษร     นามกรพระโอรสา
ชื่อหยังหยังหนึ่งหรัดอินดรา  อุดากันสาหรีปาตี
อิเหนาเองหยังตาหรา  เมาะตาริยะกัดดังสุรสีห์
ดาหยังอริราชไพรี     เองกะหนะกะหรีกุเรปันฯ

--ศรีมหาคเณศดอทคอม-- http://www.srimahaganesh.com

ออฟไลน์ aooy

• *
  • 174
  • 0
อ้าอยากได้อะ :icon_frown: ไม่ทันแล้วมั้ง เรามาช้าไป :icon_mad:
ไม่เป็นไรถ้ามีอีกไม่พลาดแน่ :icon_confused:

ออฟไลน์ ปรเมศวรี

• คนรักเพลิงประลัย
  • *
  • 137
  • 0
  • ทั้งชีวีจะขอมีเธอ
    • myhi5
เพิ่งเห็นง่า เข้ามาอยากได้ด้วยคน  ช้าไปไหมเนี่ย  :(

ออฟไลน์ tunyada

• *
  • 56
  • 0
  • smile
can i get two please call 0852574929.thank.
sure

• *
  • 7234
  • -3
ก่อนอื่น ขอโพสรูป ก่อนค่ะ ภาพเซ็ต ทีมงานบอยคลับ นินดา นานะจัง พี่ Viki และพี่บอย ใส่เสื้อคลับกันทั้งเซ็ตเลยเอามาโพสให้ดูก่อนค่ะ

ภาพประวัติศาสตร์ ท่านประธานคลับ (พี่บอย) คุณเจ๊บอยคลับ(นินดา) ผู้จัดการบอยคลับ(พี่ Viki มณีมุกดา) และ ตากล้องบอยคลับ(นานะจัง)

:icon_biggrin: :icon_confused:  :icon_confused:

• *
  • 7234
  • -3
อ่ะภาพเดี่ยวๆ บ้างเริ่มจาก คุณเจ๊บอยคลับ(นินดา)

นินดาสู้ตายค่ะพี่บอย ไม่ว่าบอร์ดจะล่มกี่ล้านครั้ง ก็ไม่หวั่นค่ะ โฮะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ >:D

:icon_cool:

• *
  • 7234
  • -3
ผู้จัดการบอยคลับ(พี่ Viki มณีมุกดา)

แบบว่าคู่นี้เค้าสนิทกันมากกค่ะ แอบอิจฉา อิอิ 

:icon_smile: :icon_idea:

• *
  • 7234
  • -3
ตากล้องบอยคลับ(นานะจัง)

สุดท้าย ใครจะสั่งเสื้อสั่งได้เลยนะคะ จะเช็คด้วยว่าใครจะเอาบ้าง สีขาว หรือ สีดำ แต่ไซร์นี่ คิดว่า คงใส่เบอร์ M กันได้สบาย อิอิ

ปล.ที่นานะจัง นินดา ใส่อยู่ก็เบอร์ M ค่ะ ขอย้ำว่านินดาตัวเล็กและผอมมาก อาจจะดูหลวมหน่อยนะคะ แต่ใส่ไซร์เดียวกัน

ออฟไลน์ ปรเมศวรี

• คนรักเพลิงประลัย
  • *
  • 137
  • 0
  • ทั้งชีวีจะขอมีเธอ
    • myhi5
พี่ขอสั่งตัวนึงจ้า เอาสีดำ คอวีนะ แต่เรื่องไซส์อาจจะต้องขอเป็น L นะจ๊ะ :icon_rolleyes:
เย่ๆ ดีใจจังได้เสื้อกะเขาแล้ว  >:D

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
พรีเซนเตอร์คนที่ใส่หมวกอ่ะ  อั้ม พัชราภา  อายเลยนะนั่น :icon_confused:

ออฟไลน์ aooy

• *
  • 174
  • 0
เอาด้วย ๆ ๆ ค่ะ  สีดำ คอวี เบอร์เอ็มค่ะ แต่ว่าสีขาวน่าจะมีแบบให้ดูด้วยนะค่ะ เผื่ออยากได้อีกตัว

จะได้เมื่อไรค่ะเนี่ย ตั้งตารอเลยน่ะค่ะเนี่ย

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
อ่าอยากได้สีขาว แต่ว่าหมู่นี้มีพัสดุมาส่งบ้านบ่อยเกิ๊น แม่จะว่าไรมะเนี่ย-*-

แอบสงสัยล่ะ แบบว่าเห็นพรีเซ็นเตอร์ของเรายืนถ่ายรูปกับพี่บอยแล้ว ดูตัวเล็กกันจังเลยอ่ะ  พี่บอยดูสูง+ตัวใหญ่ค่อด  (แอบไปทิ้งคำถามที่กระทู้ประวัติมาด้วย อิอิ)

เลยอยากรู้ว่าพี่นานะ พี่นินดา และพี่ viki สูงเท่าไหร่กันคะ? แต่บอกไม่ได้ไม่เป็นไร บอกแค่พี่บอยคนเดียวก็ได้^^

แล้วพี่บอยใส่เสื้อsizeไรคะ? กันย์สนใจคอกลมจริงๆนะเนี่ย

ปล.กันย์ใส่แล้วแบบคับพอดีตัวเลยอ่ะเบอร์เอ็มน่ะ กันย์ว่ากันย์ก็ผอมแล้วนา(ยังอยากอ้วนกว่านี้ด้วยซ้ำ) แต่รู้สึกว่าตัวเองจะตัวใหญ่กว่าพี่นานะจังอีกนะเนี่ย พี่นานะใส่แล้วดูหลวมๆอยู่เลย