ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

เสื้อคลับมาแล้วจ้า สีดำ สีขาว สีน้ำตาล มีตัวอย่างให้ดูด้วย สั่งได้เลยค่ะ

ออฟไลน์ pim_4262

• *
  • 50
  • 0
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ย ย

เลือกสีไม่ถูกๆๆ > <

ออฟไลน์ aooy

• *
  • 174
  • 0
โฮกกกกกกกกกกกกกกก ออยได้เสื้อคลับแล้วค่ะ สวยมาก ๆ ขอบอก ยิ่งคอกลมสวยมาก แอบเข้ารูปนิดด้วยค่ะ ใครไม่สั่งจะเสียใจนะค่ะ  :icon_cool:

พอดีตัวเปะเลยค่ะ ใส่สบายด้วย ชอบคอกลมมากมาย อยากได้สีขาวอีกตัวเลย แต่คอวีก็สวยค่ะ ขอบคุณพี่นานะ ส่งเร็วดีจัง :o

สมกับที่รอคอย :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2009, 11:54:18 AM โดย aooy »

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
ได้แล้วเหรอจ๊ะ  ทำไมได้เร็วจังส่งเมื่อวานนี้เองนะจ๊ะ สงสัยต้องซื้อ คอกลมมาตุนไว้อีกนะเนี่ย
ใส่แล้วถ่ายรูปมาให้ดูบ้างนะจ๊ะ อยากเห็นๆ   >:D :icon_rolleyes:

• *
  • 174
  • 0
ได้แล้วเหรอจ๊ะ  ทำไมได้เร็วจังส่งเมื่อวานนี้เองนะจ๊ะ สงสัยต้องซื้อ คอกลมมาตุนไว้อีกนะเนี่ย
ใส่แล้วถ่ายรูปมาให้ดูบ้างนะจ๊ะ อยากเห็นๆ   >:D :icon_rolleyes:

อยากบอกว่าอายจัง  :'(

แต่ไม่เป็นไร เสื้อสวยซะอย่างอาจส่งผลให้คนใส่ดูดีก็ได้ (คิดแบบเข้าข้างเอง)   :icon_confused:

แฮ่ ๆ ๆ เดี๋ยวซักก่อนนะค่ะ แล้ววันหลังจะใส่แล้วมาโพส เป็นนางแบบให้อีกคน (นางแบบ แบบว่าเห็นแล้วอึ้ง)

• *
  • 174
  • 0
ถ่ายในห้องทำงานตอนฝนใกล้ตกค่ะ เลยมืดไปหน่อย อย่ามองบรรยากาศรอบนอกนะค่ะ วังเวง

เห็นหน้าคร่าตากันแล้วก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ  :)

ปล.ตั้งกล่องถ่ายเองนะเนี่ย ไม่กล้าให้ใครถ่ายให้ อาย

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
 :icon_evil: น่ารักมากจ้าน้องออย ใส่เสื้อคลับแล้วยิ่งน่ารัก อิอิ
ยินดต้อนรับอีกครั้งนะคะ  :icon_rolleyes: :icon_rolleyes:
พอดีตัวเลยแฮะ

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
เปิดเผยโฉมหน้ากันอีกคนแล้ว  ;D
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
คนอื่นเค้าใส่กันน่ารัก  แต่ที่โบว์ซื้อไปดันใส่ไม่ด๊ายยยย
เพราะเสื้อมันเล็กหรือตัวเราใหญ่ก็ไม่รู้ 
อยากให้ทำเสื้อคลับอีกจังเลยคร้า  ขอ size ใหญ่ด้วยนะคะ  :icon_rolleyes:

ออฟไลน์ momay

• *
  • 15
  • 0
ความดีไม่จำเป็นต้องให้ใครเห็น   :)

ร่วมเล่นสนุกๆไปกับพวกเรา ได้ที่นี่ คาสิโนออนไลน์