ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

เสื้อคลับมาแล้วจ้า สีดำ สีขาว สีน้ำตาล มีตัวอย่างให้ดูด้วย สั่งได้เลยค่ะ

ninda

สวัสดีค่ะ เสื้อบอยคลับก็ออกมาเป็นรูปร่างแล้วนะคะ
สมาชิกท่านใดจะสั่งซื้อเสื้อบอยคลับ ก็โพสต์บอกจำนวนและขนาดได้เลยนะคะ

เรามี 2 แบบ คือ คอกลมและคอวี ค่ะ จะสั่งแบบใดก็ได้ (หรือจะทั้งสองแบบก็ได้นะคะ ^^)
เมื่อโอนเงินเรียบร้อยแล้วให้แจ้ง PM พร้อมแจ้ง หมายเลข No. ที่โอนมา
หรืือแสกน/ถ่ายรูปใบสลิปที่โอนมา พร้อมกับชื่อและที่อยู่ผู้ส่งมาที่ นินดา หรือ นานะจังก็ได้ค่ะ

โค๊ด: [Select]
ชื่อ บัญชี

น.ส. นภาศล  เพ็ญแสวง

บัญชีเลขที่  567-1-04308-5

ธนาคารกรุงศรีอยุธยา

สาขาย่อย  มหาวิทยาลัยศิลปากร  (วิทยาเขตพระราชวังสนามจันทร์)

เอาล่ะค่ะ มาดูกันเลย ขอบคุณ คุณส้ม นางแบบแสนน่ารักของเราด้วยนะคะ ^^

นางแบบ

เสื้อคอวีมี 2 size M และ L 
size M รอบตัวประมาณ  28 นิ้ว
size L รอบตัวประมาณ   33 นิ้ว
ราคา 150 บาท ค่าส่ง 50 บาท รวม 200  บาท

คอกลมมี 3 size  S M L
size L รอบตัวประมาณ 36 นิ้ว
[อีกสองขนาดรอการยืนยันเรื่องไซส์ก่อนนะคะ]
ราคา 180 บาท ค่าส่ง 50 บาท รวม 230 บาท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2009, 10:30:17 AM โดย นานะจัง »

nanajung

Re: รับสั่งเสื้อบอยคลับ : ตัวอย่างเสื้อบอยคลับมาแล้วจ้ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2008, 09:03:12 PM »
เลขที่ บัญชีสำหรับโอนเงิน เด๋วมาโพส วันจัททร์ นะคะ  ทำไมช่วงนี้บอร์ดเงียบเป็นป่าช้าเลยนี่ย หายไปไหนกันหมดคะเนี่ย

nanaicon

Re: รับสั่งเสื้อบอยคลับ : ตัวอย่างเสื้อบอยคลับมาแล้วจ้ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 06:13:01 PM »
คอวี   ไซส์ L  1 ตัว คอกลม  1 ตัวแต่ต้องรอขนาดก่อนนะ ถ้าเห็นว่าใส่ไซส์ไหนได้ก็สั่งมาให้ด้วยนะ ขอบคุณนะ   อย่าลืมมาโพสต์เลขที่บัญชีนะ 

HpJ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 07:34:33 PM »
มีคอกลมแต่เข้ารูปมั้ยคะ?? อยากได้คอกลมอ่ะค่ะ size M
แต่ถ้าไม่มีเข้ารูปก็เอา...คอวีดีกว่า แฮะๆ size M

แล้วจะซื้อได้เมื่อไหร่บอกด้วยนะคะ :-*

nanajung

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 09:42:54 PM »
เด๋วพรุ่งนี้ นินดามาโพส เลขที่บัญชีนะจ๊ะ
สำหรับสาวเนี่ย พี่แนะนำให้ซื้อคอวีนะ ใส่แล้วสวยเหมาะกับผู้หญิงดี จ้า
แต่ถ้าใครจะสั่งคอกลมก็แล้วแต่ชอบเลยนะคะ ส่งเสื้อให้พี่บอย คอกลม ไซร์ เอ็ม พี่บอยใส่ได้พอดีเลย แบบว่าปลาบปลื้มมากๆ  :-*

nanajung

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 09:33:34 PM »
 ;)โอเค ตอนนี้ ก็สามารถสั่งซื้อเสื้อคลับได้แล้วนะคะ ใครส่งโอนเงินมา อย่าลืมแจ้ง ที่อยู่ และ หมายเลขการโอนเงิน มาให้นานะจังหรือนินดา ทางข้อความส่วนตัวนะคะ หรือถ้า ไม่สะดวกส่งข้อความส่วน ตัว ก็ส่งมาทางอีเมล์ นานะจังได้นะคะ nanajung_086@hotmail.com
เมื่อเราได้รับเงินโอนแล้ว ก็จะทำการส่งเสื้อให้ตามที่สั่งซื้อค่ะ

pim_4262

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 10:40:30 PM »
นางแบบใส่ไซต์อะไรอ่ะคะ?

nanajung

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2008, 10:12:14 PM »

นางแบบใส่ไซต์ M ค่ะ น้องตูน พี่ว่าน้องตูน ใส่ size M น่าจะพอดีตัวนะจ๊ะ สำหรับ size s คอกลมพี่ว่ามัน shape มันไม่ค่อยสวยเท่าไรน่ะจ้ะ

pim_4262

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2008, 07:35:35 PM »

นางแบบใส่ไซต์ M ค่ะ น้องตูน พี่ว่าน้องตูน ใส่ size M น่าจะพอดีตัวนะจ๊ะ สำหรับ size s คอกลมพี่ว่ามัน shape มันไม่ค่อยสวยเท่าไรน่ะจ้ะ

55  ช่ายค่า

ที่ถามก้เพราะว่าหนูคงใส่ตัวพอๆกะนางแบบอ่าแหละ   เนอะ 

HpJ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2008, 09:02:05 PM »
ยังมะมีเวลาไปธนาคารเรยอ่ะค่ะ รอหน่อยน๊า (จาสั่งเดือนหน้าทันมั้ยเนี่ย?) ???

nanajung

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 12:28:44 AM »
ยังมะมีเวลาไปธนาคารเรยอ่ะค่ะ รอหน่อยน๊า (จาสั่งเดือนหน้าทันมั้ยเนี่ย?) ???

ทันจ้า เอาแบบไหน ไซร์ไหน ก็โพสบอกไว้ก่อนก็ได้จ้ะ แล้วเดือนหน้า โอนเงินมา พี่ก็จะจัดส่งให้ทันทีเลยจ้ะ

pakwarn

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 10:36:11 PM »
พี่นานะจังคะ พี่ว่าหวานใส่size ไรได้อ่ะคะ?

เหอะๆ  :-[ :-[

nanajung

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 04:12:11 AM »
พี่นานะจังคะ พี่ว่าหวานใส่size ไรได้อ่ะคะ?

เหอะๆ  :-[ :-[

ถ้าดูจากรูปหนู ที่คาดว่า ต้องเป็น คอวี size M นะจ๊ะ

pakwarn

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 02:18:53 PM »
ฮิๆ โอเคงับ

งั้นหวานเอาเป็น คอวี size M แล้วกันนะคะ

ninda

:-[ เขามีแต่ภาพนักแสดงคนอื่นๆ
เราเอาภาพตัวเองมาโพสต์ซะงั้น ช่างไม่เจียมบอดี้..55
ก็แค่จะบอกว่า ทำเสื้อเสร็จแล้ว ใครจะสั่งก็สั่งนะจ้ะ
จะได้เอามาโพสต์โชว์กัน
เราก็คนชอบโชว์ ขอโชว์ก่อนแล้วกัน

ป.ล. ตั้งกล้องถ่ายเองนะเนี่ย เลยได้มาแค่เนี้ย เอาเถอะ...คุณพี่ขอร้อง ว่าให้ดูๆ ไป