ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

เสื้อคลับมาแล้วจ้า สีดำ สีขาว สีน้ำตาล มีตัวอย่างให้ดูด้วย สั่งได้เลยค่ะ

nidajung

เหอะๆ น่านอ่ะจิ :)

pim_4262

ละ .. แล้วตูนล่ะ ?????????

ไซต์เดียวกะพี่หวานดีมั๊ยยยยยยย

ดูจากรุป น่าจะตัวพอๆกันนะ ..

pakwarn

พี่นินดาพี่นานะคะ

เด๋วยังไงหวานไปโอนเงินให้ก่อนเลยนะคะ

แบบว่าหวานออกจากบ้านยากอ่ะ  :-[

ส่วนเรื่อง size อ่ะคะ ไว้หวานจะมาบอกทีหลังแล้วกันนะคะ

เพราะว่ายังไม่รู้เลยอ่ะคะว่า'วัดรอบตัว'คือตรงไหนอ่ะคะ  :P

nanajung

'วัดรอบตัว' ???

คือว่ามันต้องวัดต้องไหนหรอคะพี่นานะ ???

ก็วัดตรงไหล่ รอบ อก อะไรประมาณเนี้ยอ่ะจ้ะ  พี่วัดจาก สายตาพี่ น้องหวานน้องตูน น่าจะ คอวี size M นะจ๊ะ
แต่น้องนิด้านี่ นินดาบอกว่า น่าจะเบอร์แอล
ถ้าน้องหวานโอนเงินมาแล้ว ช่วยส่งที่อยู่ให้พี่ทางข้อความส่วนตัวด้วยนะจ๊ะ และแจ้งบัญชีเลขที่ ที่โอนมาด้วยจากใบ สลิบ ที่โอนไปน่ะจ้ะ

nanajung

หุหุ แบบว่า ขอนุญาติ หน่อยนะจ๊ะน้องกันย์ แบบว่าน้องกันย์ ใส่แล้วน่ารักมากๆเลยอ่ะ
พี่บอยเห็นคงปลื้มนะเนี่ย พี่ขออนุญาติโพส ให้ น้องๆในบอร์ดได้ชม เป็น บุญตาหน่อยนะจ๊ะ อิอิ  ;)
ไม่ว่ากันนะ

น้องกันย์จ้ะ สวยน่ารักมาก นางแบบคนสวย ประจำคลับ อิอิ

HpJ

:(ง่า...มะทันซะละ ลบได้ป่าวเนี่ย? แบบว่าอายเค้าอ่ะค่ะ-_-"   :-[

nanajung

:(ง่า...มะทันซะละ ลบได้ป่าวเนี่ย? แบบว่าอายเค้าอ่ะค่ะ-_-"   :-[

8) ลบไมอ่ะ คนสวย น่ารักดีออก  ;) ชอบๆ เป็นนางแบบที่กินขาดทุกคนเลยนะ นี่แหละพรีเซ็นเตอร์ตัวจริง  ;D

pakwarn

8) ลบไมอ่ะ คนสวย น่ารักดีออก  ;) ชอบๆ เป็นนางแบบที่กินขาดทุกคนเลยนะ นี่แหละพรีเซ็นเตอร์ตัวจริง  ;D

เห็นด้วยเลยคะพี่นานะ สวยจริงๆๆๆๆๆ

พี่กันย์อ่ะ อย่าลบเลยนะคะ สวยสุดๆ :-*

tickkyjang

เห็นด้วยเลยคะพี่นานะ สวยจริงๆๆๆๆๆ

พี่กันย์อ่ะ อย่าลบเลยนะคะ สวยสุดๆ :-*
ช่าย ช่าย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :P

bobenz

เด๊ยวน้องๆพี่ขออนุญาติลดความอ้วนก่อนแล้วจะสั่งซื้อเสื้อคลับแน่นอนช็อคโกแลตทำผิดลดไม่ลงเลยไปเที่ยวยุโรปคราวที่แล้วเห็นมันถูกก็ซื้อใหญ่พอมันเต็มตู้ก็งัดออกมากินน้ำหนักพุ่งพวดกำลังลดสุดชีวิตไอ้เสื้อคลับเนี้ยถ้าใส่แล้วไม่สวยก็ไม่โพสให้ขายขี้หน้าหรอกแต่ถ้าใส่สวยจะไปเป็นพรีเซ็นเตอร์กับวิวต่างแดน(ถ้ายังมีโอกาสได้ไปอีก)โพสอวดไม่ต่ำกว่า5รูปแน่

nanajung

เด๊ยวน้องๆพี่ขออนุญาติลดความอ้วนก่อนแล้วจะสั่งซื้อเสื้อคลับแน่นอนช็อคโกแลตทำผิดลดไม่ลงเลยไปเที่ยวยุโรปคราวที่แล้วเห็นมันถูกก็ซื้อใหญ่พอมันเต็มตู้ก็งัดออกมากินน้ำหนักพุ่งพวดกำลังลดสุดชีวิตไอ้เสื้อคลับเนี้ยถ้าใส่แล้วไม่สวยก็ไม่โพสให้ขายขี้หน้าหรอกแต่ถ้าใส่สวยจะไปเป็นพรีเซ็นเตอร์กับวิวต่างแดน(ถ้ายังมีโอกาสได้ไปอีก)โพสอวดไม่ต่ำกว่า5รูปแน่

หนูเอาใจช่วยสุดฤทธิ์พี่ เพราะหนูก็พยายามลดเหมือนกัน อ้วนมากจนใส่กางเกงไม่ได้แล้วเนี่ย แต่รูปที่หนุเอามาลง
ก็พยายาม หน้าด้านสุดฤทธิ์ไงพี่ ก็ นินดา โพสแล้ว นานะจังม่ายโพสได้ไงจิงไหม หุหุ
ปล. น้องกันย์ ยยยยเห็นไหมพี่บอกแล้วว่า ว่าน้องกันย์ใส่สวย ถ้าลบรูปทิ้งก็เสียดายแย่สิน้อง แบบว่าใบ้ให้นิดนึงเมื่อ วันที่ 20 พี่บอยเข้ามาดูด้วยล่ะ
ดูน้องกันย์ใส่เสื้อคลับ

HpJ

หนูเอาใจช่วยสุดฤทธิ์พี่ เพราะหนูก็พยายามลดเหมือนกัน อ้วนมากจนใส่กางเกงไม่ได้แล้วเนี่ย แต่รูปที่หนุเอามาลง
ก็พยายาม หน้าด้านสุดฤทธิ์ไงพี่ ก็ นินดา โพสแล้ว นานะจังม่ายโพสได้ไงจิงไหม หุหุ
ปล. น้องกันย์ ยยยยเห็นไหมพี่บอกแล้วว่า ว่าน้องกันย์ใส่สวย ถ้าลบรูปทิ้งก็เสียดายแย่สิน้อง แบบว่าใบ้ให้นิดนึงเมื่อ วันที่ 20 พี่บอยเข้ามาดูด้วยล่ะ
ดูน้องกันย์ใส่เสื้อคลับ
:( :( :( :(

pakwarn

พี่นานะคะ หวานลองใส่แล้วนะคะพี่ เสื้ออ่ะคะ  :)

ถ่ายรูปเก็บไว้ด้วยคะ แต่ว่าตอนนี้กำลังเลือกอยู่ว่าจะเอารูปไหนดีอ่ะ  :-X :-X :-X

แบบว่า ขอเลือกนิดนึง ก็แหม พี่กันย์ออกจะน่ารักขนาดนั้น แล้วหวานล่ะ... :-[

ไว้หวานเลือกได้แล้วจะเอามาให้ดูกันนะคะ(รวมทั้งหวานทำใจได้ด้วยนะคะ :P)

nanajung

พี่นานะคะ หวานลองใส่แล้วนะคะพี่ เสื้ออ่ะคะ  :)

ถ่ายรูปเก็บไว้ด้วยคะ แต่ว่าตอนนี้กำลังเลือกอยู่ว่าจะเอารูปไหนดีอ่ะ  :-X :-X :-X

แบบว่า ขอเลือกนิดนึง ก็แหม พี่กันย์ออกจะน่ารักขนาดนั้น แล้วหวานล่ะ... :-[

ไว้หวานเลือกได้แล้วจะเอามาให้ดูกันนะคะ(รวมทั้งหวานทำใจได้ด้วยนะคะ :P)

โอเค จ้า พี่จะรอดูนะจ๊ะ  :-* ตกลงใส่ได้พอดีนะ พี่กลัวใส่ไม่พอดีอย่างเดียวล่ะ  8)