ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

นางในวรรณคดีที่อยากให้เป็น

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
Re: นางในวรรณคดีที่อยากให้เป็น
« ตอบกลับ #570 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 09:20:50 PM »
สวยจริงๆเลยคะ รอชมอีกสองนางแล้วก็ภาพของเรื่องดาหลังด้วยนะค่ะ  :) :) :)
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ Namphung'z FaH

• *
  • 234
  • 0
    • FACEBOOK
Re: นางในวรรณคดีที่อยากให้เป็น
« ตอบกลับ #571 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:00:46 PM »
สวยอีกแล้ว งามทุกนางเลยค่าพี่โบว์เบนซ์ ^ ^

แต่ชื่อนาตาลี เขียนผิดนะคะ ต้องเป็น นาตาลี เจียรวนนท์ ค่ะ ไม่มีสระอะ  :icon_twisted:

ออฟไลน์ !!✿ คีตกานต์ ✿!!

• Boysapolclub: คลับของเด็กสพล
  • *
  • 145
  • 0
« ตอบกลับ #572 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 12:03:26 AM »
วู้ พี่โบเบนช์กลับมาแล้ว
ตอนนี้กำลังหาเรื่องอิเหนามาดูกำลังอินเลยค่ะ  :icon_evil:
รีบๆเอามาลงต่อนะคะ

สู้ๆ  :icon_neutral:

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #573 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 10:51:34 AM »
กลับมาพร้อมภาพสวยมากเลยค่ะ
เวลาหาภาพตัดต่อ หาได้ยังไงเนี่ย  ถึงได้ได้มุมที่ลงล็อกเป๊ะอย่างนี้
ชุดชวาก็สวยมาก
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #574 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 11:11:50 AM »
เมื่อวานเพิ่งเข้ามาดูครั้งแรกแล้ววันนี้ก็เข้ามาดูต่ออีกอ่ะค่ะ(เมื่อวานดูไม่จบ)

ภาพสวยๆทั้งนั้นเลยอ่ะค่ะ (ถึงแม้บางภาพมันจะไม่เนียนเท่าไหร่)
แต่ก็เข้าใจว่า เราไม่ได้จับดาราคนนั้นมาใส่ชุดเองถึงจะต้องเนียนสวยอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะที่เอามาภาพสวยมาให้ดู

แอบปลื้มน้องญาญ่ากับพี่แยมมากค่ะ ส่วนตัวแล้วชอบพี่แยมมากมาย

ส่วนน้องญาญ่าถึงจะหน้าเป็นฦรั่ง แต่ใส่ชุดไทยก็สวยอ่ะค่ะรีทัชได้เนียนมากมายอ่ะ ชอบมากค่ะ

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #575 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 11:58:55 AM »
สวยมากๆเลยค่ะพี่โบว์เบนซ์ ชอบรูปของนาตาลีกับคาร่ามากๆเลย
จะรอดูชายาอีก2คนของอิเหนาว่าจะเป็นใครค่ะ
ว่าแต่ พี่หารูปกับbgที่ไหนคะ หาเก่งจัง
 ;D ;D ;D

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #576 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 06:39:20 PM »
รวมๆๆค่ะ

เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #577 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 07:06:18 PM »
สวยอีกแล้ว งามทุกนางเลยค่าพี่โบว์เบนซ์ ^ ^

แต่ชื่อนาตาลี เขียนผิดนะคะ ต้องเป็น นาตาลี เจียรวนนท์ ค่ะ ไม่มีสระอะ  :icon_twisted:

ขอบคุณที่บอกให้นะคะ เดี๋ยวจะไปแก้ชื่อให้ถูกค่า ^^

เมื่อวานเพิ่งเข้ามาดูครั้งแรกแล้ววันนี้ก็เข้ามาดูต่ออีกอ่ะค่ะ(เมื่อวานดูไม่จบ)

ภาพสวยๆทั้งนั้นเลยอ่ะค่ะ (ถึงแม้บางภาพมันจะไม่เนียนเท่าไหร่)
แต่ก็เข้าใจว่า เราไม่ได้จับดาราคนนั้นมาใส่ชุดเองถึงจะต้องเนียนสวยอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะที่เอามาภาพสวยมาให้ดู

แอบปลื้มน้องญาญ่ากับพี่แยมมากค่ะ ส่วนตัวแล้วชอบพี่แยมมากมาย

ส่วนน้องญาญ่าถึงจะหน้าเป็นฦรั่ง แต่ใส่ชุดไทยก็สวยอ่ะค่ะรีทัชได้เนียนมากมายอ่ะ ชอบมากค่ะ

ใช่ค่ะภาพบางภาพมันก็ไม่เนียนเท่าไหร่ ยังต้องฝึกฝนอีกมากเลยค่ะ ขอบคุณที่ชื่นชอบและเป็นกำลังใจให้ด้วยนะคะ
ปล.ยิ่งพอเปลี่ยนจอภาพ เครื่องเก่ามันจะมืดๆค่ะ ส่วนของภาพนางแบบบางภาพเลยไม่ตัดออกไปเพราะมันอยู่ในมุมที่มืดแล้ว แต่พอเจอหน้าจอที่สว่างมากๆ กลายเป็นภาพบางภาพหลอกตาไปเลย ต้องแก้ไขอีกหลายภาพเลยอ่ะค่ะ เหอะๆๆ

ขอบคุณน้องๆทุกคนที่เม้นติชมกันนะค๊า  :icon_cool:

รวมๆๆค่ะ

ดูลานตามากเลยน้องเรนโบว์ 555 อลังการณ์ไปอีกแบบ คนทำก็บ้าทำเนอะ เยอะแยะเลย 5555+  :icon_idea:

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #578 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 08:44:53 PM »
ขอเสนอบ้างนะคะ เห็นพี่โบว์เบนซ์ยังไม่ได้ทำเลย
ทราย เจริญปุระ  แพร พรรัมภา  อิม อชิตะ(อยากเห็นอิมเป็นนางในวรรณคดีค่ะ :icon_idea:)
กวาง ฟ้ารุ่ง แก้ม กวินตา ลองพิจารณาดูนะคะ :)

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #579 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:16:01 PM »
คุณพี่สาวของเราฝีมือไม่ตกเลยจริงๆ
แถมยังพัฒนาขึ้นอีก และขอซูฮกเรื่องการหาภาพ ข้อมูลนางต่างๆ และกลอนมากค่ะ สุดยอดอ่ะ!!

เป็นกำลังใจให้เสมอนะคะ^^ สู้ๆ!! :icon_sad:

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #580 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:35:08 PM »
คนทำบ้าทำ คนเก็บก็บ้าเก็บค่ะ ทำมาอีกนะค่ะ ชอบมากๆๆๆ

ออฟไลน์ !!✿ คีตกานต์ ✿!!

• Boysapolclub: คลับของเด็กสพล
  • *
  • 145
  • 0
« ตอบกลับ #581 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 10:38:55 PM »
รวมๆๆค่ะ

ผลงานพี่โบว์เบนซ์แบบอลังการละลานตามากเลยค่ะ  :icon_evil:

ไม่อยากจะเชื่อเลยว่าทำมาได้เยอะขนาดนี้แล้ว :D  :icon_evil:

สุดยอดจริงๆค่ะ  :icon_idea:

ออฟไลน์ ปากกาเวทมนตร์

• รักการอ่าน รักเสียงเพลง
  • **
  • 1161
  • 0
    • เฟซบุ๊คของเราเอง
« ตอบกลับ #582 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 01:30:21 AM »
ภาพสวยอีกแล้ว โดยเฉพาะภาพนางบุษบาวิลิศ สวยมาก ชอบที่สุดเลยค่ะ
 ;D

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #583 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 01:51:45 AM »
เป็นอัลบั้มที่อลังการมาก
ดูๆ ไปเหมือนโปสการ์ดเลยนะคะ  ถ้าทำเป็นโปสการ์ดแล้วส่งไปรษณีย์ได้ก็คงดี
 :o
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ Vincent

• *
  • 163
  • 1
« ตอบกลับ #584 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 03:33:38 PM »
สวยมากๆเลยค่ะ ดูแล้วมันอลังการได้ใจจริงๆ