ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ภาพดารานักแสดงรีทัชในชุดไทย

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
Re: ภาพดารานักแสดงรีทัชในชุดไทย
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 05:38:44 PM »
การ์ตูน

อุ๊

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2012, 05:41:15 PM โดย วี »

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
Re: ภาพดารานักแสดงรีทัชในชุดไทย
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 06:06:59 PM »
โอว มีกระทู้นี้ด้วยเหรอเนี่ย เพิ่งเห็นอ่ะ  :'( อืม เท่าที่รีทัช ส่วนใหญ่มันยังไม่ค่อยเนียนเท่าไรนะจ๊ะเพราะ หาโครงหน้าตัวนางแบบ ไม่ตรงกับ bg เลย ดูหลอกไปนิดนึง
เท่าที่ดู ภาพกวางรูปนี้เนียนสุดละ

กวาง

ปล. ภาพอุ๊ ที่น้องวีโพสล่าสุดไม่ขึ้นอ่ะจ้ะ ที่ต่อจากภาพน้องการ์ตูนอ่ะ

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 07:04:18 PM »
เห็นด้วยกับนานะจังนะคะว่าภาพที่รีทัชโดยรวมยังไม่เนียนอ่ะค่ะ ปัญหาหลักของน้องคือ
รูปร่างนางแบบค่ะ เลือกมาแต่ละคนอ้วนท้วนสมบูรณ์มากเกินอ่ะค่ะ ดาราสามเศียรผอมและบอบบางมาก และ
หน้ายังลอยออกมาเยอะค่ะ ยิ่ง 2 ภาพใหม่เห็นชัดมาก หน้าการ์ตูนนี่กลามใหญ่มากกกก เหมือนไม่มีคอ คอสั้นๆไม่สมประกอบ
ส่วนภาพอุ๊ สีผิวยังไม่ได้ค่ะ ถ้าจำไม่ผิดแบบคือพิ้งกี้ป่ะคะ พอมาเป็นอุ๊แล้วมันแปลกๆ

ปล.น้องส่งภาพต้นแบบการ์ตูนชุดแดงนี่มาให้พี่หน่อยสิคะ อยากเห็นภาพจริง ที่สำคัญเผื่อได้ใช้อีกกระทู้5555

ติแรงไปหน่อยนะคะ แต่ติตรงๆเลยค่ะจะได้รู้ว่าควรทำอย่างไรเน๊อะ พยายามต่อไปค่ะเป็นกำลังใจให้อีกหน่อยเดี๋ยวก็เนียนและสวยไปเองค่ะ  >:D

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
  • เปลี่ยนจากshahเป็นชะ จะได้เรียกกันง่ายๆ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 08:33:19 PM »
2ปีผ่านไป พึ่งเห็นกระทู้นี้เป็นครั้งแรก

ภาพฝนกับแยม สวยดีคะ ชอบ
ส่วนภาพสองสาวฝนกับการ์ตูน  ฝน เป๊ะมากกกก

ฝนกับแยม พอดีลองหัดทำแบบนี้ค่ะ

สองสาวฝนกับการ์ตูน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2012, 08:37:09 PM โดย ชะ »

ขอบคุณ ภาพองค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3 จากGoogle

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
  • เปลี่ยนจากshahเป็นชะ จะได้เรียกกันง่ายๆ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 08:39:50 PM »
กวาง

อัง

สองภาพนี้ลงตัวสุด สวยเว่อร์

ขอบคุณ ภาพองค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3 จากGoogle

ออฟไลน์ Soulinda

• *
  • 93
  • 0
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2012, 09:29:43 AM »

credit all the picture goes to p'vee