ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

เอารูปพี่ อุ๊ มาฝากสำหรับคนชอบพี่ อุ๊ น่ารักมากเน้อ

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
มีแค่นี้อ่ะรูปชุดสีแดงหาไม่เจอ  :icon_surprised:

ขอบคุณrainbowมากนะครับแต่ภาพมันติดcreditอะครับเอาไปmixไม่ได้เลย

เอามาฝาก วี เน้อ หามาได้แค่นี้ 555

โอ้! โกมินทร์ ภาพสวยมากครับ แต่ทำไมมีแต่ฉากร้องไห้ล่ะครับดูสิผมเศร้าตามเลย
ชุดนี้แหระครับที่ผมกำลังหาอยู่ ขอบคุณมากนะครับ เอามาจากmvใช่มัยเนี่ย อิ_อิ
ถ้ามีแบบเต็มตัวหรือครึ่งตัวก็ได้ก็ จะดีมากเลยนะครับ พอดีผมจะเอามาmixอะครับ
ขอบคุณมากสำหรับภาพนะครับ ^^

ออฟไลน์ โกมินทร์

• *
  • 94
  • 0
ใช่ๆ เอามาจาก MV

และก็ฉากในเรื่องนั้นแหละ พอดีมีโปแกรมจับภาพด้วยไงเลยง่าย

เคดิตจาก http://www.boysapolclub.com  ( นำหลายรูปมาใส่ด้วยกันเลยได้มาแบบเนี่ย )

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
มีบางส่วน แต่น่าจะมีประโยชน์บ้างนะคะ

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
มีบางส่วน แต่น่าจะมีประโยชน์บ้างนะคะ

ขอบคุณพี่bobenzมากนะครับ ภาพสวยมาก สีอย่างแจ่มอะครับ ^^

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
น้องวี ลบเครดิตเอานะ

เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
น้องวี ลบเครดิตเอานะ

ขอบคุณมากครับพี่rainbowรูปสวยมากครับ
คือขออีกนิดนะครับใครลบเครดิตเป็นช่วยสอนหน่อยสิครับ
รูปสวยๆส่วนมากจะติดเครดิตอะครับแล้วผมก็ลบไม่เป็น
ใครทำเป็นช่วยมาสอนที่ห้องptsหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ^^