ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

Mix Pic By Vee :)

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
  • เปลี่ยนจากshahเป็นชะ จะได้เรียกกันง่ายๆ
Re: Mix Pic By Vee :)
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 07:07:29 PM »

[/center]

คราวหน้าจะเป็นเซตอะไรนั้นต้องรอติดตามนะครับ(ตอนนี้ยังคิดไม่ออก อิอิ)

ชอบภาพปกเรื่อง เจ้าบ่าวหัวใจเถื่อน , นางฟ้ากับซาตานแล้วก็กรงพิศวาสคาสโนว่า ดูสวยเนียน(ฟิวส์น่ารักจัง อิอิ)
ส่วนเนื้อหาชอบเรื่อง"รักร้อนพิศวาส"เป็นพิเศษ (นางเอกอารไร๊จะไร้เดียงสาขนาดนั้น)
แต่เรื่องอื่นๆก็น่าอ่านทุกเล่มเลยต้องไปหามาอ่านบ้างแล้ว

8) อ๊า วีอายุ18 เอง  เห็นแต่งภาพเก่งนึกว่าจะแก่กว่านี้  งั้นก็ต้องเรียกน้องวีซะแล้ว ชิมิ (กลัวปล่อยไก่อะ  แอบแซว อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2010, 07:30:51 PM โดย shah »

ขอบคุณ ภาพองค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3 จากGoogle

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 07:27:09 PM »

เจ้าบ่าวหัวใจเถื่อน/บอย+อุ๊

พี่ชอบภาพนี้สุึดอ่ะ  พี่บอยดูเถื่อนดี
 :icon_confused:
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2010, 03:57:55 PM »
ชอบภาพปกเรื่อง เจ้าบ่าวหัวใจเถื่อน , นางฟ้ากับซาตานแล้วก็กรงพิศวาสคาสโนว่า ดูสวยเนียน(ฟิวส์น่ารักจัง อิอิ)
ส่วนเนื้อหาชอบเรื่อง"รักร้อนพิศวาส"เป็นพิเศษ (นางเอกอารไร๊จะไร้เดียงสาขนาดนั้น)
แต่เรื่องอื่นๆก็น่าอ่านทุกเล่มเลยต้องไปหามาอ่านบ้างแล้ว

8) อ๊า วีอายุ18 เอง  เห็นแต่งภาพเก่งนึกว่าจะแก่กว่านี้  งั้นก็ต้องเรียกน้องวีซะแล้ว ชิมิ (กลัวปล่อยไก่อะ  แอบแซว อิอิ)

ไม่เป็นไรครับผมไม่ถือยังไงซะแก่กว่าผมไม่กี่ปีเป็นเพื่อนกันได้ครับเรียกวีเฉยๆเหมือนเดิมก้ได้ครับ
แล้วก้ขอบคุณมากนะที่ชอบรูปที่ผมทำผมก้ชอบรักร้อนพิศวาสเหมือนกันนางเอกอินโนเซ้นมาก
ท่าทางน่าจะสนุก แต่เจ้าบ่าวหัวใจเถื่อนยังเป็นที่1ในดวงใจ อิอิ

พี่ชอบภาพนี้สุึดอ่ะ  พี่บอยดูเถื่อนดี
 :icon_confused:

อยากให้พี่บอยดูเถื่อนๆบ้างอะครับเห็นแต่ลุคหล่อใสเกาหลีถูกใจใช่มั๊ยล่ะ ^o<
พี่บอยเป็นเจ้าบ่าวแล้วเจ้าสาวก้ต้องเป็นพี่อุ๊ล่ะถึงจะเหมาะสม //>o<//