ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ประกาศ ขออนุญาตลบกระทู้ที่ตั้งขึ้นแค่ตัวอีโมชั่นค่ะ

ออฟไลน์ มีน

• *
  • 239
  • 0

เนื่องจากว่าทางบอร์ดมีกระทู้ในการสนทนากันมากมายในแต่ละเรื่อง
ดังนั้นผู้ที่ต้องการสนทนา สามารถคอมเมนต์เพิ่มในกระทู้ที่กล่าวถึงเรื่องราวนั้นๆ ได้เลยค่ะ
ไม่จำเป็นต้องตั้งกระทู้ใหม่

ไม่จำเป็นต้องทำเพื่ออัพคอมเมนต์ไม่ให้โดนลบนะคะ
ควรโพสต์ด้วยความเต็มใจ  ในบอร์ดมีกระทู้มากมายหลายเรื่องที่น่าสนใจ

และถ้าหากต้องการตั้งกระทู้ ควรมีเนื้อหาข้อความที่ผู้อ่านเข้าใจมากกว่าอีโมชั่น หรือควรแจ้งให้ทราบว่ากระทู้ยังไม่เสร็จสมบูรณ์
ไม่เช่นนั้นจะเกิดความสับสนและเข้าใจผิดว่าเป็นกระทู้ใหม่หรือไม่

**ขอบคุณค่ะ**
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2010, 04:33:52 PM โดย มีน »