ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

สาวสวยหลากสไตล์ (หลายอารมณ์)

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
Re: สาวสวยในชุดนานาชาติ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 01:11:53 PM »
บางภาพยังดูหลอกตาอยู่เลยคะ แต่ก็ทำออกมาดูดี ฝึกต่อไปค่ะจะได้เก่งๆแล้วทำออกมาอีกนะคะ จะรอดู  :icon_idea:
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
  • เปลี่ยนจากshahเป็นชะ จะได้เรียกกันง่ายๆ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 06:55:49 PM »
สวยดีครับ ............. เก่งจังทำได้ขนาดนี้ไว้ทำมาให้ดูอีกนะครับ :icon_smile:

บางภาพยังดูหลอกตาอยู่เลยคะ แต่ก็ทำออกมาดูดี ฝึกต่อไปค่ะจะได้เก่งๆแล้วทำออกมาอีกนะคะ จะรอดู  :icon_idea:

ขอบคุงสำหรับคำติชมค่า ช่วยกันติชมเยอะ ฝีมือจะได้ดีขึ้น (เค้าเรียกติเพื่อก่อ) :icon_eek:

จะทำมาลงเรื่อยๆเลย (บ้ายอนะนี้เรา เฮอๆๆๆ) :icon_confused:

ขอบคุณ ภาพองค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3 จากGoogle

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 07:41:50 PM »
จะมาแนะนำนะคะ คงไม่ว่ากันน๊า ภาพบางภาพน้องชะดึงหน้านางแบบใหญ่เกินจริงไปค่ะ มันดูไม่กลมกลืนเลย ดูหลอกด้วย
ไม่บางภาพสิ หลายภาพ เช่น ยุ้ย อ้อม เนี่ย ยกตัวอย่างให้นะคะ ส่วนภาพที่ดูหน้านางแบบสมดุลดีแล้วก็มีไม่ใช่ไม่มี ในเซตใหม่นี่
ภาพเต้ยนี่ใช้ได้ค่ะ แต่ปรับสีผิวยังไม่เป๊ะ ต้องปรับอีกนิดหน่อย ภาพทับทิม ขยายด้านข้างมากเกินอ่ะค่ะ

มุมภาพนางแบบสำคัญมากสุดๆนะจ๊ะ อันนี้ตัวอย่าง พี่พยายามหามุมภาพนางแบบเดียวกันไม่ปรับขยายด้านข้างไม่ดึงหน้าค่ะ

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 10:53:05 PM »
ขอบคุณพี่bobenzมากนะครับสำหรับคำแนะนำดีๆ
แต่สิ่งที่ยากที่สุดและผมทำไม่ค่อยได้เลยคือการ
ปรับสีครับปรับยากมากมีทริคมั๊ยครับบอกหน่อยสิ
ส่วนชะยังไงก้ทำสวยกว่าผมอยู่ดีผมนะแก้แล้วแก้อีก
ยังไม่กล้าลงเลย^^แล้วทำมาอีกนะครับ^^

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
  • เปลี่ยนจากshahเป็นชะ จะได้เรียกกันง่ายๆ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 07:31:35 PM »
จะมาแนะนำนะคะ คงไม่ว่ากันน๊า ภาพบางภาพน้องชะดึงหน้านางแบบใหญ่เกินจริงไปค่ะ มันดูไม่กลมกลืนเลย ดูหลอกด้วย
ไม่บางภาพสิ หลายภาพ เช่น ยุ้ย อ้อม เนี่ย ยกตัวอย่างให้นะคะ ส่วนภาพที่ดูหน้านางแบบสมดุลดีแล้วก็มีไม่ใช่ไม่มี ในเซตใหม่นี่
ภาพเต้ยนี่ใช้ได้ค่ะ แต่ปรับสีผิวยังไม่เป๊ะ ต้องปรับอีกนิดหน่อย ภาพทับทิม ขยายด้านข้างมากเกินอ่ะค่ะ

มุมภาพนางแบบสำคัญมากสุดๆนะจ๊ะ อันนี้ตัวอย่าง พี่พยายามหามุมภาพนางแบบเดียวกันไม่ปรับขยายด้านข้างไม่ดึงหน้าค่ะ

ขอบคุณพี่bobenzมากนะครับสำหรับคำแนะนำดีๆ
แต่สิ่งที่ยากที่สุดและผมทำไม่ค่อยได้เลยคือการ
ปรับสีครับปรับยากมากมีทริคมั๊ยครับบอกหน่อยสิ
ส่วนชะยังไงก้ทำสวยกว่าผมอยู่ดีผมนะแก้แล้วแก้อีก
ยังไม่กล้าลงเลย^^แล้วทำมาอีกนะครับ^^

ไม่ว่าหรอกคะพี่โบเบนซ์ และขอบคุณมากๆคะสำหรับคำแนะนำจะนำไปปฏิบัติค่า :icon_eek:
ส่วนเรื่องปรัสีอ่ะเห็นด้วยกะวีคะปรับสียากมากๆ บางทีมันก็ไม่ได้ดั่งใจเลย
คงต้องรบกวนพี่โบเบนซ์บ่อยๆแล้วอ่ะ  :icon_exclaim:

(แต่ภาพที่ทำไว้แล้วก็ต้องเอามาลงต่อไปก่อน จะได้ขอคำติชมว่าภาพไหนเป็นยังไง) :icon_twisted:

ขอบคุณ ภาพองค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3 จากGoogle

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 11:24:28 PM »
เอาภาพที่ทำไว้แล้วมาลงพลางๆก่อน
หลังจากนี้ต้องขอหลบไปสักพักเพื่อฝึกฝนฝีมือการทำภาพให้ดีขึ้นกว่านี้
แล้วจะมาลงเรื่อยๆค่า อิอิ เว่อร์ซะ

บกพร่องประการใด (เหมือนทำรายงานเลย) ติชมไปพลางๆก่อนคร้า   :(

:icon_eek:เครดิต  www.google.com
         fwmail.teenee.com
         http://www.fwdder.com/topic/174380

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2010, 12:19:06 AM โดย shah »

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 01:44:56 PM »

นึกว่าจะไม่มีดาราคนโปรดของผมซะแล้ว นุ่น-โม สวยมากครับ
แต่ไม่ชอบตรงแสงสีวิบๆวับๆอะครับมันขัดๆตายังไงไม่รู้
ถ้าshahแต่งเองเอาออกเหอะครับผมไม่ชอบเลยแต่ถ้ามันเป็น
bgอยู่แล้วก้ช่วยไม่ได้อะเนอะ ขอรีเควส "ปู ไปรยา" ครับ

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 06:53:25 PM »
ไปดูของวีมา โหสวยงามมากๆ เนียนจิงๆ กลับมาดูของเราเอง... :icon_mrgreen:

นึกว่าจะไม่มีดาราคนโปรดของผมซะแล้ว นุ่น-โม สวยมากครับ
แต่ไม่ชอบตรงแสงสีวิบๆวับๆอะครับมันขัดๆตายังไงไม่รู้
ถ้าshahแต่งเองเอาออกเหอะครับผมไม่ชอบเลยแต่ถ้ามันเป็น
bgอยู่แล้วก้ช่วยไม่ได้อะเนอะ ขอรีเควส "ปู ไปรยา" ครับ

จร้าจะพยายามทำมาฝากแต่ขอฝึกฝนฝีมืออีกนีสก่อนจร้า  :icon_exclaim:

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 06:57:09 PM »
 :-\ กำลังคิดอยากจะเปลี่ยนชือกระทู้อ่ะ 

"สาวสวยในชุดนานาชาติ" อาจได้แค่ชุดจีอย่างเดียว

แต่ไม่รู้จะเปลี่ยนเป็นรายดี   :icon_frown:

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 07:08:52 PM »
บางภาพดูเนียนแต่ยังหลอกตาอยู่ ภาพอั้มดูแปลกๆมุมหน้ามันไม่เข้ากันเปล่าค่ะ

เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 06:19:09 PM »
บางภาพดูเนียนแต่ยังหลอกตาอยู่ ภาพอั้มดูแปลกๆมุมหน้ามันไม่เข้ากันเปล่าค่ะ

จร้ารับไว้แก้ไขต่อไปจร้า

แต่เอ๊ภาพ อั้ม  ภาพไหนอ่ะ รู้สึกว่าที่ลงไปยังไม่ได้ลงอั้มเลยอ่ะ  เป็นงง 8)

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 06:56:31 PM »

จร้ารับไว้แก้ไขต่อไปจร้า

แต่เอ๊ภาพ อั้ม  ภาพไหนอ่ะ รู้สึกว่าที่ลงไปยังไม่ได้ลงอั้มเลยอ่ะ  เป็นงง 8)

นุ่นเหรอ เหมือนอั้มอ่ะ  :'(
เอาภาพที่ทำไว้แล้วมาลงพลางๆก่อน
หลังจากนี้ต้องขอหลบไปสักพักเพื่อฝึกฝนฝีมือการทำภาพให้ดีขึ้นกว่านี้
แล้วจะมาลงเรื่อยๆค่า อิอิ เว่อร์ซะ

บกพร่องประการใด (เหมือนทำรายงานเลย) ติชมไปพลางๆก่อนคร้า   :(

ภาพนี้รู้สึกว่าหน้ามันใหญ่ไปด้วยจ๊ะ

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 11:36:13 AM »

ภาพนี้รู้สึกว่าหน้ามันใหญ่ไปด้วยจ๊ะ

อือ

พอย้อนไปดูภาพก่อนๆ โห แต่งไม่เนียนเลยเรา
ยังดีที่พี่ๆน้องๆ มาช่วยกันติชม
ขอบคุณหลายๆเด้อ อิอิ

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
Re: สาวสวยหลากสไตล์ (หลายอารมณ์)
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 11:42:32 AM »
ต่อจากนี้ จะเปลี่ยน ชื่อกระทู้เป็น " สาวสวยหลากสไตล์ (หลายอารมณ์) "

ฤดูที่แตกต่าง

เร็วๆ นี้.....

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
Re: สาวสวยหลากสไตล์ (หลายอารมณ์)
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 11:53:06 AM »
ครับจะรอติดตามนะครับ อย่าลืมสาวปูกับสาวมินท์ด้วยนะครับ
(อยากถามนิดนึงอะครับว่าshahจะทำรูปซ้ำมั๊ยครับแบบว่า
ที่ทำมานี่แต่ละคนไม่ซ้ำเลย แต่หัวข้อใหม่ " สาวสวยหลากสไตล์ (หลายอารมณ์) "
นี่ทำซ้ำบ้างอะไรบ้างก้ได้นี่ครับ อยากเห็นพี่อุ๊กับพี่การ์ตูนในสไตล์อื่นๆบ้าง^^)