ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

จับตุ๊กตาบาร์บี้ มาแต่งชุดไทยกันค่ะ ใครสนใจแวะเข้าร่วมแจมกันได้นะคะ

ออฟไลน์ sk

• อดีตก็คือวันวานที่ผ่านไป
  • *
  • 839
  • 1
  • ทางเดินย่อมไม่มีวันสิ้นสุด
แวะมาลงตามสัญญาค่ะ

มีหลากหลาย
ป.ล. ย้ำว่าแต่งไม่เป็น ทำไม่สวย ถ่ายรูปไม่ขึ้น 555++

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2010, 12:14:56 AM โดย sk »

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
งั้นหนูแจมด้วยแล้วกัน อัพโหลดภาพก่อนจะมาลงค่ะ แล้วนาคีใครเหรอค่ะ เกี่ยวกับแก้วมั้ย หนูงง

เกี่ยวจ้า แต่ยังไม่ออกค่ะ 

มีหลากหลาย
ป.ล. ย้ำว่าแต่งไม่เป็น ทำไม่สวย ถ่ายรูปไม่ขึ้น 555++

สวยมากๆ เลยจ้า ไว้แต่งมาลงให้ดูอีกน้า  นี่จอมนารีใช่ไหมเอ่ย

ออฟไลน์ sk

• *
  • 839
  • 1
วันนี้มาลงต่อค่ะ
แต่อยากจะบอกว่าขี้เกียจอัพโหลดมากกกกกก

ออฟไลน์ sk

• *
  • 839
  • 1

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0

มีหลากหลาย

สวยมากๆเลยคะ อยากรู้ว่าที่ไหนรับซ่อมผมตุ๊กตามั้งอ่ะ ตุ๊กตาของเราหัวเถิก  8)
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ sk

• *
  • 839
  • 1
วันนี้ลงต่อ ขอชุดเดียวค่ะ 555++

ออฟไลน์ Namphung'z FaH

• *
  • 234
  • 0
    • FACEBOOK
จอมนารีกับบุษยมาสมาแล้ว   :icon_rolleyes:

ผ้าสวยอยู่นะ พี่นานะ  มิน่าล่ะ  นี่เอามาตัดชุดคนจริงๆ ได้เลยนะคะ

:icon_confused: ใช้ผ้าไปหน่อยเดียวเหอะ เหลืออีกเยอะถ้าจะใส่ให้ตุ๊กตาได้อีกหลายชุดแต่สีมันซ้ำกันเนี่ย  :icon_twisted:

ไม่ใช่จ้าน้อง shah สองชุดนี้ไม่ใช้ทั้งบุษทั้งจอม บุษจอมนี่อีกเซ็ตจ้า อันนี้แต่งเล่นเฉยๆ

แป่ว ซะงั้น  :-[ 

ชอบบุษยฯ จังงับ สวยหวานสมบทบาท
อยากเห็นแก้วฯกะอริณฯบ้างจัง :-\

เดี๋ยวแก้วกับอริณรอก่อนนะ พี่ว่าจะไปหาซื้อตุ๊กตาและผ้าเพิ่ม ตอนนี้ขอพักไว้ก่อนเพราะทำทีสิสอยู่ น้องๆคนไหนมีตุ๊กตาบาร์บี้ก็ลองจับมาแต่งชุดไทบหรือชาติอื่นๆมายลกันบ้างนะจ๊ะ

สวยจัง ^___^

ว่าแต่นางนาคี เครื่องประดับมันเยอะไปหน่อยนะคะ - -*

เกรงว่า ถ้าวันใส่จริง แล้วให้นักแสดงใส่ คงอีรุงตุงนังแน่เลย แหะๆ

ส่วนตัวแล้ว หนูชอบ บุษยมาส กับจอมนารี อ่ะค่ะ น่าร๊ากกกกกก

เห็นแล้วก็อยากดูแก้วนพเก้า เร็วๆ จัง ^ ^

ปล.เสียดายที่บ้าน ก็มีนะคะ ตุ๊กตา อยู่ในห้องเก็บของ
แต่ขี้เกียจเอาออกมา มีแต่ขี้ฝุ่น เหอะๆ
ว่าจะเอาออกมาเล่นยามว่างซะหน่อย 555
แต่ไม่กล้าเอาออกมา อายุหนูป่านนี้แล้วเล่นตุ๊กตา อายเขา 555

อ่อ นางนาคี นี่เค้า ออบชั่นเยอะนิดนึง มีเป็นเครื่องประดับยศด้วย
ถ้า แก้วนพเก้า มีโอกาสได้เป็นละครน่ะนะ คิดว่าสามเศียรดีด้าคงครีเอทชุดได้สวยไม่แพ้เกราะหรอกจ้า
ที่พี่แต่งไปก็เท่ามีปัจจัยจะเอ้ออำนวน 555 
ปล. อายุเท่าไรก็เล่นได้จ้าตุ๊กตาน่ะ จริงๆอยากชวนน้องมาแต่งบาร์บี้เป็นนางในวรรณคดีเหมือนกันนะ

อ่อค่ะ ^ ^
แต่อย่างที่ว่า ถ้าย้อนไปสัก 10 ปีที่แล้ว หนูชอบพวกไทยๆ มากกว่าอ่ะค่ะ
มันดูแล้วแบบว่านิยมความเป็นไทยดี สมกับเป็นละครพื้นบ้านมากๆ อิอิ ถ้าทำแล้วสนุก ไม่ยืดย้วยจนออกทะเล
แต่ทำจนน่าติดตาม อยากให้วันวานเหล่านั้นของละครพื้นบ้านกลับมาไวๆ จัง ^____^
ปล.จริงๆ ที่บ้านหนูก็เล่นนะคะ แต่ไม่ได้เล่นเองหรอก 55555 พอดีหลานมันถักผมเปียตุ๊กตาไม่เป็น
เลยให้หนูทำให้ สุดท้าย เหอะๆ เล่นมันไปเลยดีกว่า ไม่อายใครแล้วหว่ะ  :icon_confused: