ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

คู่เธอกับฉัน (รีทัชรูปแนวคู่รักครับ)

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย

ความที่แล้วแปลกไปหน่อยคงไม่ชอบกันคราวนี้มาแบบปกติครับ U_U

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
Re: คู่เธอกับฉัน (รีทัชรูปแนวคู่รักครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 10:32:17 PM »

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
Re: คู่เธอกับฉัน (รีทัชรูปแนวคู่รักครับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 10:33:15 PM »

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 09:53:24 AM »
น่ารักมากค่ะ สวยๆ

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 12:56:14 PM »
อืมสวยๆ  แต่ว่า หน้าดาราที่เอารีทัช  มุมยังไม่ค่อยได้เท่าไร
เวลาน้องวี รีทัชภาพ ถ้าอยากให้ออกมาเนียนๆ นอกจากหน้าดาราจะหันทางเดียวกัอน
แล้วต้อง ดูโครงหน้าของ bg กับ ดาราที่เอามีรีด้วยนะจ๊ะมันจจะทำให้ภาพสมบูรณ์ขึ้น
หนุ่มๆยังไม่ค่อยเนียนเท่าไร ผิดโครงสร้งแต่สาวเกือบใช้ได้ ละ ลองทำมาดูอีกนะจ๊ะ

คราวที่แล้วแนว วาย มันไม่เหมาะสมไปหน่อย เลยต้องขอลบกระทู้นะคะ :icon_smile:

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 01:46:17 PM »
555+   
กระทู้ที่แล้ว ทำเอาพี่หน้ามืดไปชั่วครู่  ตั้งรับไม่ทัน
กระทู้นี้โอเคค่ะ  เลิศมาก
 ;D
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:56:38 PM »
หน้าฟิวส์แปลกๆอยู่นะ ยังไม่ค่อยเข้า แต่การ์ตูนน่ารักจัง ;D

ออฟไลน์ !!✿ คีตกานต์ ✿!!

• Boysapolclub: คลับของเด็กสพล
  • *
  • 145
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 11:05:01 AM »
 ;D
สวยดีค่ะ แต่ว่ามันยังดูแปลกๆอยู่
ยังไงก็พยายามเข้านะคะ เป็นกำลังใจให้ทำให้รูปออกมาดีขึ้นเรื่อยๆ  :icon_idea:

สู้ๆค่ะ  :icon_biggrin:

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 04:51:36 PM »
สวยดีคะน้องวี ;D ;D อยากทำบ้างจังแต่หาเวลาไม่ไดเลย ฝึกงานนี่เหนื่อยจริงๆ   :icon_rolleyes:
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ aooy

• *
  • 174
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2011, 08:46:04 PM »
สวยดีค่ะ เป็นกำลังใจด้วยอีกคน 

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 03:34:47 PM »
อิอิเข้ามาให้กำลังใจจ้า^o^

แล้วทำมาอีกน๊า ยิ่งฝึกทำบ่อยๆฝีมือยิ่งเกร่งกล้า สู้ๆจ้า

ปล.ระวังขนาดหน้ากับขนาดหัวด้วย แล้วก็มุมองศาของBG กับนักแสดง พยายามหาที่มันองศาเดียวกัน อย่างหน้าพี่อุ๊พี่บอยและสาวน้อยที่คู่พี่ต้น สามคนนี้โอเคทั้งมุมองศาหน้าและขนาดหน้ากับBG
ส่วนพี่ต้นองศาหน้าแปลกไปนิด รูปที่สององศายังไม่เปีะเท่าไหร่ ดูแล้วหัวโตกว่าหน้านิดนุง แต่อาจเป็นเพระาบีจีก็ได้^^ ไงก็สู้ๆนะจีะ
เป็นกำลังใจให้จ้า :(