ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

wallpaper เจ้าหญิงลีลาวดี (การ์ตูน ณัฐนิรันดร์)

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย

ชอบลีลาวดีเวอร์ชันนี้มากเลยทำwallมาให้ดูกันครับ การ์ตูนน่ารักจริงๆ >///<

เครดิตรูปจากสามเศียรครับ ขอบคุณเพียงฟ้าด้วยที่หารูปถ่ายของตูนให้

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
Re: wallpaper เจ้าหญิงลีลาวดี (การ์ตูน ณัฐนิรันดร์)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:02:55 PM »
wallแบลนwallแรกในชีวิตเลยครับแอบน้อยจังไม่มีซักคอมเม้นเลย --, เฮ้อ!

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
Re: wallpaper เจ้าหญิงลีลาวดี (การ์ตูน ณัฐนิรันดร์)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:38:55 PM »
แนนน่ารักมากจร้า  แต่เราชอบอมราวดีเวอร์ชั่นก่อนมากกว่า ตาสวยมีเสน่ห์มาก :o
แล้ววีไม่ทำองค์หญิงวนาลีบ้างหรอ อยากเห็นจัง(เวอร์ชั่นนี้นะ)

ออฟไลน์ ปากกาเวทมนตร์

• รักการอ่าน รักเสียงเพลง
  • **
  • 1161
  • 0
    • เฟซบุ๊คของเราเอง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 02:18:27 AM »
วอลล์สวยจังเลยค่าาาา รูปเยอะไปนิด  แต่ชอบบีจีมาก โดยเฉพาะบีจีปราสาท
สรุปว่าชอบค่ะ  :icon_evil:

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 09:11:20 AM »
แนนน่ารักมากจร้า  แต่เราชอบอมราวดีเวอร์ชั่นก่อนมากกว่า ตาสวยมีเสน่ห์มาก :o
แล้ววีไม่ทำองค์หญิงวนาลีบ้างหรอ อยากเห็นจัง(เวอร์ชั่นนี้นะ)

ตอนแรกหารูปไว้แล้วครับว่าจะทำให้ครบ4คนเลยแต่เห็นคอมเม้นแล้วบอร์ดเราไม่ค่อยชอบแนวแบลนกัน u_u
บอกว่ามันรก+เยอะไป (แต่ทำไมเราชอบหว่า) นั่นล่ะครับเลยเลิกทำแระ (ผมบ้าเป็นพักๆน่ะครับ)
ตอนนี้หมดไฟแล้วคงหาทริกอย่างอื่นทำ ขอบคุณ augustle มากนะครับที่อยากดูต่อ  :icon_cry:

ออฟไลน์ !!✿ คีตกานต์ ✿!!

• Boysapolclub: คลับของเด็กสพล
  • *
  • 145
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 10:59:50 AM »
สวยดีนะคะ ชอบๆ  :o
แต่ก็อย่างว่าแหละค่ะ ถ้าเป็นรูปเดี่ยวเลยจะทำให้ภาพดูเด่นขึ้นมามากกว่าน่ะค่ะ
แต่เราว่าคนอื่นไม่ชอบไม่เห็นเป็นไร คนทำชอบก็ดีแล้วจะได้ทำให้พัฒนาฝีมือขึ้นไปเรื่อยๆ
ยังไงก็อย่าท้อนะคะ เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ  :icon_idea:

ออฟไลน์ popcorn

• *
  • 32
  • 0
  • อ่านหนังสือเรียนซักทีเหอะ !ขอร้อง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 02:55:07 PM »
อยากเห็นองค์หญิงวนาลีค่ะ

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 03:42:33 PM »
อ้าวไม่เห็ยกระทู้นี้เลยไม่ได้เม้น ลีลาวดีสวยนะคะน้องวี
จัดองค์ประกอบได้ ลดหลั่นดี มีจุดสนใจหลัก รอง
ดีกว่าภาพสุวรรณมาลัย สวยๆ

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 04:37:19 PM »
เพิ่งจะว่างคะ สวยดีคะน้อง รูปนี้ดูดีจัดองค์ประกอบได้สวย ส่วนรูปสุวรรณทาลัยไม่รู้เพราะว่าถือโซ่หรืออะไรที่ใช้แก้คำสาปแล้วถือแบบยังไงไม่รู้บอกไม่ถูกมันเลยดูแปลกๆไป
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 08:45:19 PM »
ภาพนี้สวยมากค่ะ ดูลงตัวเป๊ะเลย แถวบ้านเน็ตมีปัญหาอีกและ ยังไม่ทันได้เม้นไรเลย ล่มตลอดๆๆ กว่าจะได้ดูอีกนานมากกก
ทำไมไม่เอาภาพ 2 นางรวมกันในกระทู้เดียวกันอ่ะคะ งั้นถ้าทำวนาลี อมราวดี ก็ต้องขึ้นกระทู้ใหม่คนละกระทู้สิคะ มันสะดุดอ่ะ
อารมณ์ไม่ลื่นไหล แทนที่จะดูทีเดียวได้หลายๆคน  :icon_twisted:

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 09:48:21 PM »
อันที่จริงตั่งใจทำการ์ตูนwallเดียวครับแล้วก็ลงเสร้จแล้วด้วยพอดีน้องสาวมาเห็นไงครับบอกว่าอยากดูรูปแนนบ้าง
เลยคิดทำให้ครบ4คนเลยเอาใจน้องสาว(พี่ชอบการ์ตูนน้องชอบแนน ^^)แต่พอลงแล้วในบอร์เราไม่ค่อยชอบกันอ่ะครับ
อีก2นางผมเลยเลิกทำแล้ว --p บวกกะช่วงนี้มีปัญหากะแฟนนิดหน่อยเลยเซงๆอ่ะครับ ดีที่มีกระทู้มิกรูปของพี่ช่วยไว้
เลยพอให้หายเซงได้บ้าง

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 10:06:28 PM »
อันที่จริงตั่งใจทำการ์ตูนwallเดียวครับแล้วก็ลงเสร้จแล้วด้วยพอดีน้องสาวมาเห็นไงครับบอกว่าอยากดูรูปแนนบ้าง
เลยคิดทำให้ครบ4คนเลยเอาใจน้องสาว(พี่ชอบการ์ตูนน้องชอบแนน ^^)แต่พอลงแล้วในบอร์เราไม่ค่อยชอบกันอ่ะครับ
อีก2นางผมเลยเลิกทำแล้ว --p บวกกะช่วงนี้มีปัญหากะแฟนนิดหน่อยเลยเซงๆอ่ะครับ ดีที่มีกระทู้มิกรูปของพี่ช่วยไว้
เลยพอให้หายเซงได้บ้าง

พี่ชอบภาพการ์ตูนมากๆเลยนะคะ แต่เม้นช้าไปหน่อยค่ะ คนเราก็มีปัญหากันทั้งนั้นค่า แต่ละคนก็แตกต่างกันไป ที่บ้านอัดละครดาบ 7 สีไม่ได้อีกและ
เพราะเต้ารับสัญญาณเสีย จานทรูค่ะ อัดไม่ได้อีกและ ของใช้ในบ้านทยอยพังอ่ะ สุดยอดมาก เริ่มจากคอมพังไปก่อน 1เดือน ซ่อมเสร็จ ตู้เย็นเสียตามมา
ล่าสุดจานทรูก็ดูไม่ได้เมื่อวันอาทิตย์ ยังไม่ได้ซ่อม ต่อไปอะไรจะพังอีกวะเนี่ย โคตรรรเลยป่ะ เหอะๆๆ  :icon_razz:

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ดีกันไวๆนะค๊า  :icon_sad:

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 02:58:03 PM »
ทำมาเถอะจ้ะน้องวี  มีคนอยากดูเยอะแยะ
สำหรับพี่ พี่ไม่ได้ดูเรื่องดาบเจ็ดสี
เลยไม่ได้อะไรมากกับนางเอก ทั้งหลายของเรื่องนี้
เท่านั้นเอง แต่ก็ไม่ได้แปลไม่ชอบภาพที่น้องทำนะ
ปล.พี่เห็นด้วยกับพี่ bobenz นะ ว่า น่าจะรวมกระทู้เป็นหัวข้อเดียวกันเลย จะดีกว่า
ถ้าจะให้รวมก็บอกนะจ๊ะจะรวมให้ แล้วเปลี่ยนชื่อหัวข้อเป็น wall นางเอกจากดาบเจ็บสี ไรเงี้ย

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 07:46:00 PM »
รวมเลยน้องวีพี่อยากเห็นคนอื่นๆด้วย
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ ปากกาเวทมนตร์

• รักการอ่าน รักเสียงเพลง
  • **
  • 1161
  • 0
    • เฟซบุ๊คของเราเอง
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 07:56:58 PM »
ทำมาเถอะค่ะ  อยากเห็นเช่นกัน