ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

บทสัมภาษณ์ บอย สพล ชนวีร์ จากนิตยสาร ดาราภาพยนตร์

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์

พอดีมีน้องเค้าส่งมาให้ดู ใน facebook ค่ะ

เป็นบทสัมภาษณ์พี่บอย ที่ค่อนข้างเก่ามากละ น่าจะให้สัมภาษณ์ ตอนที่เล่นวงษ์สวรรค์ มั้ง

เลยเอามาทุกๆคนได้อ่าน อ่านกันค่ะ เดี๋ยวถ้าว่างจะมานั่งแกะบทสัมภาษณ์ นะคะ

ขอบคุณบืสัมภาษณ์ พี่บอย จากน้องแอน ค่ะ แฟนพัธ์แท้ละครจักรๆวงศ์ๆตัวจริงเลย

:) พี่บอยตอนเด็กน่ารัก จัง  :o

ออฟไลน์ !!✿ คีตกานต์ ✿!!

• Boysapolclub: คลับของเด็กสพล
  • *
  • 145
  • 0
Re: บทสัมภาษณ์ บอย สพล ชนวีร์ จากนิตยสาร ดาราภาพยนตร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 08:48:38 PM »
โห
ขอบคุณมากๆเลยนะคะเนี้ย
แฟนพันธุ์แท้ของจริงเลยอ่า :)

Re: บทสัมภาษณ์ บอย สพล ชนวีร์ จากนิตยสาร ดาราภาพยนตร์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 04:02:22 PM »
หนังสือเก่าน่าดูเลยนะเนี่ย