ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

รอดู One Liter of Tears กันด้วยนะคะ

ชิคุงครับ

Re: รอดู One Liter of Tears กันด้วยนะคะ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 07:57:28 PM »

นี่เดชนะครับ  (ล็อคอินไม่ได้อีกแว๊ว)

เรื่องของสเปเชี่ยล ทำไมเดชมีแผ่นเดียวอ่ะ   

มาสปอยสักหน่อย เป็นตอนที่อักโกะได้มาเป็นพยาบาลในรพ.เดียวกับอาโซคุง
แล้วรู้สึกว่าอาโซเปลี่ยนไป แถมอาโซคุงก็มีเคสหนึ่งที่เหมือนอายะ โดยเด็กผู้หญิงคนนี้จะดื้อมาก
ไม่ยอมรับการรักษา(ถ้าจำไม่ผิดนะ) แล้วเด็กคนนี้ก็อยากรู้ว่าอายะเป็นใคร อาโซเลยต้องเล่า มีฉายภาพเก่าๆ โคตรจะร้องไห้อ่ะ  ฮือ...... ไว้ว่างๆไปดูอีกรอบดีกว่า

ตอนนี้ไม่มีเวลาอย่างแรง ว่างๆจะเข้ามาใหม่นะคร้าบบบบบบบ

ตอนนี้งานล้นตัวมากครับ

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
Re: รอดู One Liter of Tears กันด้วยนะคะ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 09:54:17 PM »

นี่เดชนะครับ  (ล็อคอินไม่ได้อีกแว๊ว)

เรื่องของสเปเชี่ยล ทำไมเดชมีแผ่นเดียวอ่ะ   

มาสปอยสักหน่อย เป็นตอนที่อักโกะได้มาเป็นพยาบาลในรพ.เดียวกับอาโซคุง
แล้วรู้สึกว่าอาโซเปลี่ยนไป แถมอาโซคุงก็มีเคสหนึ่งที่เหมือนอายะ โดยเด็กผู้หญิงคนนี้จะดื้อมาก
ไม่ยอมรับการรักษา(ถ้าจำไม่ผิดนะ) แล้วเด็กคนนี้ก็อยากรู้ว่าอายะเป็นใคร อาโซเลยต้องเล่า มีฉายภาพเก่าๆ โคตรจะร้องไห้อ่ะ  ฮือ...... ไว้ว่างๆไปดูอีกรอบดีกว่า

ตอนนี้ไม่มีเวลาอย่างแรง ว่างๆจะเข้ามาใหม่นะคร้าบบบบบบบ

ตอนนี้งานล้นตัวมากครับ

น้องเดชจ๊ะ น้องเดชต้องสมัครสมาชิกใหม่นะจ๊ะ เนื่องจากบอร์ดพี่บอย โดน Hack มันลบข้อมูลสมาชิกทิ้งไปเป็นร้อย แม้แต่พี่กับ นินดาก็โดนลบด้วย
ที่ตอบกันอยู่นี่ คือสมัครใหม่ กันหมดจ้ะ ท่าทางจะหายไปหลายวันเนี่ย
ติดตามรายละเอียดแลเรื่องราวที่เกิดขึ้นได้ที่ลิงค์นี้นะจ๊ะ ชิคุง

http://www.boysapolclub.com/Forums/index.php?topic=257.0

ออฟไลน์ nanaicon

• *
  • 22
  • 0
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2008, 11:35:59 PM »
เสียน้ำตาให้อายะ มากกว่า ๑ ลิตรตอะเนี้นที่พี่ดูแผ่นนะ  พี่สาวพี่นั่งร้องไห้ตั้งแต่ต้นเรื่องจนจบเลย ชอบจังอายะเนี้ยเป็นผู้หญิงท่เข้มแข็งมากแม้ตัวเองจะเป็นอย่างนี้ก็ยังยิ้มได้เก่งจัง
อยากแข็งแกร่งอย่างอายะบ้างจัง และอยากมีแฟนอย่างอายะด้วย