ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 07:17:23 PM »

ได้ฤกษ์แยกออกมาสักที เดี๋ยวมันจะปนกันจนยุ่งค่ะ น้องๆอยากได้แยกออกมา เดี๋ยวมันจะออกทะเลไปแล้วกู่ไม่กลับ 555+

น้องหลิวอี้เฟย กับชุดสีเหลืองสวยๆจ้า
Credit : www.pyjclub.com ขอบคุณพี่น้ำชาค่ะ
กลอน : ระนาดเอก

• *
  • 5780
  • -1
Re: ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 07:22:22 PM »
อีกคนจ้า เพิ่งทำไปได้แค่ 2 นางเองอ่ะ ตอนแรกกะไม่ทำเยอะหรอก แต่ขอร้องกันมากมายเลยจัดเต็มให้เลย อิอิ

ปาร์คมินยอง โด่งดังมาจากละคร จามองกับบทองค์หญิงลาฮีคนงาม
กลอน : โดย อักษราลี http://sakaeofm89.com/forum/index.php?topic=120.0

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
Re: ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 09:06:42 PM »
แวะมายลโฉมสาวๆสวยๆ :icon_evil:
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ mint_rp

• *
  • 211
  • 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 09:32:25 PM »
อู้ววว นึกว่าคนไทยซะอีก  :icon_evil:

ออฟไลน์ lalana

• *
  • 25
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 10:31:47 PM »
สวยมากๆ ค่ะ เนียนมากๆ เลย
พี่bobenz เก่งจังเลย  :o

ตอนแรกมองเผินๆ นึกว่าสาวไทย
ชุดก็สวย คนก็สวย โอย เพอร์เฟคไปหมด  :P

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 09:46:00 AM »
รับผิดชอบหลายกระทู้จัด แบ่งๆกันไปก่อนนะคะ ทำให้ตามคำขอแล้วนะคับผม

เจ้าเหว่ย จากองค์หญิงกำมะลอค่ะ
กลอน : อักษราลี

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 09:48:42 AM »
หลินซินหยู จากบทองค์หญิงจื่อเว่ยแสนสวย

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 10:43:01 AM »
รับผิดชอบหลายกระทู้จัด แบ่งๆกันไปก่อนนะคะ ทำให้ตามคำขอแล้วนะคับผม

เจ้าเหว่ย จากองค์หญิงกำมะลอค่ะ

เจ้าเหว่ยน่ารักมากกก
หลินซินหยู จากบทองค์หญิงจื่อเว่ยแสนสวย

หลิยซินหยูก็งาม  ;D
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 11:01:36 AM »
อรั๊ยยส์มินยอง^^

สาวๆสวยกันจัง

แต่กันย์แทบจำหลิวอี้เฟยไม่ได้จริงๆนะถ้าไม่บอกไม่รู้นะเนี่ย เหอๆๆ

พี่โบว์เบนซ์!!! กันย์ของรีเควส คิมแตฮี กะ ฮันกาอิน สุดสวยน๊า>o<!!  อ้อๆๆจวนจีฮุนด้วย^^  (มากไปป่าวเว๊?!=="  เอ่อถ้าเยอะไปขอกาอินขวัญใจกันย์ก่อนละกัน^^)

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 01:02:20 PM »
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก วิกกี้ น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกก
แต่หลินซินหยูสวยสุดยอดไปเลยค่ะพี่
โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย
ไม่ไหว แล้ว อ่ะ ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอเอาไปโปรโมตพันทิปได้เปล่าอ่ะ  :icon_smile:
สวยสุด เพ้อไปเลย ซินหยู เธอจะสวยไปไหนอ่ะ
ขอบคุณมากค่ะพี่ bobenz

ออฟไลน์ มณีจันทร์

• **
  • 536
  • 0
  • If you're my destiny I will meet you (may be !!!)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 05:30:46 PM »
บอกได้แค่คำเดียวคะว่า...เจ๋งจริงๆ คะ สุดยอดเลย

;D

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 06:00:04 PM »
มาเป็นระยะๆ 
เห็นพี่กันย์รีเควสแล้วอยากได้บ้าง
อยากเห็นฮารุกะ อายาเสะอ่ะค่ะ 
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 06:08:29 PM »
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก วิกกี้ น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกก
แต่หลินซินหยูสวยสุดยอดไปเลยค่ะพี่
โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย
ไม่ไหว แล้ว อ่ะ ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอเอาไปโปรโมตพันทิปได้เปล่าอ่ะ  :icon_smile:
สวยสุด เพ้อไปเลย ซินหยู เธอจะสวยไปไหนอ่ะ
ขอบคุณมากค่ะพี่ bobenz

ขอบคุณที่ชอบนะคะ จะรีบเอาไปลงทำไมจ๊ะ ไม่รอให้มันเยอะๆก่อนเหรอ หรือรอไม่ไหวจ๊ะ 555+ นี่พึ่งเสร็จสดๆร้อนๆ เอามาให้ดูก่อนอาหารเย็น อิอิ

ฮันกาอิน จากซีรีย์ดังหลายเรื่อง ซุปเปอร์ร็อกกี้ ฯลฯ
กลอน : โดย อักษราลี http://sakaeofm89.com/forum/index.php?topic=120.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2011, 07:34:31 PM โดย bobenz »

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 08:23:23 PM »
เย่ๆๆกาอินของเค้ามาแล้ว^^ น่ารักจัง :o

เอาbgสาวชุดไทยมาฝากอ่ะ ชุดสวยดีกันย์ชอบ เผื่อได้ใช้ปย.นะคะ^^ ตามลิ้งค์ไปนะคะ
http://www.roietphotoclub.com/index.php?showtopic=340

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 09:57:08 PM »
โปรเจกใหม่มาแล้วสวยมากครับแยกออกมาคงได้ดูอีกหลายๆนางแน่ๆเลย ^^
ขอรีเควสจองเรียววอนนางเอกจามองนะครับแล้วก้นางเอกอุ่นไอรักฯ(จำชื่อไม่ได้อ่ะแหะๆ)ชอบมากสองคนนี้
ถ้าไม่รุจักเดี๋ยววันหลังแปะรูปให้นะครับ