ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 09:56:34 AM »
โปรเจกใหม่มาแล้วสวยมากครับแยกออกมาคงได้ดูอีกหลายๆนางแน่ๆเลย ^^
ขอรีเควสจองเรียววอนนางเอกจามองนะครับแล้วก้นางเอกอุ่นไอรักฯ(จำชื่อไม่ได้อ่ะแหะๆ)ชอบมากสองคนนี้
ถ้าไม่รุจักเดี๋ยววันหลังแปะรูปให้นะครับ

อุ่นไอรักหัวใจดวงเดิมรึเปล่า นางเอกชื่อ ซองเยจิน ใช่คนนี้ป่าวคะ  :icon_twisted:

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
Re: ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 11:52:33 AM »
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก วิกกี้ น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกก
แต่หลินซินหยูสวยสุดยอดไปเลยค่ะพี่
โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย
ไม่ไหว แล้ว อ่ะ ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอเอาไปโปรโมตพันทิปได้เปล่าอ่ะ  :icon_smile:
สวยสุด เพ้อไปเลย ซินหยู เธอจะสวยไปไหนอ่ะ
ขอบคุณมากค่ะพี่ bobenz

ขอบคุณที่ชอบนะคะ จะรีบเอาไปลงทำไมจ๊ะ ไม่รอให้มันเยอะๆก่อนเหรอ หรือรอไม่ไหวจ๊ะ 555+ นี่พึ่งเสร็จสดๆร้อนๆ เอามาให้ดูก่อนอาหารเย็น อิอิ

นานะรอให้พี่ทำได้ซัก 30 ภาพ แล้วจะเอาไปลงดีกว่า อิอิ
นานะ ขอ รีเควส โนริโกะ ซาไก จากสวรรค์ลำเอียง , เคียวโกะ ฟุคาดะ
  ,เอะริกะ ซะวะจิริ จากบันทึกน้ำตาหนึ่งลิตรด้วยนะคะ
ด้วยนะคะ พี่ จริงๆมีอีกเยอะ ค่ะ ขอแค่นี้ก่อนละกันอิอิ

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 12:29:17 PM »
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก วิกกี้ น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกก
แต่หลินซินหยูสวยสุดยอดไปเลยค่ะพี่
โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยย
ไม่ไหว แล้ว อ่ะ ชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอเอาไปโปรโมตพันทิปได้เปล่าอ่ะ  :icon_smile:
สวยสุด เพ้อไปเลย ซินหยู เธอจะสวยไปไหนอ่ะ
ขอบคุณมากค่ะพี่ bobenz

ขอบคุณที่ชอบนะคะ จะรีบเอาไปลงทำไมจ๊ะ ไม่รอให้มันเยอะๆก่อนเหรอ หรือรอไม่ไหวจ๊ะ 555+ นี่พึ่งเสร็จสดๆร้อนๆ เอามาให้ดูก่อนอาหารเย็น อิอิ

นานะรอให้พี่ทำได้ซัก 30 ภาพ แล้วจะเอาไปลงดีกว่า อิอิ
นานะ ขอ รีเควส โนริโกะ ซาไก จากสวรรค์ลำเอียง , เคียวโกะ ฟุคาดะ
  ,เอะริกะ ซะวะจิริ จากบันทึกน้ำตาหนึ่งลิตรด้วยนะคะ
ด้วยนะคะ พี่ จริงๆมีอีกเยอะ ค่ะ ขอแค่นี้ก่อนละกันอิอิ

มาอีกระลอกใหญ่ๆ มากมาย ต้องรอคิวและน๊า เยอะจัด

มุนกึมยอง จากซีรีดัง รักนี้ชั่วนิรันดร์ , ซินยุนบก ฯลฯ
กลอน : อักษราลี http://sakaeofm89.com/forum/index.php?topic=120.0

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 01:04:36 PM »
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกน้องมุน
ไม่ไหวแล้ว น่ารักมากมายอ่า ขอบคุณค่ะ
งานเข้าพี่ bobenz จริงๆ นะงานนี้ ชอบมากๆ

:-X :icon_evil: :o :) :icon_cool:

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 07:50:05 PM »
มุนกึนยองน่ารักมากกกกกกกกเลยคร้า
แล้วมีใครได้ดูผลงานของ“น้องสาวคนเล็กของเกาหลี”คนนี้กับจางกึลซอกบ้างค่ะ
Mary Stayed Out All Night กึนยองน่ารักสุดๆไปเลย :icon_evil:

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 10:25:08 PM »
โปรเจกใหม่มาแล้วสวยมากครับแยกออกมาคงได้ดูอีกหลายๆนางแน่ๆเลย ^^
ขอรีเควสจองเรียววอนนางเอกจามองนะครับแล้วก้นางเอกอุ่นไอรักฯ(จำชื่อไม่ได้อ่ะแหะๆ)ชอบมากสองคนนี้
ถ้าไม่รุจักเดี๋ยววันหลังแปะรูปให้นะครับ

อุ่นไอรักหัวใจดวงเดิมรึเปล่า นางเอกชื่อ ซองเยจิน ใช่คนนี้ป่าวคะ  :icon_twisted:

ใช่ครับคนนี้เลย

ซองเยจิน จาก อุ่นไอรักหัวใจดวงเดิม
จองเรียววอน จากจามอง
ซองยูริ จากลิขิตรักละลายใจ

http://www.showwallpaper.com/view.php?topic=1780 ลองเข้าดูนะครับรูปเรียววอนเยอะมากหามุมสวยๆนะครับ

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 11:45:17 AM »
ภาพสาวญี่ปุ่นบ้างจ้า ของน้องกาฬรหัสย์ มา 1 และ อิอิ

ฮารุกะ  อายาเสะ ผลงานจากเรื่อง จิน ฯลฯ
กลอน : อักษราลี http://sakaeofm89.com/forum/index.php?topic=120.0

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 12:58:57 PM »
ไม่รู้จักชื่อค่ะพี่แต่รีเควสนางเอกซอดองโย
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ Nus

• *
  • 270
  • -1
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 03:21:42 PM »
พี่ bobenz คะขอรีเควสยาโถวหน่อยนะคะดาราวัยรุ่นไต้หวัน
นี่ค่ะคนนี้เลย

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 05:47:48 PM »
 ;D
เย้  ฮารุกะมาแล้ว!!
เห็นอย่างนี้  นึกอยากให้ฮารุกะได้แต่งชุดไทยบ้างจังหน้าให้อยู่เหมือนกันนะเนี่ย
สวยมากค่ะ  พี่โบว์เบนซ์ 

ขอรีเควสอีกน้า   อยากได้ มากิ โฮริคิตะ  ยามาดะ ยู   เอริกะ ซาวาจิริ  โคยูกิ คาโต้
ขอมากไปป่ะเนี่ย 
 :icon_smile:
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 09:35:43 PM »
โห...มีคนขอมาเยอะเหมือนกันนะเนี่ย
งั้นโบว์ขอบ้างนะค่ะ เรนนี่ หยาง นางเอกถึงร้ายก็รักค่ะ
และถ้าได้วง S.H.E ด้วยก้อดีนะค่ะพี่โบว์เบนซ์..... :)

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 09:38:31 AM »
ของน้องกันย์ อีก 2 คนค่ะ คราวนี้ก็ครบแล้วนะคะ  :icon_cool:

จวนจีฮุน ดังนะคนนี้มีผลงานมากมาย รวมทั้งโฆษณาด้วย
กลอน : โดย อักษราลี http://sakaeofm89.com/forum/index.php?topic=120.0

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 09:41:51 AM »
นางเอกคนสวยอีกคนค่ะ คนนี้สวยมากกกกกกกกกกก
คิมแตฮี ผลงาน จดหมายรักฉบับฮาร์วาร์ด ไอริสนักฆ่าล่าหัวใจเธอ ฯลฯ
กลอน : โดยคุณ อักษราลี http://sakaeofm89.com/forum/index.php?topic=120.0
Credit Pic : www.we-mag.com

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 10:17:58 AM »

จวนจีฮุน คิมแตฮี งามมากค่ะ >///<
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
เห็นพี่ bobenz ทำก็เลยคันไม้คันมือเนื่องจากวางมือไปนาน 555
คือเรื่องของเรื่องเวิ่นเว้อไง ทำรูปพวกนี้ก็คลายเครียดดีเหมือนกัน

คนแรกที่ตัดเลย ขวัญใจ นานะจัง
หลี่เชียน จาก มังกรคู่สู้สิบทิศ รับบท ส้งอี้จื้อ

credit : ภาพต้นฉบับจาก ch7.com ,ent.sina.com.cn,bg วัด: by kehda

:icon_idea:

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 10:21:05 AM »
ฮารุกะ อายาเสะ  จาก อยากกู่ร้องบอกรักให้ก้องโลก, ซาโตมิ, ยัยนี่น่ารักจังฯลฯ

ขอขอบคุณภาพต้นฉบับ จากgoogle ค่ะ

;)