ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์

• *
  • 7234
  • -3
Re: ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:02:08 PM »
ขวัญใจอีกคน ไป่เสว่ นางฟ้าน้อยหมกหย่งเซียง จาก คู่แฝดเซียวฮื้อยี้ 
ขอขอบคุณภาพต้นฉบับ จากgoogle ค่ะ

• *
  • 7234
  • -3
Re: ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:04:04 PM »
เซ็ตนี้ ยกให้  หลิวอี้เฟย ค่ะ มีภาพให้ตัดเยอะ อิอิ
ขอขอบคุณภาพต้นฉบับ จากgoogle ค่ะ

:icon_idea:

• *
  • 7234
  • -3

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:30:38 PM »
นางเอกคนสวยอีกคนค่ะ คนนี้สวยมากกกกกกกกกกก
คิมแตฮี ผลงาน จดหมายรักฉบับฮาร์วาร์ด ไอริสนักฆ่าล่าหัวใจเธอ ฯลฯ
กลอน : โดยคุณ อักษราลี http://sakaeofm89.com/forum/index.php?topic=120.0
Credit Pic : www.we-mag.com

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดสุดสวยของ(มิกกี้)เค้า><!!
สวยมั่กๆนางฟ้าแตฮี อิอิ อยากเห็นตัดต่อน้องปอย ตรีชฎา ของไทยมาแทบกะแตฮีจังค่ะ แบบว่าเค้าเป็นแฝดกันนี่เนอะ^o^ ฮ่าๆ (ได้คืบจะเอาศอก อิอิ)

จีฮุน สายตาดูจิกๆเนอะ กันย์ว่าจีฮุนเค้าเหมาะกะปล่อยผมยาวๆมากกว่าเนอะ

พี่นานะ!!!!!!!กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดแม่นางหลิวสวยมากกกกกกกกกกกกกก อ๊ากกกก รูปแรกเห็นแล้วนึกถึงแม่หญิงดาวเรือง ณ สายโลหิตตะหงิดๆ อิอิ แม่นางหลิวแต่งชุดไหนก็เข้าจริงๆ

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 01:08:26 PM »
หนุกหนานกันใหญ่  ทำกันมาสวยมากค่ะ 
หลิวๆ ทุกภาพสวยมากเลย 
สู้ๆ นะคะ พี่ๆ  เอาให้กระทู้ติดท็อปฮิตเลยนะ

โห...มีคนขอมาเยอะเหมือนกันนะเนี่ย
งั้นโบว์ขอบ้างนะค่ะ เรนนี่ หยาง นางเอกถึงร้ายก็รักค่ะ
และถ้าได้วง S.H.E ด้วยก้อดีนะค่ะพี่โบว์เบนซ์..... :)

เอ้อ ใช่ๆ  พี่ก็นึกชื่อไม่ออกซะที
เรนนี่  หยาง อยากเห็นเหมือนกัน
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 02:50:47 PM »
เอริกะ ซาวาจิริ จาก บันทึกน้ำตาหนึ่งลิตร
ขอขอบคุณภาพต้นฉบับจาก google

มองออกกันเปล่า

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 06:08:25 PM »
ชอบมากเลยค่ะ คิมแตอีกับหลิวอี้เฟ่ยสวยมากๆเลย... :P

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 07:21:48 PM »
นางเอกคนสวยอีกคนค่ะ คนนี้สวยมากกกกกกกกกกก
คิมแตฮี ผลงาน จดหมายรักฉบับฮาร์วาร์ด ไอริสนักฆ่าล่าหัวใจเธอ ฯลฯ
กลอน : โดยคุณ อักษราลี http://sakaeofm89.com/forum/index.php?topic=120.0
Credit Pic : www.we-mag.com

รูปนี้สวยมากๆๆเลย ส่วนตัวก็ไม่ค่อยดูละครนอกมากนักเลยไม่ค่อยรู้จัก

ปล. อย่าลืมนางสงกรานต์กันนะคะรอชมอยู่
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 10:41:18 PM »
ไม่ได้ทำนานมากเห็นพวกพี่ๆทำก็อยากทำมั้ง ลีโบ ยอง จากเรื่อง ซอดองโย สายใยรักสองแผ่นดิน(ไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่ :icon_rolleyes:)
เครดิตภาพ : google , ชมรมดนตรีไทย

เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 11:08:06 PM »
สวยมากครับเห็นพี่ๆทำสวยๆกันทั้งนั้นเลยอยากทำบ้างจังแต่ความสามารถไม่ถึง Y^Y
ดาราเอเชียจะรุจักแต่เกาหลีอ่ะครับทำเกาหลีมาเยอะๆนะชอบหลายคนเลยแต่ไม่รุจักชื่อ
ที่รุจักก็รีเควสไปแล้วแต่ยังไม่เห็นเลย UU รอดูอยุนะครับ

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 12:33:11 AM »
ชินมินอา

เครดิต google ชมรมดนตรีไทย

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 12:34:35 AM »
ซอนเยจิน

เครดิต รูปพี่พลอย Google