ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 10:42:06 AM »
โอ้แม่เจ้า มากมาย ดีค่ะใครชอบใครอยากได้ใครก็ทำกันเองไปเลยค่ะ  :icon_confused:

มีมาฝากบ้างอะไรบ้าง แต่ไม่เยอะนะคะ 555+ ภาพเดียวเอง

จองเรียววอน ผลงานจากเรื่อง รักนี้มาจากไหน จามอง คิมซัมซุน ฯลฯ
กลอน : โดย คุณอักษราลี

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
Re: ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 12:45:28 PM »
ซอนเยจิน สวยมากกกกกกกกกกกกก เค้าเล่นเรื่องไรเหรอ ดาราเกาหลีพี่ไม่ค่อยรู้จักเลย
ขอบอก ที่น้อง rainbow ทำมารู้จักแต่ ราชินีซอนต๊อกคนเดียวเอง 555
จองเรียววอนก็สวย แต่ถ้าเป็นแบบผมปล่อยจะสวยกว่ามั้ยเนี่ย ๆ
ทำกันมาเยอะๆ นะคะอยากดู อิอิ    

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 01:55:13 PM »
ซอนเยจิน สวยมากกกกกกกกกกกกก เค้าเล่นเรื่องไรเหรอ ดาราเกาหลีพี่ไม่ค่อยรู้จักเลย
ขอบอก ที่น้อง rainbow ทำมารู้จักแต่ ราชินีซอนต๊อกคนเดียวเอง 555
จองเรียววอนก็สวย แต่ถ้าเป็นแบบผมปล่อยจะสวยกว่ามั้ยเนี่ย ๆ
ทำกันมาเยอะๆ นะคะอยากดู อิอิ    

รู้ละๆ ซอนเยจิน เป็นนางเอกเรื่อง The Classic ไงคะ^^ (แอบไปเซิร์ทถามปู่เกิ้ลมา ฮี่ๆ)

น้องเรนโบว์ตัดมาสวยทุกคนเรยจ้า โดยเฉพาะ ซอนเยจิน

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 08:03:58 PM »

เยจินสวยมากเลยครับ ชอบรูปนี้มากหน้าสวยชุดสวย

เรียววอนออกแล้วดีใจมากครับ คิดเหมือนพี่นานะจังเลยว่าเรียววอนถ้าปล่อยผมน่าจะสวยกว่านี้
แต่รูปนี้ก็สวยมากแล้วนะครับ คนสวยทำผมทรงไรก็สวย ><

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 10:30:07 PM »
เจ้าเหว่ย
เครดิตภาพ google

เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 12:13:55 AM »
ซอง เฮ เคียว
เครดิตภาพ จากคลับแอฟ google

เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 01:12:01 AM »
ทำมากันสวยๆทั้นนั้นเลยค่ะ จองเรียววอนน่ารักสุดๆ ???

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 12:02:31 PM »
กรี๊ดดดดดดดดดดเจ้าเหว่ย น่ารักมาก รวิชาของนานะจังใช่มั้ยเนี่ย
นี่จะเปลี่ยนสีชุดเป็นเขียวนะแจ่มเลยอ่ะ ^^
เหมาะกับการใส่กรรเจียกจรมากๆ เลยอ่า
ซอนเยจิน ใน The classic นี่เอง จำไม่ได้เลยแฮะ
หนังเรื่องนี้ เป็นเรื่องที่ประทับมั่กๆ
ปล. ถ้าใครจะหาภาพดาราจากเอเชีย มารีทัช
แบบหลายๆมุมแนะนำให้ลอง เสริช เป็นชื่อ ภาษาของ
เค้าเลย จะมีภาพให้เลือกมากกว่า เสริชแบบภาษาไทยหรืออังกฤษนะคะ

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 06:30:24 PM »
กรี๊ดดดดดดดดดดเจ้าเหว่ย น่ารักมาก รวิชาของนานะจังใช่มั้ยเนี่ย
นี่จะเปลี่ยนสีชุดเป็นเขียวนะแจ่มเลยอ่ะ ^^
เหมาะกับการใส่กรรเจียกจรมากๆ เลยอ่า
ซอนเยจิน ใน The classic นี่เอง จำไม่ได้เลยแฮะ
หนังเรื่องนี้ เป็นเรื่องที่ประทับมั่กๆ
ปล. ถ้าใครจะหาภาพดาราจากเอเชีย มารีทัช
แบบหลายๆมุมแนะนำให้ลอง เสริช เป็นชื่อ ภาษาของ
เค้าเลย จะมีภาพให้เลือกมากกว่า เสริชแบบภาษาไทยหรืออังกฤษนะคะ

พี่นานะเก่งจังเดาได้ด้วยว่าให้เจ้าเหว่ยเป็นรวิชา

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 11:32:10 PM »
พี่โบเบนซ์ทำรูปซ้ำป่ะครับเพาะเห็นพี่นานะจังกับพี่เรนโบว์ก็ทำซ้ำนะแล้วก็สวยไปคนละแบบด้วย
อยากให้พี่โบเบนซ์ทำรูปเรียววอนหรือใครก็ได้ซ้ำในมุมอื่นบ้างน่ะครับ

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 12:03:50 AM »
ง่ะว่าจะไม่ทำแล้วเชียว แอบขี้เกียจ
พี่นานะอ่ะใจร้ายถ้าให้หาbgให้ ทำเองก็ได้ชริ!

เอา(อดีต)ที่รักของกันย์มาลงมั่ง^o^ ไปเจอมาเธอใส่ชุดไทยขี่ช้างสวยมั่ก มาเล่นหนังไรไม่รู้อ่ะ (เห็นแล้วแบบๆๆๆอ๊ากกกกน่ารักงามมมม^^ รวิชาของเค้า><!!)
ภาพนี้โนตัดต่อ แค่ลง BG เฉยๆค่า และBGก็ไม่เข้ากะชาวบ้านด้วยแฮะ โทษนะคะกันย์เป็นพวกชอบไรใสๆกิ๊งๆอ่ะ แหะๆ^__^"

คนละโทนสี^_____^

Thx pic : http://www.adintrend.com/scoop/714twinmission.html

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 09:28:50 AM »
พี่โบเบนซ์ทำรูปซ้ำป่ะครับเพาะเห็นพี่นานะจังกับพี่เรนโบว์ก็ทำซ้ำนะแล้วก็สวยไปคนละแบบด้วย
อยากให้พี่โบเบนซ์ทำรูปเรียววอนหรือใครก็ได้ซ้ำในมุมอื่นบ้างน่ะครับ

ได้สิคะ เพราะกระทู้นี้ฟรีสไตล์ 555+ น้องวีแจมด้วยสิคะ มากันเกือบครบแล้วน๊า ล่าสุดน้องกันย์ก็โผล่มาแย้วววว

น้องกันย์ทำสวยมากกกก แต่นางนี้เป็นใครอ่ะ เป็นดาราไต้หวัน หรือจีน หรือฮ่องกงอ่ะคะ  :icon_rolleyes:

ปล. เรียววอนกำลังหาภาพอยู่นะคะ วันหลังเอามาลงให้ค่ะ กำลังหาต้นแบบผมยาวๆปล่อยๆ หาไม่ได้เลยอ่ะ 555+ แต่ละคนก็บอกน่าจะปล่อยผมยาวๆ
แต่มันยังไม่เจอเลยง่ะ  :icon_exclaim:

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 12:59:11 PM »
อูว์ สวยมากอ่ะน้องกันย์ คนนี้ไม่รู้จักเลยแฮะ แต่น้องกันย์ทำภาพสวยง่า อิอิ
ทำกันมาอีกเยอะๆนะคะ เดี๋ยวได้ซัก 50รูปจะเอาไปลงพันทิป  :icon_idea:

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 12:59:29 PM »
แต่ละภาพสวยมากเลยค่ะ ทุกคน
รวิชาก็ได้อิมเมจด้วย
เห็นคนอื่นทำกัน ก็อยากทำบ้าง แต่ไม่มีปัญญา
เลยมาขอรีเควส (เพิ่มงานให้) อีกหน่อยนึง
 :icon_evil:
เพิ่งไปอ่านฟิคแล้วเจอลีอาห์มา  
ขอภาพ ลีอาห์ ดีซอน อีกคนนะคะ  ^^
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 06:49:32 PM »
ภาพจองเรียววอนอีกภาพค่ะ คนละมุมกัน พอได้มั๊ยคะ อิอิ
เครดิตภาพ : www.we-mag.com