ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 06:53:03 PM »
เรนนี่หยาง ดาราไต้หวันบ้างค่ะ ขอบคุณภาพต้นฉบับของปิน multiply ค่ะ

• *
  • 5780
  • -1
Re: ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 07:04:44 PM »
คราวนี้มาที่ญี่ปุ่นต่อ เอริกะ ซาวาจิริ หน้าสวยมากกกกกกก ชอบเธอคนนี้จัง ไม่รู้โฆษณาแชมพูสระผมด้วยใช่รึเปล่าคะ เป็นซันซิลรึเปล่าไม่แน่ใจ แต่หน้าเหมือนนางแบบที่โฆษณาเลย
ภาพต้นฉบับหาทาง google ค่ะ  ขอบคุณเจ้าของภาพมากๆด้วยนะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2011, 07:20:13 PM โดย bobenz »

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 07:28:19 PM »
ง่ะว่าจะไม่ทำแล้วเชียว แอบขี้เกียจ
พี่นานะอ่ะใจร้ายถ้าให้หาbgให้ ทำเองก็ได้ชริ!

เอา(อดีต)ที่รักของกันย์มาลงมั่ง^o^ ไปเจอมาเธอใส่ชุดไทยขี่ช้างสวยมั่ก มาเล่นหนังไรไม่รู้อ่ะ (เห็นแล้วแบบๆๆๆอ๊ากกกกน่ารักงามมมม^^ รวิชาของเค้า><!!)
ภาพนี้โนตัดต่อ แค่ลง BG เฉยๆค่า และBGก็ไม่เข้ากะชาวบ้านด้วยแฮะ โทษนะคะกันย์เป็นพวกชอบไรใสๆกิ๊งๆอ่ะ แหะๆ^__^"

คนละโทนสี^_____^

Thx pic : http://www.adintrend.com/scoop/714twinmission.html

อาซาน่ารักจังเลยค่ะ  :icon_cool:
แต่ว่าถ้าจำไม่ผิดอาซานี่เป็นสมาชิกวงทวิน ของไต้หวันใช่มั๊ยค่ะ

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:00:16 PM »
เรียววอนอีกภาพมาแล้วสวยมากครับแต่สงสัยว่าทำไมเซตนี้ของพี่ไม่มีกลอนอ่ะครับ
เพราะปกติรูปของพี่จะมีกลอนด้วยไงครับเลยทำให้รูปมีอะไรมากขึ้น(กลอนหมดแล้วหรอครับหรือไม่ใส่แล้ว)

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 11:04:22 PM »
เรียววอนอีกภาพมาแล้วสวยมากครับแต่สงสัยว่าทำไมเซตนี้ของพี่ไม่มีกลอนอ่ะครับ
เพราะปกติรูปของพี่จะมีกลอนด้วยไงครับเลยทำให้รูปมีอะไรมากขึ้น(กลอนหมดแล้วหรอครับหรือไม่ใส่แล้ว)

เก็บไว้ใส่อีกกระทู้อ่ะค่ะ นางในวรรณคดีบางคนก็ไม่มีกลอน ต้องใช้กลอนจากคนอื่นที่แต่งเก่งๆค่ะ นี่คือเหตุผลสำคัญเลยจ้า
คนอื่นก็ไม่เห็นจะใส่กลอนเลยอ่ะ ไม่เป็นไรมั๊ง เหอะๆๆ  :icon_rolleyes:

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 01:28:53 PM »
คราวนี้มาที่ญี่ปุ่นต่อ เอริกะ ซาวาจิริ หน้าสวยมากกกกกกก ชอบเธอคนนี้จัง ไม่รู้โฆษณาแชมพูสระผมด้วยใช่รึเปล่าคะ เป็นซันซิลรึเปล่าไม่แน่ใจ แต่หน้าเหมือนนางแบบที่โฆษณาเลย
ภาพต้นฉบับหาทาง google ค่ะ  ขอบคุณเจ้าของภาพมากๆด้วยนะคะ

:) :icon_evil: :icon_evil: :icon_evil:
กรี๊ด ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บ้านแตก เอริกะ น่ารักโคตรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรรร
ขอบคุณค่ะ ละลายๆ  :o :o

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 06:17:35 PM »
ว้าวววววววว   มาทั้ง 3 ชาติเลย
งามมากค่ะ  พี่โบว์เบนซ์  เอริกะ ซาวาจิริ ถูกใจมากๆ เลย

อ้อ  คนนี้ของพี่กันย์คืออาซานี่เอง  จำชื่อได้ แต่จำหน้าไม่ได้
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 09:44:07 PM »
เรนนี่หยางน่ารักมากกกกกกกกก><!!! :o

ว้าวววววววว   มาทั้ง 3 ชาติเลย
งามมากค่ะ  พี่โบว์เบนซ์  เอริกะ ซาวาจิริ ถูกใจมากๆ เลย

อ้อ  คนนี้ของพี่กันย์คืออาซานี่เอง  จำชื่อได้ แต่จำหน้าไม่ได้

ง่ะ==" แล้วไม่เห็นชื่อกันหรอ?ในรูปง่า เห็นถามกันใหญ่ เหอๆ

คนที่กันย์ทำ ชื่ออาซาค่ะ หรือชาลีนซอย กันย์โคตรชอบอ่ะคนนี้น่ารักสุดๆ เธอเป็นนักร้องวงทวินของไต้หวัน เป็นนางเอกเด็กปั้นของลุงเฉินหลงด้วย ถ้าคิดไม่ผิด เพระาเห็นเค้าเล่นหนังให้เฉินหลงหลายเรื่องเลย ที่ดังๆก็เรื่อง คู่พายุฟัด เล่นกับเพื่อนวงเดียวกันที่ชื่อ อาเจียว ที่ตกเป็นข่าวคลิปฉาวกับเฉินกวนซี

อาซา เรื่องคู่ใหญ่พายุฟัด

อาเจียว กับ อาซา

อันนี้เรื่องใหม่ที่กำลังเปิดกล้อง เป็นการหวนคืนวงการของอาเจียว(เสื้อแดง) อาซาน่าร๊ากกกกก><!!!

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 05:21:09 PM »
ได้เวลาแจมแล้ว ^^ เซตเรียววอนนะครับชอบสาวคนนี้มากเลยทำมาเยอะเลย

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 05:21:41 PM »

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 05:22:14 PM »

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 05:22:52 PM »

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 05:23:25 PM »

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 05:24:02 PM »

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2011, 06:11:16 PM »
น้องวีคะ ภาพ 1-2 หน้านางแบบกับดาราไม่เข้ากันอ่ะค่ะ มันดูไม่กลมกลืน ดูหน้าใหญ่ไปอ่ะค่ะ มุมมันไม่ใช่เลยดูหรอกตา
ภาพที่ 3 หน้าเข้าพอได้นะคะ แต่มันดูแปลกๆอ่ะ เหมือนเรียววอนทะเล้นเลย 555+
ภาพที่ 4 ก็หน้าไม่เข้ากับแบบเหมือนกัน ใหญ่ไปด้วยค่ะ
ภาพที่ 5 พอได้นะคะ แต่ยังไม่เป๊ะ

ภาพสุดท้ายสวยสุดในเซตนี้ค่ะ  :icon_biggrin: