ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
Re: ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 05:48:06 PM »
ว้าว~~~ สาวสวยมาอีกแล้ว
แต่นอกจากเคียวโกะ ก้อไม่รู้จักอีกสองคนอ่ะ แสดงเรื่องอะไรบ้างหรอค่ะ ^-^

ออฟไลน์ Soulinda

• *
  • 93
  • 0
Re: ดาราสาวเอเชียกับชุดงามอย่างไทยค่ะ
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 01:44:50 AM »

credit all the picture goes to p'vee

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 01:19:30 PM »
แต่นอกจากเคียวโกะ ก้อไม่รู้จักอีกสองคนอ่ะ แสดงเรื่องอะไรบ้างหรอค่ะ ^-^

โนริโกะ ซาไก เป็นนักร้อง และ นักแสดง ค่ะเล่นหลายเรื่องด้วยดังๆทั้งนั้น
ที่เป็นรู้จักมากๆก็ คือ เรื่อง สวรรค์ลำเอียง ซุปเปอร์สตาร์ถามหารัก 2 ที่เล่นคู่กับโทโมยะ นางาเสะ
ไม่รู้น้องทันรึเปล่า เป็นนางเอกขวัญใจพี่ตั้งแต่เด็กๆ
ส่วน อีกคน ลียองเอ ก็ คนที่เล่น เป็นแดจังกึม นะจ้ะ  ดังนะ คนนี้ถ้าเคยดูแดจังกึม ต้องรู้จักลียองเอ

p' p' ka can i have girl generation jessica please

http://images4.fanpop.com/image/photos/22000000/SNSD-Jessica-First-Japan-Album-Pictures-girls-generation-snsd-22073073-502-502.jpg  <<<<<< is her

พี่ขอ ชื่อ เต็มๆ ของ jessica ได้มั้ยคะ พี่จะได้ไปเสริชหาภาพที่ชัดกว่านี้
 เพราะภาพที่น้องให้ลิงค์มาภาพ มันเบลอไปหน่อย
เอามารีทัชยาก

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 03:38:34 PM »
สวยๆทั้งนั้นเลย พี่นานะ  ;D ;D ;D  :P
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 02:02:05 AM »
สวยมากเลยครับ ชอบยูริ(มิ่งหล้า)กับเคียวโกะ(แก้วกินรี)

ออฟไลน์ Soulinda

• *
  • 93
  • 0
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 02:08:32 AM »

โนริโกะ ซาไก เป็นนักร้อง และ นักแสดง ค่ะเล่นหลายเรื่องด้วยดังๆทั้งนั้น
ที่เป็นรู้จักมากๆก็ คือ เรื่อง สวรรค์ลำเอียง ซุปเปอร์สตาร์ถามหารัก 2 ที่เล่นคู่กับโทโมยะ นางาเสะ
ไม่รู้น้องทันรึเปล่า เป็นนางเอกขวัญใจพี่ตั้งแต่เด็กๆ
ส่วน อีกคน ลียองเอ ก็ คนที่เล่น เป็นแดจังกึม นะจ้ะ  ดังนะ คนนี้ถ้าเคยดูแดจังกึม ต้องรู้จักลียองเอ

p' p' ka can i have girl generation jessica please

http://images4.fanpop.com/image/photos/22000000/SNSD-Jessica-First-Japan-Album-Pictures-girls-generation-snsd-22073073-502-502.jpg  <<<<<< is her

พี่ขอ ชื่อ เต็มๆ ของ jessica ได้มั้ยคะ พี่จะได้ไปเสริชหาภาพที่ชัดกว่านี้
 เพราะภาพที่น้องให้ลิงค์มาภาพ มันเบลอไปหน่อย

jessica jung sooyeon   

credit all the picture goes to p'vee

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 10:13:44 AM »

jessica jung sooyeon   

O.K. ^^  :icon_idea:

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 10:02:51 PM »
ลีอาห์ เธอสวยแบบ สาวโฆษณารีเจนซี่มั่กอ่ะ อิอิ สวยมากมาย^^

พี่นานะลงรูปป่ะคะ? ที่เม้นต์ถึง เคียวโกะ ลียองเอ โนริโกะ <<<อะไรพวกนี้อ่ะค่ะ ไม่กันย์มองไม่เห็นรูปเลยอ่า?? TT_TT
ตอนแรกแอบดูที่รพ.นึกว่าเนตรพ.ห่วยโหลดรูปไม่ขึ้น แต่พอกลับมาดูที่บ้านก็ไม่ขึ้นเหมือนกันอ่า

ใครมองเห็นรูป(ที่พี่นานะโพสล่าสุด)กันป่ะคะ?

« ตอบกลับ #101 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 05:50:25 PM »
 :D โอ้พระเจ้า...............
มันช่างเริ่ดคร้า...า.า....า.

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2011, 12:32:22 AM »
น่าจะมีกระทู้ดาราชายเอเชียมาจับแต่งชุดไทยบ้างนะค่ะ
อยากเห็นจังเลยค่ะ  เห็นอิมเมจ มโน+เกตุ ของพี่กันย์
จิโร่หล่อมากเลยค่ะ :D

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2011, 12:31:26 PM »
อีกคนจ้า เพิ่งทำไปได้แค่ 2 นางเองอ่ะ ตอนแรกกะไม่ทำเยอะหรอก แต่ขอร้องกันมากมายเลยจัดเต็มให้เลย อิอิ

ปาร์คมินยอง โด่งดังมาจากละคร จามองกับบทองค์หญิงลาฮีคนงาม
กลอน : โดย อักษราลี http://sakaeofm89.com/forum/index.php?topic=120.0

กดให้เว็บพี่บอยกดไลค์ได้จัง เค้าจะกดไลค์ให้องค์หญิงสักล้านครั้ง  :icon_frown:

fazinla

« ตอบกลับ #104 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2011, 06:04:17 PM »
แต่ละนางแสนงามทั้งน้านนน~ ???

ปล.ฝากตัวด้วยนะค้า..เพิ่งสมัครใหม่ ^^