ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

wallpaper รัตนาวดี จาก เทพสังวาลย์

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
wallpaper รัตนาวดี จาก เทพสังวาลย์
« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 12:40:59 AM »

อัพรูปแบบนันสตอปเลยครับวันนี้ นานๆจะว่างที แด๋วไม่มีเวลาลง ส่งwallสาวแยมตามสัญญาแล้วนะครับ สวยถูกใจกันมั๊ยเอ่ย

น้อมรับทุกคำติชมเช่นเคย  :icon_eek: fcสาวแยมเข้ามาเม้นหน่อยเร็ว  :(

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
Re: wallpaper รัตนาวดี จาก เทพสังวาลย์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 12:51:37 AM »
พี่แยมมมมมมมมมม น่ารักอ่าาา O0 O0 อีโมที่แสดงนั่นคือความเขินของเจ้าของคอมเม้นท์นะคะ อารมณ์เศร้าก็สวย อารมณ์ไหนพี่แยมก็สวยอ่ะ

ออฟไลน์ Soulinda

• *
  • 93
  • 0
Re: wallpaper รัตนาวดี จาก เทพสังวาลย์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 03:51:45 AM »
wow i love it , it so beautiful ;D

credit all the picture goes to p'vee

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 09:13:14 AM »
ภาพสวยมากกกนะคะ แต่ทำไมตั้งทีละกระทู้ กระทู้ละแค่ภาพเดียว ทำไมไม่รวมกระทู้กับภาพอุ๊อ่ะคะ อยากให้รวมๆกันหลายๆภาพหลายๆนางหลายๆแบบ
นี่เล่นลงทีละภาพจบ เหอะๆๆ มันเป็นกระทู้ที่ไม่ยั่งยืนไง หุหุ แต่ก็แล้วแต่อ่ะนะ แต่ถ้ารวมๆกันมันจะเลิศกว่า  :icon_question:

นี่คิอภาพแนวถนัดเลยใช่มั๊ยคะ สวยมากกกก พี่ชอบแนวนี้จริงๆ เหมือนเว็บ showwallpaper เลยสวยๆ ชอบลูกเล่นอ่ะ ที่เป็นเหมือนกระดาษ
วงๆที่ทับภาพแยมอีกที มันคืออะไรคะหรือว่าใช้ยางลบๆเอา ถามเทคนิคหน่อยจ้า ชอบฟอนต์ด้วย ฟอนต์นี้ชื่ออะไรเอ่ย

รอดูอ้อมอีกคนนะจ๊ะ  :icon_evil:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2011, 10:04:48 AM โดย bobenz »

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 04:59:11 PM »
ก็swppเป็นบ้านอีกหลังนึงของผมไงครับก็ฝึกมาจากนเว็บนั้นล่ะ รูปแยมใช้ยางลบลบครับแต่เลือกหัวบรัชที่โหลดมาใช้จำไม่ได้แล้วว่าโหลดมาจากไหนมันเหมือนเราใช้บรัชสีอ่ะพี่แต่เปลี่ยนเป็นยางลบเลยออกมาเหมือนขอบภาพสเกตสวยดีผมชอบ ฟ๊อนก็เหมือนกันพี่โหลดเก็บๆไว้เพื่อนในswppส่งให้จำเว็บไม่ได้แล้วแด๋วpmชื่อไปบอกนะครับ

จะว่านี่แนวถนัดมั๊ยก็ไม่นะผมก็ทำมันไปเรื่อยเปื่อยสวยบ้างไม่สวยบ้าง ถ้าโชว์แล้วคนชอบก็ดีไปแต่ถ้าไม่ชอบก็...นะคนเราชอบไม่เหมือนกัน แหะๆ

ที่แนะมาแด๋วผมตั้งกระทู้รวมผลงานเลยครับจะได้เป็นกระทู้รวมwall แต่อาจจะอัพไม่ถี่นะครับwallทำง่ายๆซะที่ไหนกว่าจะได้แต่ละอันโชคเลือดกันเลยทีเดียว

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 05:15:07 PM »
ก็swppเป็นบ้านอีกหลังนึงของผมไงครับก็ฝึกมาจากนเว็บนั้นล่ะ รูปแยมใช้ยางลบลบครับแต่เลือกหัวบรัชที่โหลดมาใช้จำไม่ได้แล้วว่าโหลดมาจากไหนมันเหมือนเราใช้บรัชสีอ่ะพี่แต่เปลี่ยนเป็นยางลบเลยออกมาเหมือนขอบภาพสเกตสวยดีผมชอบ ฟ๊อนก็เหมือนกันพี่โหลดเก็บๆไว้เพื่อนในswppส่งให้จำเว็บไม่ได้แล้วแด๋วpmชื่อไปบอกนะครับ

จะว่านี่แนวถนัดมั๊ยก็ไม่นะผมก็ทำมันไปเรื่อยเปื่อยสวยบ้างไม่สวยบ้าง ถ้าโชว์แล้วคนชอบก็ดีไปแต่ถ้าไม่ชอบก็...นะคนเราชอบไม่เหมือนกัน แหะๆ

ที่แนะมาแด๋วผมตั้งกระทู้รวมผลงานเลยครับจะได้เป็นกระทู้รวมwall แต่อาจจะอัพไม่ถี่นะครับwallทำง่ายๆซะที่ไหนกว่าจะได้แต่ละอันโชคเลือดกันเลยทีเดียว

ช่วยหาให้หน่อยสิดะ ยางลบอ่ะ ชอบๆๆๆ เค้าโหลดจากไหนกันอยากได้ กรี๊ดด นะๆน้องวี พี่เดาเอาง่าน่าจะเป็นยางลบแหละ ถูกจริงด้วย จะฝึกทำแบบนี้บ้าง อิอิ ถ้าอุปกรณ์ครบเดี๋ยววันหลังเอามาให้ดูมั่ง โอเคนะคะ  :icon_question:
ไม่ค่อยเข้าเว็บ showwallpaper 555+ ช่วยหาให้หน่อยนะคะ

ปล.มีคนชวนให้ไปเล่นที่นั่นให้เอารูปที่ทำไปลงนะ แต่ฝีมือไม่ถึงอ่ะ เหอะๆๆ อายเค้า  :icon_rolleyes:

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 05:28:53 PM »
แนะนำให้ไปเป็นเมมเบอร์ที่swppเลยพี่ฮ่าๆๆ พี่จะได้เพื่อนได้ทริคได้แชร์ของแต่งรูป พี่ทำรูปสวยจะตายไม่มีใครติหรอกดูอย่างบ้านเราสิแทบไม่มีคนติรูปที่พี่ลงเลยนะจะมีไม่โดนใจบ้างก็แล้วแต่เสปกของเค้า  :icon_smile: อยากได้บรัชอันนี้จิงๆหรอ Y^Y จะหามาแป๊ะให้ได้นะครับ ทำรูปสวยๆมาให้ผมสูบเป็นค่าตอบแทนด้วย ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ มีน

• *
  • 239
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 06:25:22 PM »
เห็นน้องวีรวมภาพวอล  พี่ก็เลยรวมหัวข้อให้ 
แต่เผอิญว่าไม่ทันสังเกตว่ากระทู้ไหนตั้งก่อนกัน
ยังไงก็ขอโทษนะคะ  ที่มันเรียงกระทู้แบบงงๆ
ยังไงน้องวีเปลี่ยนหัวข้อกระทู้ก็ได้ค่ะ  จะได้ดูง่าย
ขอโทษด้วยค่ะ
 :icon_idea:

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2011, 06:30:08 PM »
เห็นน้องวีรวมภาพวอล  พี่ก็เลยรวมหัวข้อให้ 
แต่เผอิญว่าไม่ทันสังเกตว่ากระทู้ไหนตั้งก่อนกัน
ยังไงก็ขอโทษนะคะ  ที่มันเรียงกระทู้แบบงงๆ
ยังไงน้องวีเปลี่ยนหัวข้อกระทู้ก็ได้ค่ะ  จะได้ดูง่าย
ขอโทษด้วยค่ะ
 :icon_idea:

งงอ่ะพี่ผมว่าผมทำโอเคแล้วนะ  >:( พี่จัดซะมึนเลย เอาเป็นว่าผมขอแบบเดิมแล้วกันนะครับส่วนกระทู้ที่ผ่านๆมาไม่ต้องรวมหรอกปล่อยไว้แบบนั้นล่ะค่อยมาเริ่มเม้นใหม่ในกระทู้รวมเวลาผมลงรูปต่อๆไปก็แล้วกันครับ  :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2011, 06:41:33 PM โดย วี »

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 03:10:26 PM »
น่ารักทั้งคนทำ  น่ารักทั้งคนในรูปเลยน้อง   ชอบมากค่ะ  สวยงามมากๆ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 08:25:00 PM »
งามค่ะ  งามมากๆๆเจิดจรัสสุดๆๆ
 :icon_cool: ;D ;D ;D

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 01:12:56 AM »
สวยมากเลยจ้า ขอรูปพี่แยมอีกเยอะนะคะ ช๊อบพี่แยมมาก คิดถึง ^^

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 10:22:08 PM »
 ;D  น้องวีจ๊ะ  ภาพแยมสวยทุกภาพ  พี่ขอหน่อยนะจ๊ะจะเก็บไว้ใรอัลบั้มรวม  สวยจริงๆ  ชอบ

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 10:39:22 PM »
;D  น้องวีจ๊ะ  ภาพแยมสวยทุกภาพ  พี่ขอหน่อยนะจ๊ะจะเก็บไว้ใรอัลบั้มรวม  สวยจริงๆ  ชอบ

ตามเก็บได้ไงกระทู้นี้เลยครับ

http://www.boysapolclub.com/Forums/index.php?topic=2413.0

wall แยมยังมีอีกเพียบ ^^