ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

[Mix Blend Wall etc.] หลากหลายนักแสดงพื้นบ้าน

ออฟไลน์ lalana

• *
  • 25
  • 0
Re: [Mix Blend Wall etc.] หลากหลายนักแสดงพื้นบ้าน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 12:20:23 PM »
พักเซ็ตฟรีสไตล์ของสาวๆ แล้วมาต่อกันที่เซ็ตเกราะกายสิทธิ์นะคะ

เริ่มที่วันจันทร์ พี่กวาง จันทราภาค่ะ
เครดิตรูป: www.boysapolclub.com
เครดิตคนทำ : lalana , www.boysapolclub.com

วันอังคาร พี่บอย ขวัญใจคลับค่ะ คือไม่ถนัดมิกซ์แนวผู้ชายนะคะ ต้องขอโทษด้วย
ทรงผมพี่บอยทรงนี้ก็ตัดยากเหลือเกิน แต่หล่อค่ะ ชอบ นั่งมิกซ์ไปเพ้อไปเลยทีเดียว :o
เครดิตรูป: www.boysapolclub.com
เครดิตคนทำ : lalana , www.boysapolclub.com

จริงๆ ปรับค่าความละเอียดเพิ่มแล้ว แต่ภาพมันก็ยังไม่ชัดเหมือนเดิม เดี๋ยวจะลองหาวิธีใหม่ๆ ดูนะคะ
ทนดูภาพแตกๆ ไปก่อน 555

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
Re: [Mix Blend Wall etc.] หลากหลายนักแสดงพื้นบ้าน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 09:40:57 PM »
สวยมากเลยครับทำเซตเกราะแล้วทำเซตธิดาจากเรื่องสังข์ทองด้วยนะครับอยากดู :icon_cool:

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 10:04:48 PM »
Wow สวยน่ารักมากๆ แถมเป็นภาพคลื่อนไหวด้วยแฮะ ฝีมือ จริงๆนะเนี่ย  ;D
ขอบคุณนะคะ

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 10:17:27 PM »
สวยมากๆเลยค่ะ อยากเห็น ฝน มิน ต้อง ฟ้า ฯลฯ  ;D ;D ;D  :icon_cool: :icon_cool: :icon_cool:
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ ปากกาเวทมนตร์

• รักการอ่าน รักเสียงเพลง
  • **
  • 1161
  • 0
    • เฟซบุ๊คของเราเอง
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 10:54:55 PM »
ภาพเซตเกราะเนี่ยชอบมากเลยค่ะ รอดูภาพสาวๆคนอื่นๆในเซตเกราะอีกนะคะ
 ;D

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
  • เปลี่ยนจากshahเป็นชะ จะได้เรียกกันง่ายๆ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2011, 09:03:15 PM »
 ;Dทำเก่งจังเลยค่ะ  สวยทุกภาพ อยากทำเป็นมั่งจัง
ชอบภาพพี่อุ๊กะมายด์ น่ารักเกิ๊น อ้อแล้วก็พี่บอยด้วย
ขอรีเควส มิน นะคะอยากเห็น

ขอบคุณ ภาพองค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3 จากGoogle

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 11:30:35 AM »
โอ๊ะ!! สวยน่ารักมั่กอ่ะจ่ะ^^ โดยเฉพาะภาพเคลื่อนไหวพี่แยมจุ๊ฟๆ น่ารักอ่ะ
น้องlalanaแต่งภาพๆด้น่ารักสดใสมากมาย พี่ชอบบบบ^___^
แล้วทำมาอีกนะจ๊ะ สู้ๆ!!

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 10:20:02 AM »
ไม่ทำมาอีกหรอคะ lalana อยากดูอีกอ่ะ

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 03:06:32 PM »
ชอบทุกภาพ โดยเฉพาะน้องแยม  น่ารักมาก  ขอบคุณมากค่ะ ดูแล้วมีความสุข