ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

โพลล์

ภาพจากกองถ่ายที่ทีมงานบอยคลับไปเก็บมาครั้งแรกนี้ประทับใจคุณแค่ไหน

ก็ดี
4 (6.3%)
ก็งั้น ๆ
1 (1.6%)
ประทับใจสุด ๆ ชอบมาก ๆ ด้วย
34 (53.1%)
ธรรมดา ไม่รู้สึกอะไร
0 (0%)
น่ารักดี ชอบ
25 (39.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 30

บุกกองถ่ายเกราะกายสิทธิ์ : รำลึกความหลัง

pakwarn

Re: บุกกองถ่ายเกราะกายสิทธิ์ : รำลึกความหลัง
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: มีนาคม 09, 2008, 02:29:13 PM »
สงสาร น้องๆ คงได้ได้แต่ร้องเพลงเฝ้าแต่รอรอ รอ พร่ำ เพลงรักดังคึนละเมอ เหอๆ เกี่ยวไร
เนื่องจากนินดา ติดทำทีซิส แล้วอีกอย่าง เว็บฝากรูป ที่อัพไว้ก็หาไม่เจอ  นานะจังก็เลย นั่งทำภาพใหม่หมดเลยจ้ะ
แต่ยังไม่เสร็จ แต่คิดว่า วันอาทิตย์นี้พี่นานจะมาตั้งกระทู้ภาพจากกองถ่านวันที่ 11 กันยา 2006 เป็นกระทู้ใหม่เพื่อการดูภาพอย่างต่อเนื่อง นะจ๊ะ
รู้สึกน่าจะมีราวเกือบร้อยภาพได้  ;) ขอโทษทีให้รอจ๊ะ เรามาเริ่มนับ 1ใหม่รำลึกความหลังไปพร้อมกันนะจ๊ะ
มาดูภาพจากกองถ่ายอันเก่านี้เพื่อรอ เรื่องใหม่ของพี่บอยกันดีกว่า นะจ๊ะ  ;)

:-* :-* ไม่เป็นไรคะพี่นานะ สู้ๆนะคะพี่

พี่นินดาก็สู้ๆเหมือนกันนะคะพี่ :-* :-*

ออฟไลน์ N'MINTNY

• *
  • 51
  • 0
  • น้องมิ้นทฺค่ะ
Re: บุกกองถ่ายเกราะกายสิทธิ์ : รำลึกความหลัง
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 02:42:16 PM »
ที่ ดู ดู มา น๊ะ ใน ความคิด ตัว เอง พี่ บอย หล่อ สุด และ ฮิฮิฮิฮิ

:'(

ออฟไลน์ smon19

• *
  • 10
  • 0
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 11:24:17 AM »
ชอบมากครับ