ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

สวัสดี พี่บอย (เด็กขายหัวเราะ)

ออฟไลน์ VHARN

• *
  • 12
  • 0
สวัสดี พี่บอย (เด็กขายหัวเราะ)
« เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 11:35:06 AM »

:( สวัสดีค่ะ พี่บอยสพล นำหวานเองค่ะ ช่วงน้ไม่ค่อยเห็นผลงานของพี่บอยเลย พี่บอยจะไม่เล่นละครแล้วจริงเหรอ ว้า! น่าเสียดายจังรู้มาว่าพี่บอยเปิดบริษัททำโฆษณาอยู่การทำงานโฆษณาก็คงจะสนุกไม่แพ้กันกับเล่นละครใช่มัยค๊ะ :icon_smile: ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2011, 11:35:51 AM โดย VHARN »

• *
  • 12
  • 0
ถึงพี่บอย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 11:41:47 AM »
 :icon_twisted: ถึงพี่บอยได้ข่าวมาว่าจะเดินทางไปอเมริกาเหรอค๊ะคงจะสนุกน่าดู ขอให้พี่บอยเดินทางโดยสวัสดิภาพน๊ะค๊ะ (เด็กขายหัวเราะ นำหวาน เจ้าเก่า) :icon_cry: ;D

• *
  • 12
  • 0
สวัสดีพี่บอย เดือนกันยายน 2554 ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 05:16:31 PM »
 :'( คิดถึงพี่บอยจังเลยค่ะ  เมื่อไหร่น๊าจะได้เห็นพี่บอยเล่นละครกับพี่หนำเลี๊ยบอีก ชอบละครทุกเรื่องที่พี่บอยเล่น โดยเฉพาะเรื่อง เกราะกายสิทธิ์เรื่องนี้ชอบมากๆ เหมาะกับคาแรกเตอร์ตัวจริงมากเลยค่ะ :(

• *
  • 12
  • 0
อังคาส สุดหล่อ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 05:15:13 PM »
 :'(   สวัสดีค่ะพี่บอย ตอนนี้กลับจากอเมริกาแล้วหรือยังค๊ะ ทำงานที่นั่นเป็นไงบ้าง อยากรู้ช่วยตอบด้วยน๊ะค๊ะ :icon_exclaim: