ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

หนุ่มหล่อ 12 ราศี

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
Re: หนุ่มหล่อ 12 ราศี
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 05:00:42 PM »
เอกพงศ์ จงเกษกรณ์  30 มกราคม พ.ศ. 2526

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 05:01:54 PM »
ภูภูมิ พงศ์ภานุ 20 ตุลาคม ค.ศ. 1991

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 05:03:19 PM »
ศรัณย์ ศิริลักษณ์  14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2534

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 05:03:56 PM »
ณเดชน์ คูกิมิยะ  17 ธันวาคม พ.ศ. 2534

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 05:04:42 PM »
ปริญ สุภารัตน์  19 มีนาคม พ.ศ. 2533

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 06:29:06 PM »
เคนหล่อดีอ่ะภาพนี้ ณเดช น่ารักกก แต่อยากเห็นหน้าชัดๆมากกว่า แต่ก็ไม่เป็นไรยังดูดีอยู่ โชว์ซิกแพ็กด้วยอ่า หุหุ  :o

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 08:10:00 PM »
กลับมาย้อนอ่านคำทำนาย?ทำไม6คนหลังพิมพ์ตกหล่นเยอะจังวะต้องขออภัยด้วยนะครับแก้ไม่ได้แล้วด้วยเพราะไม่ได้เซฟภาพแบบก้ไขได้ไว้ Y^Y (จะมีคนสนใจอ่านป่าวหว่าToT)

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 10:18:48 PM »
พี่เพิ่งรู้ว่าหมากเกิดราศีนี้......มิน่าาาาาาาาาา  ว่าอยู่ทำไมถึงติดใจนัก  :icon_neutral:

เห็นน้องวีบอกว่า คำทำนายใช้ได้เฉพาะผู้ชาย  พี่ว่าไม่จริงหรอก  รู้สึกว่า อ่านคำทำนายราศีตัวเอง...มันก็ฉันเลยนี่หว่า  :icon_surprised:

ณเดชน์ภาพนี้เลยเหรอ  555  รู้สึกว่าตอนเล่นเกมร้ายเกมรัก ณเดชน์จะกล้ามใหญ่กว่านี้ใช่ป่ะ
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 11:01:14 PM »
พี่เพิ่งรู้ว่าหมากเกิดราศีนี้......มิน่าาาาาาาาาา  ว่าอยู่ทำไมถึงติดใจนัก  :icon_neutral:

เห็นน้องวีบอกว่า คำทำนายใช้ได้เฉพาะผู้ชาย  พี่ว่าไม่จริงหรอก  รู้สึกว่า อ่านคำทำนายราศีตัวเอง...มันก็ฉันเลยนี่หว่า  :icon_surprised:

ณเดชน์ภาพนี้เลยเหรอ  555  รู้สึกว่าตอนเล่นเกมร้ายเกมรัก ณเดชน์จะกล้ามใหญ่กว่านี้ใช่ป่ะ

มิน่าอะไรครับมีซัมติงกะคนเกิดราศีนี้หรอ อิอิ ในเว็บเค้าบอกใช้ได้แต่ผู้ชายไงครับผมเลยไม่รู้ว่าผู้หญิงจะตรงด้วย เหอะๆ แล้วพี่เกิดราศีไรอ่ะครับอยากรู้จะได้แอบอ่านใจ ^^ ส่วนรูปณเดชไม่รู้ว่าล่ำขึ้นเปล่าเพราะไม่ได้สังเกต --; แต่รูปนี้เก่าแล้วครับเซฟไว้ตั้งแต่4หัวใจหรือไม่ก็เงารักลวงใจอ่ะะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2011, 09:30:26 AM โดย วี »

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 04:33:24 PM »
 :D ณเดช>////<!!

ถูกใจรูปหนุ่มหล่อ12ราศรีมาก มีลักษณะบุคลิกนิสัยมาให้อ่านด้วย ดีจัง^^

อันนี้เป็นการแต่งภาพเทคนิคใหม่ใช่มั้ยล่า^o^แอบเห็นกระทู้นั้นน่าสนใจดี

จบจากหนุ่ม+สาว 12ราศรีแล้ว เอาแบบ หนุ่ม+สาว แต่ละวันอีกมั้ย?อยากอ่านอ่า หุหุ^^ แบบหนุ่มวันอังคารเป็นไง สาววันศุกร์เป็นใครไรงี๊^^ :icon_smile:

เชียร์ให้ทำอีก อิอิ>>> :icon_neutral:  :icon_neutral:  :icon_neutral:

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 04:38:08 PM »

มิน่าอะไรครับมีซัมติงกะคนเกิดราศีนี้หรอ อิอิ ในเว็บเค้าบอกใช้ได้แต่ผู้ชายไงครับผมเลยไม่รู้ว่าผู้หญิงจะตรงด้วย เหอะๆ แล้วพี่เกิดราศีไรอ่ะครับอยากรู้จะได้แอบอ่านใจ ^^ ส่วนรูปณเดชไม่รู้ว่าล่ำขึ้นเปล่าเพราะไม่ได้สังเกต --; แต่รูปนี้เก่าแล้วครับเซฟไว้ตั้งแต่4หัวใจหรือไม่ก็เงารักลวงใจอ่ะะครับ

ม่ายยยยยยบอกกกกกกกกกกกกกกกกก    :icon_surprised:
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 06:10:16 PM »

ถูกใจรูปหนุ่มหล่อ12ราศรีมาก มีลักษณะบุคลิกนิสัยมาให้อ่านด้วย ดีจัง^^

อันนี้เป็นการแต่งภาพเทคนิคใหม่ใช่มั้ยล่า^o^แอบเห็นกระทู้นั้นน่าสนใจดี

จบจากหนุ่ม+สาว 12ราศรีแล้ว เอาแบบ หนุ่ม+สาว แต่ละวันอีกมั้ย?อยากอ่านอ่า หุหุ^^ แบบหนุ่มวันอังคารเป็นไง สาววันศุกร์เป็นใครไรงี๊^^ :icon_smile:

เชียร์ให้ทำอีก อิอิ>>> :icon_neutral:  :icon_neutral:  :icon_neutral:

น่าสนแฮะ รู้สึกตอนหาข้อมูลจะเจออยู่นะแต่จำเว็บไม่ได้คงต้องหาใหม่ T^T มีคนมารีเควสแล้วแบบนี้ไม่รู้ว่าฝั่งสาวๆเค้าจะทำอะป่าวนะครับเงียบหายไปเลย ผมลงครบทั้ง12ราศีแล้วนะ  :icon_question:

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 06:24:56 PM »

น่าสนแฮะ รู้สึกตอนหาข้อมูลจะเจออยู่นะแต่จำเว็บไม่ได้คงต้องหาใหม่ T^T มีคนมารีเควสแล้วแบบนี้ไม่รู้ว่าฝั่งสาวๆเค้าจะทำอะป่าวนะครับเงียบหายไปเลย ผมลงครบทั้ง12ราศีแล้วนะ  :icon_question:

555 คนทำคงต้องเป็นน้องวีแหละค่างานนี้ เพราะเค้าโพสในนี้นี่นา ใช่ป่ะ 55 เหมาไปเลย หุหุ :icon_confused:

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
  • เปลี่ยนจากshahเป็นชะ จะได้เรียกกันง่ายๆ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 07:22:06 PM »
กรี๊ดดดดดดด เฟริส์ คือที่หนึ่งในใจฉัน กรี๊ดๆๆ

555 คนทำคงต้องเป็นน้องวีแหละค่างานนี้ เพราะเค้าโพสในนี้นี่นา ใช่ป่ะ 55 เหมาไปเลย หุหุ :icon_confused:

เหอ ๆ ๆ  งานเข้าๆๆ

ขอบคุณ ภาพองค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3 จากGoogle

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2011, 07:25:26 PM »
กรี๊ดดดดดดด เฟริส์ คือที่หนึ่งในใจฉัน กรี๊ดๆๆ

เหอ ๆ ๆ  งานเข้าๆๆ

งานเข้าทั้งคู่นั่นแหละ น้องshah ขาาาา ทำภาพสาว7สวย7วันด้วยน๊า หรือเจอดาราสาวสวยๆวันซ้ำๆเยอะๆก็ทำเยอะๆก็ได้พี่หนับหนุน ^^   :icon_neutral: :icon_neutral:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2011, 07:25:53 PM โดย กันย์ »