ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

นักแสดงสังข์ทอง ร่วมงานวันวิสาขบูชา ณ วัดไผ่ล้อม

nanajung

พี่ต้น วรนันท์ หรือ เจ้าชาย มังรายคร่า  ถ่ายรูปพี่ต้นมา ตั้งแต่เจอกัน เรื่องเกราะ พี่ต้นก็จะแบบว่า มีอยู่มุมเดียวจิงๆนะเนี่ย 5555555555555555555555

nanajung

พี่ต้น พี่อ้น น้องฝน หรือ เภตรา สุริยะ อัญญาณี จาก เรื่องเกราะกายสิทธิ์ ค่ะ

nanajung

พี่โฟน จำนานะจังได้ด้วยอ่ะ แล้วถาม ว่า คนอื่นไม่มาเหรอ บอกว่าชวนแล้ว ค่ะพี่ แต่ น้องๆเห็นว่ามันต่างจังหวัดเลยไม่มา ไม่งั้นจะมีคนมาช่วยเก็บภาพเพิ่ม เพราะนานะจังมัวแต่คุย หุหุ

nanajung

พี่โฟน น่ารักจัง เสียดาย พี่แยม ไม่มา T_T

nanajung

พี่อ้น รติพงษ์ค่ะ แบบว่า ดีใจมาก เพราะไม่ได้เจอพี่อ้น ตั้งแต่งานฟุตบอล แน่ะ นานมาก

nanajung

พี่หนำเลี๊ยบ ผู้กำกับ กำลังแจกลายเซ็น อยู่เลยค่ะ

nanajung

น้องฝน กับ ซีดี

nanajung

น้องน๊อต น้องมายด์ พระสังข์ และ รจนา ค่ะ ขอบอกว่า คู่นี้คน รุมถ่ายรูปกันตรึมค่ะ บอกว่า ทำไมตัวจริงน่ารักกว่าในทีวีเยอะเลย นานะจังเห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ เพราะ น้องมายด์ กับ น้องน๊อต ไม่ขึ้นกล้องเท่าทีควรค่ะ ตัวจิงน่ารักมาก

nanajung

ภาพนี้ ภูมิใจ นำเสนอเป็นอย่างยิ่งค่ะ เพราะขอร้องให้ฝนทำหน้าร้ายใส่ น้องมายด์
ดูได้น่า สีหน้าน้อง น๊อต พระสังข์ ของ เรา คงไม่ต้องบรรยายอะไรมาก หุหุ ทำไปได้

nanajung

น้องฝน กับ น้องน๊อต ค่ะ

nanajung

::) พี่ต้าร์ กำลังคุยอย่างออกรส กับ พี่อ้นค่ะ แอบ Y นะเนี่ยพี่ อิอิ

nanajung

พี่อ้อม กับ น้องฝนค่ะ

nanajung

ทิ้งท้ายวันนี้ ด้วยภาพ Mix พี่ต้นกับพี่ต้าร์ค่ะ น่ารักมาก เด๋ว พรุ่งนี้โพสต่อ

พี่ต้น วรนันท์

พี้ต้าร์ พศิน

bobenz

นานะจัง ภาพมืดอีกแล้วอ่ะ มองไม่ถนัดเลย อยากได้สว่างๆหน่อยนึง