ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

Calendar อารมณ์หญิง by วี :)

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
Re: ปฏิทินปี2012 by วี :) [ธีมอารมณ์หญิง U_U]
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 06:04:03 PM »
สวยมากเลยค่ะน้องวี พี่ขอดูดไปก่อนนะค่ะ ทำเป็น วอลบ้างสิค่ะ  :)

ขอบคุณมากครับ ^^ wallหรอคิดธีมไม่ออกอ่ะครับว่ารูปแคปจะมิกซ์ออกมายังไง @_@? กลัวจะเละเหมือนปกปฎิทินอันนี้อ่ะฮ่าๆๆ ขนาดแค่4คนนะยังเยอะเลย ไว้มีไอเดียอะไรเจ๋งๆก่อนแล้วกันครับจะคิดwallมาฝากกัน ^^

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: ปฏิทินปี2012 by วี :) [ธีมอารมณ์หญิง U_U]
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 06:18:50 PM »
สวยงามมากเลยค่า เลิศจริงๆ อิอิ ปกสวยมากกกกกกกก ด้านในก็งามมากกก

อุ๊นี่สวยทุกมุมเลยนะ อิอิ ภาพเยอะก็มีมุมถูกใจเยอะใช่ป่ะ อ้อม แยม การ์ตูนก็สวย สรุปทุกคนสวยจ้า

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆงามๆจ้า  :icon_question:

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 06:25:49 PM »
สวยงามมากเลยค่า เลิศจริงๆ อิอิ ปกสวยมากกกกกกกก ด้านในก็งามมากกก

อุ๊นี่สวยทุกมุมเลยนะ อิอิ ภาพเยอะก็มีมุมถูกใจเยอะใช่ป่ะ อ้อม แยม การ์ตูนก็สวย สรุปทุกคนสวยจ้า

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆงามๆจ้า  :icon_question:

ชอบเม้นพี่โบว์เบนซ์ อุ๊สวยทุกมุม อิอิ มีช่วงนึงอ่ะครับที่เริ่มหัดแคปรูปใหม่ๆยอมรับเลยว่ากอละครแคปแต่ฉากอุ๊ ฮ่าๆๆ เสียดายขาดพระธิดาพรรณผกา Y^Y มีคนชอบปกก็ดีใจมากแล้วครับปกทำหลังสุดเลยนะ ^_^

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 06:39:36 PM »

ชอบเม้นพี่โบว์เบนซ์ อุ๊สวยทุกมุม อิอิ มีช่วงนึงอ่ะครับที่เริ่มหัดแคปรูปใหม่ๆยอมรับเลยว่ากอละครแคปแต่ฉากอุ๊ ฮ่าๆๆ เสียดายขาดพระธิดาพรรณผกา Y^Y มีคนชอบปกก็ดีใจมากแล้วครับปกทำหลังสุดเลยนะ ^_^

ไม่ได้อวยนะคะ น้องวีเลือกภาพมาได้มุม แบบสวยทุกมุมทุกภาพจริงๆแหละ หุหุ ปกไม่รกค่ะ สวยดี ชอบนะ มิกซ์ก็ดูโออ่ะ วันหลังก็ทำวอลไปเลยดิ ภาพชวนฝัน ดูสบายตา  ;D

ออฟไลน์ lovely

• *
  • 292
  • 0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 06:50:02 PM »

ชอบมากเลยค่ะรูปนี้ อิอิ ขอบคุณนะค่ะ

มัลลิกาคือใครอ่ะค่ะ ที่เคยอ่านก็ไม่มีถึง เคยดูเเต่ก็จำไม่ได้อ่ะค่ะ ใครรู้ช่วยบอกด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ :icon_neutral:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2011, 07:08:50 PM โดย lovely »

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 06:58:17 PM »
^
^
มัลลิกาหรอ ? ผมก็ไม่เคยดูปลาบู่ทองครับแต่ชอบน้องฟ้า สวยดี >///< เลยเลือกมาทำ ตอนเซฟจากเว็บpyjclubตกใจมากพี่เค้าบอกในเรื่องคู่กับนายริวจิตสำผัส ฮ่าๆๆ ไม่รู้ในเรื่องหล่อรึเปล่าแต่รูปบางมุม(บางมุมจริงๆ)ที่ผมเซฟมาก็หล่อนะ ไว้ให้พี่ๆเพื่อนๆที่เคยดูมาตอบแล้วกันครับ ส่วนรูปมโนห์รามีรูปนี้รูปเดียวจริงๆ ฮ่าๆๆ ตัวเองก็มีแผ่นแต่ขี้เกียจแคป เลยมีเก็บแค่รูปเดียวขอบคุณมากนะครับที่ชอบแล้วรูปอุ๊ไม่โดนใจหรอโชว์ทุกเรื่องเลยนะอ่ะๆ

ออฟไลน์ lovely

• *
  • 292
  • 0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 07:12:34 PM »
^
^
มัลลิกาหรอ ? ผมก็ไม่เคยดูปลาบู่ทองครับแต่ชอบน้องฟ้า สวยดี >///< เลยเลือกมาทำ ตอนเซฟจากเว็บpyjclubตกใจมากพี่เค้าบอกในเรื่องคู่กับนายริวจิตสำผัส ฮ่าๆๆ ไม่รู้ในเรื่องหล่อรึเปล่าแต่รูปบางมุม(บางมุมจริงๆ)ที่ผมเซฟมาก็หล่อนะ ไว้ให้พี่ๆเพื่อนๆที่เคยดูมาตอบแล้วกันครับ ส่วนรูปมโนห์รามีรูปนี้รูปเดียวจริงๆ ฮ่าๆๆ ตัวเองก็มีแผ่นแต่ขี้เกียจแคป เลยมีเก็บแค่รูปเดียวขอบคุณมากนะครับที่ชอบแล้วรูปอุ๊ไม่โดนใจหรอโชว์ทุกเรื่องเลยนะอ่ะๆ
พี่อุ๊ก็สวยนะค่ะ เเก้วกินรีก็งาม เเต่บัวเเก้วกับอัปสรสุดาก็น่ารักดี :icon_confused:ทำมาให้ดูอีกนะค่ะ อยากดูๆ เอานางสิบสอง หรือพี่น้องของมโนราห์ อุทัยเทวีก็ดีนะคะ อิอิ :icon_smile:

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 08:42:04 PM »
^
^
นี่โปรเจกพิเศษเซตปฏิทินนะครับ คงทำให้ไม่ใหว --^ ปี55นี้ก็เกือบไม่ทำแล้วนะครับแต่พี่ๆเค้ารีเควสเลยจัดให้ ไว้รอปฏิทินปี56ละกันครับ ^^

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 09:51:38 PM »
สวยหมด  พี่ชอบทุกรูปเลย  เทคเจอร์ชวนฝันดี
แนะนำว่า ให้ทำไปเรื่อยๆ เท่าที่ยังมีนางเอกละครพื้นบ้าน 
 :icon_surprised:
เป็นวอลแจกเยอะๆ เลย

เห็นถามเรื่องมัลลิกา ในนิทานพื้นบ้านไม่มี เป็นบทเสริมที่สามเศียรเพิ่มมา ตั้งแต่เวอร์ชั่นพิงกี้ 
เวอร์นั้น คุณติ๊ก กัญญารัตน์ เล่น 
ส่วนคุณริว เท่าที่ดู....พี่ว่าภาพนิ่งเค้าหล่อนะ
 :icon_question:
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 10:13:05 PM »
เฮือก!  :D คุณlovelyขอแค่3เรื่อง แต่พี่กาฬรหัสย์บอกให้ทำไปเรื่อยๆ เท่าที่ยังมีนางเอกละครพื้นบ้าน ไม่เบื่อเรอะ!เทกเจอร์ก็อันเดียวกันทั้งเซตเพิ่มแค่บรัชกะชื่อ  :icon_rolleyes:

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 10:32:20 PM »

เปิดมาเป็นพี่แยมอยากจะกรี๊ดให้บ้านแตก ชอบมากเลยจ้า ^____^

สวยๆกันทุกคนเลย แต่ที่ชมพี่แยมคนเดียวเพราะชอบพี่แยมโอเว่อร์ค่ะ

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 02:47:30 AM »
เฮือก!  :D คุณlovelyขอแค่3เรื่อง แต่พี่กาฬรหัสย์บอกให้ทำไปเรื่อยๆ เท่าที่ยังมีนางเอกละครพื้นบ้าน ไม่เบื่อเรอะ!เทกเจอร์ก็อันเดียวกันทั้งเซตเพิ่มแค่บรัชกะชื่อ  :icon_rolleyes:

ไม่เบื่อ :icon_neutral: ชอบๆๆอะไรแบบนี้ เดี๋ยวไว้หาภาพตัวนางงามๆของช่องสามมาให้น้องวีทำ
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 05:36:58 AM »
ชอบจังค่ะ ขอดูดบ้างนะ
แต่ขอพี่แยม พี่อ้อมอีกได้มั๊ยค่ะวี  :)

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 09:38:42 AM »
ปฎิทินปี2012มาแล้วครับหลังจากได้ปฏิทินสวยๆจากพี่โบว์เบนซ์แล้วแวะมาชมของผมบ้างนะครับ ^^
ขอบคุณพี่โบว์เบนซ์ด้วยที่ติดชื่อเว็บปฏิทินไว้ให้ในปฎิทินเจ้าหญิงพิกุลทองทำให้ผมสามารถหาปฏิทินปีหน้าได้ ขอบคุณมากครับ

ปกอาจลำเอียงนิดส์นึงเพราะเลือกเอาเฉพาะนางเอกที่ชอบมาทำปกฮ่าๆๆ ไม่ถูกใจขอภัยด้วย

สวยงาม....

ชวนฝัน.......................

จัดวางได้ลดหลั่นและสอดคล้องกันดีมาก.....

กด Like อิอิ  :icon_idea:

ดูดไปเก็บตามระเบียบ เดี๋ยวเอาภาพไปลงบอร์ดดีด้า ต่อจากกระทู้พี่ bobenz หน่อย ที่นั่นเงียบเหงาเหลือเกิน T_T"

ปล.ว่าจะทักหลายวันละ อยากบอกว่าลายเซ็นใหม่น้องวี สวยมากๆเลยจ้ะ   

อ่อ ลืมบอกขออัพ ลง fanpage บอย สพลคลับ ด้วย ดีกว่า

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 09:52:10 AM »
โอ้วววววววววววว!! งามมากกกกจ้าน้องวี แลดูชวนฝันและก็ละมุนละไม แต่ละนางก็สวย พี่ชอบธีมอารมณ์หญิงแบบเศร้าๆจัง><!! มันสวยได้อารมณ์ของภาพแสงสีอย่างบอกไม่ถูก
ความจริงถ้ารูปไหนนางแบบยิ้มอารมณ์ดีใจน่าจะใส่สีธีมให้สดใสขึ้นอีกนิดนะ อย่างรูปบีนี่น่ารักเชียวแต่สีทึมไปนิด แต่อาจเป็นเพราะแบ็คกราวข้างหลังบีมันทึมไปก็เป็นได้ อืม

สวยอ่ะ อยากบอกว่าหญิงไทยเราแต่ชุดไทยแล้วแบบว่างามพร้อมที่สุดเรย มองกี่ทีๆก็ไม่มีเบื่อ><! :o
เกาหลีชิดซ้าย ญี่ปุ่นชิดขวา ชุดชาติไหนก็ไม่งามเท่าชาติไทยเราอีกแล้ว :)
น้องวีทำอี๊กกกกกกก>o<!! ทั้งผู้หญิง ผู้ชายเลยน๊า^o^