ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ลีดเดอร์ธรรมศาสตร์ ::: สอง ชนิดา

ninda

ลีดเดอร์ธรรมศาสตร์ ::: สอง ชนิดา
« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2008, 04:12:55 PM »

เอารูปมาฝาก ใครมีอีกเอามาเพิ่มได้นะจ้ะ
ตอนแรกตั้งใจไปงานนี้ค่ะ แต่ว่ามันเลื่อนจนลืม
แล้วก็ต้องโทษน้องเดช ที่ไม่ยอมบอก ไม่งั้นคงได้เก็บภาพน้องสองมาฝากทุกคนแล้ว
นายชิคุง รับผิดชอบมาซะดีๆๆๆๆ

credit : on pic

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2008, 04:13:48 PM โดย นินดาเหิรหงษ์ »

Darkangle

Re: ลีดเดอร์ธรรมศาสตร์ ::: สอง ชนิดา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2008, 08:07:49 PM »
โทด ชิคุงไม่ได้น๊า ชิคุงก็ไม่รู้เรื่อง
ช่วงนี้ยิ่งวุ่นๆกะการหาเสียงเลือกประธานสี งานกีฬาสีอยู่(ต้องแต่งตัวบ้าๆบอๆ)

เหอะๆ

แต่ว่าพี่สองก้าผมแบบนี้แล้วแปลกๆแหะ

ขอบคุณสำหรับภาพนะคร้าบบบ

ninda

Re: ลีดเดอร์ธรรมศาสตร์ ::: สอง ชนิดา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 12:32:05 AM »
เหมือนทุกคนจะมองไม่เห็นกระทู้นี้กันเลย

งอน...
:'(

pakwarn

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 05:23:33 PM »
เหมือนทุกคนจะมองไม่เห็นกระทู้นี้กันเลย

งอน...
:'(

เห็นคะๆๆ หวานเห็นคะพี่นินดา แต่ว่าหวานเพิ่งได้เข้ามาอ่ะคะ

วันนั้นหวานก็ดูอยู่ที่บ้านนะคะพี่ :)

โทด ชิคุงไม่ได้น๊า ชิคุงก็ไม่รู้เรื่อง
ช่วงนี้ยิ่งวุ่นๆกะการหาเสียงเลือกประธานสี งานกีฬาสีอยู่(ต้องแต่งตัวบ้าๆบอๆ)

เหอะๆ

แต่ว่าพี่สองก้าผมแบบนี้แล้วแปลกๆแหะ

ขอบคุณสำหรับภาพนะคร้าบบบ

ง่า...พี่เดช พี่ก็ต้องหาเสียงเลือกประธานสีเหมือนกันหรอคะเนี้ย

หวานก็โดนอ่ะคะ ใกล้ตายยแล้วอ่ะ เสียงหายยย..ไปกับอากาศเลยอ่ะ :'( :'(

ออฟไลน์ Giingz

• *
  • 28
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 11:05:42 AM »
พี่สองยังคงน่ารักเหมือนเดิม :icon_cool:

คิดเถิงประกายพรึกกับเภตราจังเลย :icon_twisted:

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 09:55:42 PM »
 ;D ใช่ค่ะคิดถึงประกายพรึกจังเลย

ออฟไลน์ โกมินทร์

• *
  • 94
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 12:18:32 PM »
สอง ดูยังไง ก็น่ารักแบบ คมๆ

ถึงแก่ไปหน่อย อิอิ แต่ไม่เป็นไรไอ้เราดันชอบคนแก่ด้วยสิ หุหุหุ

เคดิตจาก http://www.boysapolclub.com  ( นำหลายรูปมาใส่ด้วยกันเลยได้มาแบบเนี่ย )

ออฟไลน์ Nus

• *
  • 270
  • -1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 10:45:42 PM »
พี่สองน่ารักค่ะ  แต่เหมือนจะอ้วนขึ้นหน่อย

ออฟไลน์ N'MINTNY

• *
  • 51
  • 0
  • น้องมิ้นทฺค่ะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 10:57:29 PM »
ถึงดูอ้วนไปหน่อยแต่ดู DD พี่เค้า ดูสมส่วน น๊ะ  :icon_confused: แบบ ว่าดูมีน้ำมีนวน อ่ะ ค่ะ อิอิ :icon_idea:

JittawanSaungFC

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 11:03:38 PM »
อยากให้ เกราะกายสิทธิ์ มาฉายใหม่ หรือไม่ก็มี ภาค2 ต่อ