ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

เอาภาพมาลงให้ติชมค่ะ

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
Re: เอาภาพมาลงให้ติชมค่ะ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 11:17:47 AM »
ขอบคุณมากค่ะวี  :icon_question:

• *
  • 549
  • 0
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 11:18:40 AM »
อ๊าก พี่โบเบนซ์ชมด้วย ดีใจจังอาจารย์ชมแล้ว  :icon_surprised: :icon_surprised: :icon_surprised:

• *
  • 549
  • 0
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 12:22:29 PM »

เอามาเสิร์ฟเวลาเที่ยงๆ อันนี้ก็ชอบbg กะนางแบบ แต้ว อิอิอิ น่ารักมากมาย แต่สีมันยังแปลกๆใช่มั้ยคะ ยังไงก็ขอแคะนนโหวตด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ (ตอนนี้กลายเป็นบ้านเอเอฟไปซะแล้ว)

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 12:41:21 PM »
พูดถึงaf คุณอัคนีสีเพลิง มีรูปป่ะครับ อยากจะขอทั้งเวทีaf กะ thestar เลยชอบดูมาก อยากเปลี่ยนมุมมองบ้างน่ะครับดูดาราละครมาหลายคนแล้ว เป็นนักร้องบ้างก็ดี แต่ไม่มีไม่เป็นไรนะเอาตามสะดวกครับทำไรมาผมก็ดูหมดแหละ

รูปแต้วเป๊ะนะแต่สีไม่เป๊ะเห็นมาหลายรูปแล้วลองใช้ dodge tool ถูให้ขาว(บางที่) ใช้ blur tool ถูให้เนียนตรงที่แหว่ง(บางที่) พอหน้ากลืนกะbgแล้วค่อยปรับโหมดสี จะสวยกว่านี้นะครับ ^^

• *
  • 549
  • 0
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 12:53:15 PM »
เอเอฟไม่มีเวทีค่ะ ส่วนเรื่องรูปขอบคุณมากเลย พอจะรู้แระว่าทำยังไงถึงจะเีนียน ขอบใจมากจ้า

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 12:57:32 PM »
afไม่มีเวทีงงเลย @@? ตามมุขไม่ทัน เหอะๆ จะเอานักร้องหรือดาราก็ทำมาเหอะครับผมดูได้หมดล่ะ ==;

• *
  • 549
  • 0
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 02:13:35 PM »

อีกภาพ ใช้เครื่องมือที่วีแนะนำด้วยเหอะๆ แต่ก็ยังไม่เนียน อ็อแล้วก็ที่วีถาม เรานึกว่า วีอยากได้ภาพเวทีเอเอฟอ่ะ 555+ เข้าใจคนละความหมายเลย  8)

• *
  • 549
  • 0
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 03:15:05 PM »

อีกภาพ ก่อนจะกลับบ้านเหอะๆ อันนี้ชอบสีค่ะ โดยส่วนตัว แต่โครงหน้าก็ยังไม่เป๊ะทีเดียว คราวหน้าจะลองทำฝาแฝดเต้ยดู รู้มั้ยเอ่ยใคร? นทไง  :icon_evil:

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 03:35:35 PM »
จั่นสวยมากเป๊ะแล้วครับชอบbgเหมือนกัน เทพขึ้นทุกรูปแล้วนะเนี่ย อิอิ ต่อไปนทหรอ รอดูๆชอบ สาวจากบ้านเดอะดาวจะมาแล้ว ><

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 05:12:23 PM »

เหอะๆ เอาไปอีกภาพนะคะ อันนี้ก็ยังไม่ค่อยเนียน ห่วงเรื่องคอกะสีผมมากกลัวมันจะโดดๆ แต่ถามว่าชอบมั้ย ชอบดารากะภาพ bg โดนใจมากมาย

อืมรูปเต้ยรูปน่ารัก ดูไม่ผิดส่วนหน้า ด้วยจ้ะ  ถือว่ามีพัฒนาการ ทำให้มาให้ดูอีกเรื่อยๆ นะ  :icon_neutral:

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
  • เปลี่ยนจากshahเป็นชะ จะได้เรียกกันง่ายๆ
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 12:42:01 AM »

เหอะๆ เอาไปอีกภาพนะคะ อันนี้ก็ยังไม่ค่อยเนียน ห่วงเรื่องคอกะสีผมมากกลัวมันจะโดดๆ แต่ถามว่าชอบมั้ย ชอบดารากะภาพ bg โดนใจมากมาย

กรี๊ดเต้ยน่าร๊ากมาก  ชอบๆๆๆๆๆ  กดlikeใ ห้เลย จั่นก็น่ารักดี

ช่วงนี้บ้านเราลงรูปเยอะมาก!คุณshahไม่เอาผลงานมาลงบ้างล่ะครับอยากเห็นๆ  :icon_neutral:

ช่วงนี้ไม่มีรมณ์   :icon_razz:รอดูดอย่างเดียว  555+  :icon_wink:

ขอบคุณ ภาพองค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3 จากGoogle

• *
  • 549
  • 0
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 08:26:02 PM »

มาแล้วตามคำเรียกร้อง สาวๆจาเวทีเดอะสตาร์ เหอะ เอาขวัญใจเค้ามาก่อนเลย นท พนายางกูร แต่ต้องขอโทษด้วยนะคะ ที่ภาพนี้ไม่เป๊ะซะทีเีดียว เพราะนทเองก้หน้ากลม แถมเวลายิ้ม นทก็หาตาไม่เจอ คือแบบตาตี่มาก แต่ชอบภาพนี้อ่ะค่ะ เลยพยายามหา BG ที่พอจะเข้ากันได้ ถ้าไม่ชอบยังไงก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย  :icon_twisted:

ต่อมาเป็นสาวแกรนด์ เหอะๆ อันนี้ก็รองขวัญใจเค้ามาอีกที แกรนด์ พรรณวรท ที่ชอบคือพี่สาวเขา แล้วมาน้องสาว เออเฮ้ย ! น่ารักอ่ะ แต่ภาพที่ทำออกมาก็ยังไม่ดีพอเลย ยังไงก็ขอคะแนนโหวตให้เค้าด้วยนะคะ 555+ :icon_surprised:

มาสิ้นสุดที่สาวสุดท้าย สาวกวาง กรวรรณ สาวคนนี้เห็นขึ้นเวทีทีไรมีแอบเปรี้ยวด้วยอ่ะ ไม่ใช่กลิ่นตัวนะ แต่การแต่งหน้าshe เริดมาก ภาพที่หามาได้ก็เอามาจากเว็บแฟนคลับของกวางน่ะแหละ น่ารักมั้ยคะ อันนี้ก็ยังผิดสัดส่วนนิดหน่อย แต่คนต่อๆไปจะพยายามให้มากกว่านี้นะคะ อย่าเพิ่งโหวตหนูออกเลยนะคะ  :)

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 08:38:26 PM »
น่ารักมากทั้ง3คนเลยเป๊ะสุดๆ เอาไปต่อทั้งสามคนเลยฮ่าๆๆ ขอรีเควส อัสthestar2 แป้งthestar4  นัทthestar5 เกรซthestar6 และแอ๊ปเปิ้ลthestar7 เยอะหน่อยแต่ชอบหมดเลย ^^

• *
  • 549
  • 0
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 08:43:57 PM »
น่ารักมากทั้ง3คนเลยเป๊ะสุดๆ เอาไปต่อทั้งสามคนเลยฮ่าๆๆ ขอรีเควส อัสthestar2 แป้งthestar4  นัทthestar5 เกรซthestar6 และแอ๊ปเปิ้ลthestar7 เยอะหน่อยแต่ชอบหมดเลย ^^

เ่อ่อ วีคะ ถ้าหาได้แค่บางคนไม่เป็นไรใช่มั้ยอ่ะ เพราะเรารู้จักแค่บางคนเองง่า  :icon_rolleyes:

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
  • เปลี่ยนจากshahเป็นชะ จะได้เรียกกันง่ายๆ
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 08:58:11 PM »
อ๊ายนทน่ารักจังตาตี๋ๆมีเอกลักษณ์ กวางก็งาม แกรนด์ก็สวย ชอบทั้งสามคนเลยน่าร๊ากอ่ะ เนียนคะ

ขอบคุณ ภาพองค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3 จากGoogle