ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

เอาภาพมาลงให้ติชมค่ะ

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: เอาภาพมาลงให้ติชมค่ะ
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 09:09:38 PM »
เซตนี้น้องอัคนีทำได้ดีค่ะ  :P

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 09:15:17 PM »
เซตนี้น้องอัคนีทำได้ดีค่ะ  :P

อร๊าย!! อาจารย์โบฯชมด้วย อิอิอิ ปลื้มซะ  :o

• *
  • 549
  • 0
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 09:58:45 PM »

เอาแป้ง ไปอีกคนนึงนะคะ อันนี้ก็ยังไม่เนียน หลายๆคนคงดูรู้ เพราะแม้แต่คนทำมันก็ยังแปร่งๆ แต่มันก็ลง เพราะมันมีไฟอ่ะ  >:D

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 10:17:27 PM »
เนียนแล้วคร้าบ --^ น่ารักมากด้วยอ่ะแป้งคิดถึงสาวคนนี้จัง  :o

• *
  • 549
  • 0
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2011, 11:19:14 PM »

อีกหนึ่งสาวที่เหมือนจะไปไม่ถึงดวงดาว แต่บอกได้คำเดียวว่าเธอก็เป็นดาวในใจใครหลายๆคน แอปเปิ้ล อยากบอกว่าชื่อของแอปเปิ้ลพิมพ์บากจัง ชื่อก็แปลก แต่ก็ดีนะ ไม่เหมือนใครดี  :icon_question:

• *
  • 549
  • 0
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 10:56:54 PM »
วันนี้เอาภาพอิมเมจนิยายเรื่องใหม่มาเสนอค่ะ ภาพอาจจะทำไม่สวยหน้าไม่เข้าก็ขออภัยด้วย ณ เจ้าคะ แต่ตั้งใจทำแล้วนะเนี่ย เฮ้อ ! ฝีมือไม่ถึงขั้นอ่ะ

ไปดูอิมเมจเลยดีกว่า แล้วเดี๋ยวให้อะไรลงตัวมากกว่านี้ก่อนนะคะ จะเอาลงบอร์ดนักเขียน ขอบอกก่อนว่าเป็นนิยายไทยผสมแฟนตาซีการแต่งตัวก็เลยแบบ  :icon_rolleyes:

คนแรกเลย พระเอกของเรื่อง  :o ชยางกูร

ขอโทษพี่บอยด้วย ที่พี่บอยดูอ้วนขนาดนี้ อย่าโกรธข้าน้อยเลย ข้าน้อยสมควรตาย

มาคนที่สอง นางเอกของคนเขียน  :icon_evil: วราลี

คนที่สามพระรองจ้า  :( ภาคิน

มีพระรองแล้วไม่มีนางรองก็กระไรอยู่  ??? ปภาวี แต่คราวนี้เธอมาเป็นนางร้ายก่อนนะจ๊ะ

คู่สุดท้าย แล้วค่ะ ทนดูกันหน่อยนะ  :icon_rolleyes: ภูชิสส์

และหญิงสาวผู้โชคร้ายที่ถูกต้องคำสาป  8) กานต์มณี

คนสุดท้ายที่ทำให้เรื่องราวดูสดใสน่ารักเหมือนชื่อเธอ  :'( พันธิตรา

คนทั้ง 7 คนจะมทำเรื่องราวให้คุณๆแปลกใจเล่น 555+ โปรยซะโอเว่รอ์เลย แก  ::)

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 11:43:17 PM »
อิมเมจน่าสนใจดี ที่ไม่โอคือรูปพี่ต้นครับไม่เนียนเลยที่เหลือก็มีแปลกๆบ้างแต่ยังพอดูได้อยู่ครับ ^^ ส่วนตัวอยากให้เจมส์กะต้นสลับคู่บ้างนะครับ คือ เจมส์คู่อุ๊ ต้นคู่อ้อม เข้าท่าดี บทตัวพระรองสองคนสลับกันได้ครับคือทั้งเจมส์และต้นเหมาะกับทั้ง2บทเลย แต่บทสตรีผู้คุมพลังธาตุไฟอุ๊ได้อยู่นะ ความเห็นส่วนตัวนะครับแล้วแต่นักแต่งเลย รอดูภาพนะครับ  :icon_neutral:

• *
  • 549
  • 0
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 11:53:45 PM »
อิมเมจน่าสนใจดี ที่ไม่โอคือรูปพี่ต้นครับไม่เนียนเลยที่เหลือก็มีแปลกๆบ้างแต่ยังพอดูได้อยู่ครับ ^^ ส่วนตัวอยากให้เจมส์กะต้นสลับคู่บ้างนะครับ คือ เจมส์คู่อุ๊ ต้นคู่อ้อม เข้าท่าดี บทตัวพระรองสองคนสลับกันได้ครับคือทั้งเจมส์และต้นเหมาะกับทั้ง2บทเลย แต่บทสตรีผู้คุมพลังธาตุไฟอุ๊ได้อยู่นะ ความเห็นส่วนตัวนะครับแล้วแต่นักแต่งเลย รอดูภาพนะครับ  :icon_neutral:

ตอนแรกก็ว่าจะสลับคู่กัน แต่! กลัวคนดูจะติดภาพเดิมๆ ภาพพี่ต้นจะพยายามแก้ค่ะ เอาแบบว่าพอดูได้ก็พอเนอะ เหอะๆ บทพี่อุ๊ ไม่แก้ให้นะคะ เพราะอุ๊เป็นน้องพี่บอยง่ะ ภาพก้ดูเป็นหิมะๆด้วยเหอะๆ

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 11:58:35 PM »

ตอนแรกก็ว่าจะสลับคู่กัน แต่! กลัวคนดูจะติดภาพเดิมๆ ภาพพี่ต้นจะพยายามแก้ค่ะ เอาแบบว่าพอดูได้ก็พอเนอะ เหอะๆ บทพี่อุ๊ ไม่แก้ให้นะคะ เพราะอุ๊เป็นน้องพี่บอยง่ะ ภาพก้ดูเป็นหิมะๆด้วยเหอะๆ

ครับผมแล้วแต่คนแต่งเลย อันนี้เป็นความจิ้นส่วนตัวของนักอ่านครับ :icon_biggrin: