ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

Wallpaper ละครพื้นบ้าน by วี

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
Re: wallpaper ละครพื้นบ้าน by วี
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 05:04:55 PM »
ไม่มีเม้นสาวต้องเลยหรอ พี่rainbowส่งให้ตามใบสั่งแล้วนะคร้าบ  :icon_evil:

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
Re: wallpaper ละครพื้นบ้าน by วี
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 05:56:03 PM »
พี่เพิ่งเข้ามาอ่ะ แม่ธรณีสวยมาก สีนวลๆดูแล้วสบายตา แต่ชุดแม่ธรณีในละครสวยดีอ่ะ พี่รอแม่อัคคีอยู่นะจ๊ะน้องวี  :icon_idea:
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
wallpaper แม่อัคคี
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 08:18:32 PM »
เสร็จพร้อมส่งแล้วครับแม่อัคคี ร้อนแรงมั๊ย ฮ่าๆๆ

ภาพต้องไม่ค่อยเม้นกันเลยแสดงว่าไม่ค่อยโดน งั้นขอแก้ตัวด้วยภาพฝนนะครับเชื่อว่าคงมีหลายคนชอบ เพิ่งเคยทำแนวร้อนแรงแบบนี้เป็นครั้งแรกขอคำแนะนำด้วยนะครับ น้อมรับทุกคำติชม U_U

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
Re: wallpaper แม่อัคคี
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 09:02:13 PM »
เสร็จพร้อมส่งแล้วครับแม่อัคคี ร้อนแรงมั๊ย ฮ่าๆๆ

ภาพต้องไม่ค่อยเม้นกันเลยแสดงว่าไม่ค่อยโดน งั้นขอแก้ตัวด้วยภาพฝนนะครับเชื่อว่าคงมีหลายคนชอบ เพิ่งเคยทำแนวร้อนแรงแบบนี้เป็นครั้งแรกขอคำแนะนำด้วยนะครับ น้อมรับทุกคำติชม U_U

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดงามมมมมมมมมากกกกกกกกกกกก><! :o
พระแม่อัคคีงามมาพร้อมกับความร้อนแรงจริงๆ ดอกไม้ไฟสวยอ่าพี่ชอบบบบ^______^
สีแดงเพลิงแบบนี้เข้ากับตัวหนังสือสีดำดีจัง เสียดายที่ชื่อฝนสั้นไปนิด นี่ถ้ายาวอีกหน่อยฟร้อนจะขับให้วอลสวยกว่านี้^o^
รูปนี้องค์ประกอบเป๊ะ ไม่มีที่ติยกเว้นชื่Fon (ฮ่า)

รอชมรูปเซตต่อไป สู้ๆจ้า เชียร์อยู่ห่างๆ :icon_neutral: :icon_neutral:

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 09:06:25 PM »
รอมันโหลดขึ้นนานมาก สวยจริงๆได้อารมณ์ร้อนแรง  ;D ;D ;D
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 08:12:03 AM »
เฮ้ย เฮ้ย เฮ้ย!!! งามมากเลยค่ะวี ภาพสวยๆทั้งนั้นเลย ขยันmix จริงๆเลยอ่ะ แล้วต่ละภาพก็สบายตาสุดๆ ยกเว้น ภาพพี่ฝนเหอะๆ  >:( ร้อนแรงได้อารมณ์พระแม่อัค :icon_idea:คีมากๆ

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 10:34:24 AM »
งามทั้ง แม่ธรณี ทั้ง แม่อัคคี เลยจ้ะน้องวี  ยิ่งทำยิ่งสวย

ปล. พี่แค๊บวิธีการใส effect ตัวอักษร ด้วยโฟโต้ช๊อปไว้แล้วนะ เข้าไปดูยัง   
V
V

http://www.boysapolclub.com/Forums/index.php?topic=2371.msg45407#msg45407

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 11:54:55 AM »
เมื่อวานภาพไม่ขึ้นค่ะ ไม่เห็นสักภาพเลยไม่รู้จะเม้นอะไร

ภาพสวยมากๆ เหมือนเดิม 3 นาง นี่ชอบภาพฝนสุดและ ชอบสีสดๆ 2 ภาพแรกก็สวยนะ แต่มันไม่เข้มข้นเท่าภาพหลัง 555+
สรุปชอบสีสันฉูดฉาดมากกว่า สีอ่อนๆ มีโปรเจกไรปล่อยมาอีกนะคะ รอชมค่ะ  :icon_cool:

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 12:44:47 PM »
โอยยยยยยยย  พี่คอมเมนต์ตามไม่ทันเลยแฮะ
ภาพต้องกับภาพฝนสวยมากกกก  พี่ชอบทั้งสองโทนเลย 
ดูคนละสไตล์ดี
พี่ชอบบรัชดอกไม้ไฟในรูปฝนอ่ะ  จำได้ว่าตัวเองมีบรัชนี้อยู่ แต่หาไม่เจอ
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 12:49:46 PM »
โอยยยยยยยย  พี่คอมเมนต์ตามไม่ทันเลยแฮะ
ภาพต้องกับภาพฝนสวยมากกกก  พี่ชอบทั้งสองโทนเลย 
ดูคนละสไตล์ดี
พี่ชอบบรัชดอกไม้ไฟในรูปฝนอ่ะ  จำได้ว่าตัวเองมีบรัชนี้อยู่ แต่หาไม่เจอ

จิงหรอส่งให้บ้างดิอยากได้  :icon_evil: อันนี้ผมตัดมาจากwallที่เสิทหาในgoogleจำได้ว่าพี่โบว์เบนซ์เคยใช้แล้วสวยดีเลยอยากมีบ้างแต่หาบรัชไม่เจอเลยต้องก็อปชาวบ้านเค้าเอาฮ่าๆๆ

งามทั้ง แม่ธรณี ทั้ง แม่อัคคี เลยจ้ะน้องวี  ยิ่งทำยิ่งสวย

ปล. พี่แค๊บวิธีการใส effect ตัวอักษร ด้วยโฟโต้ช๊อปไว้แล้วนะ เข้าไปดูยัง  
V
V

http://www.boysapolclub.com/Forums/index.php?topic=2371.msg45407#msg45407

เห็นแล้วครับแต่ยังไม่เคยลองทำเลย ขอบคุณสำหรับเทกนิคด้วย ถ้าเห็นในwallต่อๆไปของผมฟ๊อนยังเรียบๆอยู่ไม่มีสไตล์เดาได้เลยว่าทำไม่สำเสร็จ ฮ่ะๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2011, 12:55:25 PM โดย วี »

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
  • เปลี่ยนจากshahเป็นชะ จะได้เรียกกันง่ายๆ
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: มกราคม 01, 2012, 07:08:43 PM »
ว๊ากกกกไม่มาหลายวัน เม้นไม่ทันลงไปหลายรูปเลย
ชอบหมดทุกรูปอ่ะไม่รูจาเม้นรูปไหนพิเศษดีไม่ว่าจะเป็นวายุนำทิพย์
แม่ย่านาง แม่ธรณี กรี๊ดแม่อัคคีมากร้อนแรงได้ใจจริง
อยากเห็นพิกุลทองบ้างอะไรบ้างอ่ะนะ พลีสสสส

ขอบคุณ ภาพองค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3 จากGoogle

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
wallpaper sevenday7love
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 06:57:08 PM »
หายไปนานเลยได้เวลาส่งwallแล้วครับ

เริ่มด้วยโปรเจกพิเศษ sevenday7love เป็นรูปรีทัชของพีโบเบนซ์ครับเห็นสวยดีเลยจับมาmixเพราะไม่ค่อยมีรูปสาวๆเหล่านี้เลย
-แยมกะตูนเป็นรูปถ่ายนะครับ รูปแยมพี่โบเบนซ์ทำหัวหาดเลยไม่เอาส่วนหนูตูนไม่มีเลยได้จากกระทู้นานาชาติครับ ^^ เครดิตพี่โบเบนซ์เหมือนกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2012, 06:58:53 PM โดย วี »

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
wallpaper ลูกจันทน์
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 07:01:52 PM »
wallนี้รีเควสโดยพี่กันย์ครับ ไม่ใช่ละครพื้นบ้านแต่ก็ทำให้นะเออ ขอเม้นแบบให้คนทำชื่นใจหน่อยนะครับ อิอิ

โดนัท [ลูกจันทน์ จาก หัวใจรักข้ามภพ]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2012, 11:33:08 AM โดย วี »

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
wallpaper พิกุลทอง
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 07:05:13 PM »
ต่อกันด้วยเซตพิกุลทองที่เหลือครับ อันนี้รีเควสหลายคนคงจะถูกใจนะครับ ทำให้ครบทุกตัวเลย

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
wallpaper พิชัยมงกุฏ
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: มกราคม 15, 2012, 07:07:45 PM »
wallผู้ชายเดี่ยวๆwallแรก  >:D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2012, 06:55:53 PM โดย วี »