ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

Wallpaper ละครพื้นบ้าน by วี

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
wallpaper จินดาเมขลา
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 09:01:21 PM »
ขอบคุณพี่กาฬรหัสย์ด้วยครับที่ช่วยหารูป

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: wallpaper ละครพื้นบ้าน by วี
« ตอบกลับ #106 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 09:11:09 PM »
เชตเทพสามสวยค่ะ ชอบภาพสุวรรณอัมพรอ่ะ เซตนี้สุวรรณอัมพรเลิศสุด อัปสรสวรรค์มองไม่เห็นอ่ะ ภาพไม่ติด จินดามาแบซอฟเบาๆ อิอิ
กำลังจะออกแล้วเห็นอัพ ก็เลยมาเม้นให้ก่อนนะคะ เดี๋ยวจะไปกินยาและปวดหัว

อัปสรมีภาพคู่แบบสุวรรณอัมพรป่ะคะ ภาพหาง่าย วอลเยอะแยะ ที่ถามนี้มันมองไม่เห็นอ่ะนะ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองเข้ามาใหม่อาจจะติด  :o

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
Re: wallpaper ละครพื้นบ้าน by วี
« ตอบกลับ #107 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 09:20:31 PM »
เชตเทพสามสวยค่ะ ชอบภาพสุวรรณอัมพรอ่ะ เซตนี้สุวรรณอัมพรเลิศสุด อัปสรสวรรค์มองไม่เห็นอ่ะ ภาพไม่ติด จินดามาแบซอฟเบาๆ อิอิ
กำลังจะออกแล้วเห็นอัพ ก็เลยมาเม้นให้ก่อนนะคะ เดี๋ยวจะไปกินยาและปวดหัว

อัปสรมีภาพคู่แบบสุวรรณอัมพรป่ะคะ ภาพหาง่าย วอลเยอะแยะ ที่ถามนี้มันมองไม่เห็นอ่ะนะ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองเข้ามาใหม่อาจจะติด  :o

มีครับแต่อาจไม่เลิศเท่าสุวรรณอัมพร U_U เพราะทำก่อนเลยออกมาโทนเบาๆแบบจินดา ไม่รู้ถูกใจพี่เปล่าเพราะพี่ชอบภาพสีสดๆ --^ ยังไงถ้าไม่ถูกใจรอwallต่อๆไปแล้วกันนะครับ  :icon_eek:

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
wallpaper อัปสรสวรรค์ ver.2
« ตอบกลับ #108 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 10:09:55 PM »
ทำมาให้พี่โบว์เบนซ์อีกver.ครับ สไตล์เดียวกะสุวรรณอัมพร

สีเหลือง-ส้มจัดจ้านมากคงถูกใจนะครับ  :icon_cry:

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #109 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 10:55:27 PM »
สวยมากๆเลยน้องวี รอดูเจ็ดสาวจากสังข์ทอง และอีกหลายๆเรื่อง
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
Re: wallpaper อัปสรสวรรค์ ver.2
« ตอบกลับ #110 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 09:42:02 AM »
ทำมาให้พี่โบว์เบนซ์อีกver.ครับ สไตล์เดียวกะสุวรรณอัมพร

สีเหลือง-ส้มจัดจ้านมากคงถูกใจนะครับ  :icon_cry:

สวยมากกกกกกกกกกกถึงมากที่สุด  ดีไซต์ดีจริงๆ นะเนี่ย 

แต่อันอื่นก็สวยทุกอันนะคะ เดี๋ยวว่างแล้วพี่จะมาเม้นให้นะ ตอนนี้ยุ่งมาก

ออฟไลน์ ฟ้าใส

• [img]http://image.ohozaa.com/iv/logotj003.jpg[/img]
  • *
  • 145
  • 0
« ตอบกลับ #112 เมื่อ: มกราคม 18, 2012, 01:28:58 PM »
ขอรูปทิพย์มณฑาตอนเป็นจงดีแบบวอลเป็บเปอร์น่ะวิน่ะพอดีชอบตอนพี่ตูนแต่งหล่อดี

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #113 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 10:08:35 AM »
สุวรรณอัมพร - สวยมากกกกกกกกกกกก  โทนสีเข้ากับชุด  ดูสดใสหวานชื่น

อัปสรสวรรค์ ver.1 - แนววินเทจโทนสีขาว แบบนี้ก็สวยนะ พี่ก็ชอบ ถึงแม้จะไม่เข้ากับสุวรรณอัมพร แต่ก็ดูดีอีกแบบนึง (ชักอยากได้สุวรรณอัมพรแนวนี้อีกซักภาพ)  :icon_surprised:

อัปสรสวรรค์ ver.2 - อันนี้เข้ากับสุวรรณอัมพรเลย โทนสีเหลืองๆ อลังการงามมาก

จินดาเมขลา - แนววินเทจซอฟต์ๆ เสียดายภาพจินดา ไม่ค่อยได้มุมเด่นเหมือนวอลของสองนางเอก แต่น้องวีก็ถือว่าหาภาพได้ดีนะ  ภาพประกอบขวาสุดอ่ะ  พี่มีแต่ในปกวีซีดี หาในคอมไม่เจอ
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

• *
  • 5780
  • -1
Re: wallpaper อัปสรสวรรค์ ver.2
« ตอบกลับ #114 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 06:15:55 PM »

จัดจ้านถูกใจมว๊ากกกกกกกค่ะ น้องวีน่ารักอ่ะ 555+ รู้ได้ไงว่าชอบแบบนี้มากกว่าคะ แต่แบบแรกก็สวยดีนะคะ ดูหรูๆไฮโซดีแท้ แต่เวอร์ 2 นี่กรี๊ดดดด กว่ากันเยอะ
ทุกคนลงความเห็นว่าแบบสดสวยกว่าเนอะ รอดูนางอื่นๆอีกนะคะ พี่มิ๊กซ์ภาพไม่สวยแบบนี้ด้วยค่ะ 555+ นี่คือความจริง หุหุ  ;D
ขอรีเควสแบบลัดคิวได้ป่ะจ๊ะ คืออยากได้อุ๊ สร้อยสุดาอ่ะค่ะ แบบว่าเป็นวันเกิดอุ๊ด้วย อิอิ คนโปรดน้องด้วยน๊า รีบจัดเต็มด่วนๆเลยนะคะ  :icon_idea:

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #115 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 06:18:12 PM »
สุวรรณอัมพร - สวยมากกกกกกกกกกกก  โทนสีเข้ากับชุด  ดูสดใสหวานชื่น

อัปสรสวรรค์ ver.1 - แนววินเทจโทนสีขาว แบบนี้ก็สวยนะ พี่ก็ชอบ ถึงแม้จะไม่เข้ากับสุวรรณอัมพร แต่ก็ดูดีอีกแบบนึง (ชักอยากได้สุวรรณอัมพรแนวนี้อีกซักภาพ)  :icon_surprised:

อัปสรสวรรค์ ver.2 - อันนี้เข้ากับสุวรรณอัมพรเลย โทนสีเหลืองๆ อลังการงามมาก

จินดาเมขลา - แนววินเทจซอฟต์ๆ เสียดายภาพจินดา ไม่ค่อยได้มุมเด่นเหมือนวอลของสองนางเอก แต่น้องวีก็ถือว่าหาภาพได้ดีนะ  ภาพประกอบขวาสุดอ่ะ  พี่มีแต่ในปกวีซีดี หาในคอมไม่เจอ

ต้องกาฬรีบพิมพ์ป่ะคะ พี่อ่านไปแล้วก็งงแทน 555+  :icon_confused: กำลังพูดถึงอัปสรสวรรค์ไม่ใช่เหรอ  :icon_rolleyes:

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #116 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 06:32:04 PM »
-@พี่โบเบนซ์ - อุ๊เกิด18มกราใช่ป่ะครับผ่านมาแล้วนะวันนี้ก็19แล้ว Y^Y แต่จัดให้แน่นอน คนโปรด >///<

ผมอ่านประวัติอุ๊จากเว็บนี้อ่ะครับ เห็นเค้าบอกว่าเคยประกวดมิสทีนกับมิสไทยแลนด์ด้วยหรอ  :) ใครมีรูปบ้างครับอยากเห็นไม่มีไม่เป็นไร  :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2012, 06:43:30 PM โดย วี »

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #117 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 08:03:57 PM »
เข้ามาแล้วได้แต่กรี๊ดอยู่เงียบๆ (เดี๋ยวคนรอบข้างหาว่าบ้า) สุวรรรอัมพรกับอัปสรสวรรค์ของเค้าสวยมั่กๆ   :icon_frown: โทนสีโดนใจมากๆเลยอ่ะ ชอบพี่แยมสุดๆเลย ที่ร้ากของเค้า  :)

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #118 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 01:58:57 PM »
ไม่ได้หายไปไหนหรอกค่า แค่ไปฝึก mix ภาพมา 555+ รอบแรกยังไม่ผ่านโปร ลองทำมาใหม่ ช่วยน้องวีอัพบ้างไรบ้าง แจมเล่นๆนะคะ
แบบว่าเอาไปลงเฟรชมาก่อน มีคนบอกว่าสวย ก็เลยเอามาลง เรียกความมั่นใจก่อน เดี๋ยวกระทู้ภาพสวยๆของเจ้าของกระทู้เค้าจะกร่อย หุหุ
อาจไม่สวยมากมายนะจ๊ะ ไม่ค่อยได้ทำภาพแนวนี้ ลองดูๆจ้า
ขอบคุณภาพสวยๆ จาก www.samsearn.com / www.dida.co.th

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2012, 02:02:56 PM โดย bobenz »

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #119 เมื่อ: มกราคม 21, 2012, 02:00:54 PM »
คนนี้ก็แอบลองทำ ภาพเยอะดี 555+ ไม่ชอบไม่เป็นไรนะคะ  :icon_idea:
ขอบคุณภาพสวยๆ พี่ pepo @ www.pyjclub.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2012, 02:02:02 PM โดย bobenz »