ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

Wallpaper ละครพื้นบ้าน by วี

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
Re: wallpaper ละครพื้นบ้าน by วี
« ตอบกลับ #255 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 10:46:48 AM »
สวย สีสันสดใสเหมือนสีสไบมากค่ะ   รอดูครบทั้งเจ็ดนางนะ น้องวี

;D ;D ;D

ครบแล้วนะครับพี่ลองจิ้มดูหน้าก่อนๆครับจะเห็น แสดงว่าลืมดูน่ะสิ แอบน้อยใจ Y^Y

-วงษ์สวรรค์ยังไม่ทำเลยครับ  :icon_mad:

แป่ววว  ขอโทษที พี่ลืมไป  :icon_eek:
ไม่ได้ลืมดูนะ แต่ดูจนลืม 5555

พี่โบว์เบนซ์  เซตตุ๊กตาทองสวยมากกกกกกกกก  ภาพงามทุกภาพเลยค่ะ
สวยจริงๆ   ว่าแต่ตกลง เนยเป็นอาภรณ์เหรอ คิดว่าเนยเป็นเทพิตาซะอีก แสดงว่าเราเข้าใจผิดมาตลอดอ่ะดิ
ว่าแต่ไม่มีสองมเหสีเหรอคะ
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
wallpaper วงษฺ์สวรรค์
« ตอบกลับ #256 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 05:09:58 PM »
ติดพี่โบว์เบนซ์ไว้นานมากกกกกกกกก กับwallวงษ์สวรรค์ วันนี้อัพให้แล้วนะครับ

อยากบอกว่ารูปแคปหาที่แมทกันยากมาก Y^Y

น้อมรับทุกคำติชมเช่นเดิมครับ  :icon_eek:

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
Re: wallpaper วงษฺ์สวรรค์
« ตอบกลับ #257 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 07:04:28 PM »
ติดพี่โบว์เบนซ์ไว้นานมากกกกกกกกก กับwallวงษ์สวรรค์ วันนี้อัพให้แล้วนะครับ

อยากบอกว่ารูปแคปหาที่แมทกันยากมาก Y^Y

น้อมรับทุกคำติชมเช่นเดิมครับ  :icon_eek:

อ๊ากกกก! น่ารักมากกกกกก
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: wallpaper วงษฺ์สวรรค์
« ตอบกลับ #258 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 07:13:32 PM »

สวยมากกกกกกกกกก เป๊ะทุกรายละเอียด เป็นอะไรที่ชอบมาก คลั่งไคล้มากๆๆๆด้วย 555+ พี่วงษ์มุมนี้หล่ออ่ะ อ๊ายยยคิดถึงวงษ์สวรรค์
จันทรมาส เลือกภาพมาแบ๊วได้อีก อิอิ อ้อม น่ารักมากๆ ตอนนี้กำลังสวยเลย

ขอบคุณอีกครั้งนะคะ ถึงจะนานไปหน่อยแต่ก็สวยถูกใจมากๆค่า  :icon_idea:

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
Re: wallpaper ละครพื้นบ้าน by วี
« ตอบกลับ #259 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 09:36:52 PM »
ดีใจที่ชอบกันครับ ยังคิดอยุเลยว่าจะชอบกันรึเปล่าเพราะภาพแคปไม่ชัดปรับยากมาก ถ้าปรับเส้นให้เนียนมากกว่านี้ก็จะดูไม่ออกว่าเป็นหน้าใคร YY

-จำไม่ได้แล้วว่าติดรีเควสใครไว้บ้างเพราะทิ้งกระทู้ไปนานเกิ้น พี่โบว์เบนซ์ก็ไม่มาแจมแล้ว ใครก็ได้ช่วยอัพที TOT

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #260 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 09:47:44 PM »
^

^^

ถ้ายังงั้นพี่ขอวงษ์สวรรค์กับน้องสร้อยได้ป่ะจ๊ะน้องวี แล้วก็คู่ของรัตนมาลี ใจจริงก็อยากจะทำก็ฝีมือไม่ถึงต้องรอดูอย่างเดียว :icon_rolleyes:
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
Re: wallpaper ละครพื้นบ้าน ตุ๊กตาทอง
« ตอบกลับ #261 เมื่อ: มีนาคม 30, 2012, 09:51:48 PM »
ภาพสุดท้ายแล้วค่ะ ไม่ทำเพิ่มและ ภาพเรื่องอื่นๆน้องวีทำไว้สวยงามอยู่แล้ว แค่มาแจมภาพที่น้องไม่ได้ทำจ้า ขอบคุณที่ติดตามกันไม่มากไม่น้อยนะคะ  :icon_smile:

ละครเก่าเรื่องอื่นๆมันต้องใช้ภาพแคปทำ ยังไม่สามารถทำให้งามได้ ก็เอาไว้แค่นี้ค่ะ  :icon_idea:

โอวสวยมากค่ะ น้องเนยน่ารักมากๆ อย่าเพิ่งหยุดทำเลยค่ะ พี่ อยากดูอีก

อ๊ากกกกกกก น่ารักกกกกกอ่ะ องค์ประกอบภาพได้อารมณ์ ได้เรื่องราวมากๆเลยจ้ะ อยากได้คู่ รัตนมาลี(แยม) กับ จันทวาท (บอย โอฬาร)ด้วยอ่ะ
อีกซักวอลเถอะลุ้นคู้นี้มาก

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #262 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 11:12:34 AM »
^

^^

ถ้ายังงั้นพี่ขอวงษ์สวรรค์กับน้องสร้อยได้ป่ะจ๊ะน้องวี แล้วก็คู่ของรัตนมาลี ใจจริงก็อยากจะทำก็ฝีมือไม่ถึงต้องรอดูอย่างเดียว :icon_rolleyes:

ทำเลยๆ ทำบ่อยๆmixไปmixมาเดี๋ยวก็สวยเองครับ ไม่เข้าใจตรงไหนถามพี่โบว์เบนซ์เลยจะได้ทริกดีๆเยอะเลย เชียร์ให้ทำจริงๆนะครับอยากเห็น ><

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
wallpaper วงษ์สวรรค์ ver. บอย-หนูนา
« ตอบกลับ #263 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 01:58:30 PM »
wallpaper วงษ์สวรรค์ ver. บอย-หนูนา พี่วงษ์กะน้องศร้อย ^^ ถึงจะเป็นตัวร้ายแต่ก็น่ารักนะเออ ><

ver.บอย-แยม ยังคิดไม่ออกขอติดไว้ก่อนนะครับ ไม่เคยเซฟรูปบอยไว้เลยต้องไปสูบจากกระทู้เล่าเรื่องอีกแล้ว UU

-พี่โบว์เบนซ์ติดเซตสาวๆจากวงษ์สวรรค์ของผมในกระทู้กลอนนางเอกอ่ะครับ นานแล้วนะยังไม่ได้เลย พอดีทำเรื่องนี้เยอะเลยนึกขึ้นได้ ^^

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #264 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 09:40:10 PM »
ไม่ใช่พี่บอยนะจ๊ะ เป็นพี่หนึง มาฬิศร์อ่ะคู่พี่แยม ไม่งั้นก็ของจันทวาสกับรัตนมาลี  (รู้สึกจะขอเยอะไปไหมอ่ะ)

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #265 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 11:18:46 PM »
^
^
หมายถึงบอย โอฬาร ครับ ตกลงจะให้แยมคู่ใครล่ะเนี่ย --? ส่วนตัวผมก็ชอบบอยมากกว่าหนึ่งนะ ถึงในเรื่องจริงๆจะคู่กะหนึ่งก็เถอะ --!

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #266 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 11:20:14 PM »
พี่ก็อินบอยมากกว่าหนึ่งนะ แบบกรี๊ดมาก อยากให้จันทรมาศกับจันทวาสแยกร่างกัน   :o
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: wallpaper วงษ์สวรรค์ ver. บอย-หนูนา
« ตอบกลับ #267 เมื่อ: เมษายน 01, 2012, 04:49:12 PM »

-พี่โบว์เบนซ์ติดเซตสาวๆจากวงษ์สวรรค์ของผมในกระทู้กลอนนางเอกอ่ะครับ นานแล้วนะยังไม่ได้เลย พอดีทำเรื่องนี้เยอะเลยนึกขึ้นได้ ^^

555 มีทวง ถ้าเป็นกระทู้นางในวรรณคดีละก็ ยากค่ะ เหอะๆๆ ทำไป 70 กว่าหน้า ภาพไม่มีแล้วค่ะ ไม่มีภาพจะมารีทัช  :-X

ตกลงทำภาพ บอย โอฬาร กับ แยมนั่นแหละค่ะ ไม่จำเป็นต้องคู่กันจริงนี่คะ แล้วแต่คนดูชอบ 555 ท่าทางแต่ละคนจะชอบ บอย แยมมากกว่า  :icon_idea:

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
Re: wallpaper วงษ์สวรรค์ ver. บอย-หนูนา
« ตอบกลับ #268 เมื่อ: เมษายน 01, 2012, 05:19:56 PM »

555 มีทวง ถ้าเป็นกระทู้นางในวรรณคดีละก็ ยากค่ะ เหอะๆๆ ทำไป 70 กว่าหน้า ภาพไม่มีแล้วค่ะ ไม่มีภาพจะมารีทัช  :-X

ตกลงทำภาพ บอย โอฬาร กับ แยมนั่นแหละค่ะ ไม่จำเป็นต้องคู่กันจริงนี่คะ แล้วแต่คนดูชอบ 555 ท่าทางแต่ละคนจะชอบ บอย แยมมากกว่า  :icon_idea:

อ่า ถูกค่ะ นานะกรี๊ดคู่บอยแยม มากๆ แต่คู่น้องมาสกับพี่วงษ์ เค้าก็ปลื้มไม่แพ้กันนะรู้สึกพระเอกฉลาดและนางเอกเข้มแข็งดี

พี่วงษ์กับน้องสร้อย น่ารักมากเลยจ้ะน้องวี หนูนาแต่ง แบบนี้ ขึ้นมากๆเลยอ่ะ ตอนดูไม่เคยชอบ she เลย บทมันน่ารำคาญมั่กๆเลย

เลยมองไม่เห็นความน่ารัก แต่พอมาดูภาพแค๊บ น่ารักจริงๆเลย

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
wallpaper วงษ์สวรรค์ ver.บอย-แยม
« ตอบกลับ #269 เมื่อ: เมษายน 05, 2012, 11:54:20 AM »
ส่งwall จันทวาท-รัตนมาลี ครับ