ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

Wallpaper ละครพื้นบ้าน by วี

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
Re: wallpaper บัวแก้วจักรกรด ver. เล็ก-อุ๊
« ตอบกลับ #315 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 04:00:22 AM »
wallpaper บัวแก้วจักรกรด ver. เล็ก-อุ๊

เมฆสิทธิ์กับอัปสรสุดา ดราม่ามากๆ คนนึงโมโหร้ายอีกคนก็เจ้าน้ำตา UU

-รับหน้าที่หลายกระทู้มาก เวลาก็ไม่ค่อยจะมี --;
พี่อุ๊น่ารักมากค่ะ พี่เล็กก็หล่อ  :icon_evil:
ขออีกหลายๆรูปนะจ้า ^^
ปล.เราก็เชียร์อัปสรสุดากับเมฆสิทธิ์เหมือนกัน....

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
Re: wallpaper ละครพื้นบ้าน by วี
« ตอบกลับ #316 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 08:01:57 AM »
^
^
-ดีใจที่ทุกคนชอบ ^^

เรื่องนี้ทำรูปเยอะมาก ตั้งแต่ ต้าร์-อ้อม ต้าร์-ตูน ต้าร์-อุ๊ เล็ก-อุ๊ เหลือแต่เล็ก-ตูน แล้วล่ะครับ หรืออยากได้เล็ก-อ้อมด้วย  :icon_confused:

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: wallpaper ละครพื้นบ้าน by วี
« ตอบกลับ #317 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 08:12:23 AM »
^
^

เรื่องนี้ทำรูปเยอะมาก ตั้งแต่ ต้าร์-อ้อม ต้าร์-ตูน ต้าร์-อุ๊ เล็ก-อุ๊ เหลือแต่เล็ก-ตูน แล้วล่ะครับ หรืออยากได้เล็ก-อ้อมด้วย  :icon_confused:

จะว่าไปเพิ่มเล็ก อ้อมด้วยก็โอเค นะคะ 555 คู่นิศา กะ ภัทร แบบเนียนๆ หุหุ

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #318 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2012, 08:21:05 AM »
^
^

จะว่าไปเพิ่มเล็ก อ้อมด้วยก็โอเค นะคะ 555 คู่นิศา กะ ภัทร แบบเนียนๆ หุหุ

:icon_surprised: :icon_surprised: :icon_surprised:
เออ จริงด้วย คู่นิศากับภัทรแบบเนียนๆ

น้องวีทำมาทุกคู่ที่คู่กันได้เลย  ทำสวยอยู่แล้ว 
พี่ก็ชอบเหมือนกัน   แต่ไม่ค่อยได่เข้ามาเมนต์  บางที เข้ามาดูรูป แต่อุปกรณ์ไม่สะดวกจะเมนต์
แล้วหลังจากนั้นก็ลืม   :icon_eek:
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
  • เปลี่ยนจากshahเป็นชะ จะได้เรียกกันง่ายๆ
« ตอบกลับ #319 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 01:03:56 AM »
ไม่ได้มานานwallคู่สวยมาก  ชอบภาพล่าสุดพี่อุ๊นารัก  ดอกกุหลาบสีส้ม

ขอบคุณ ภาพองค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3 จากGoogle

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
wallpaper เจ้าหญิงแตงอ่อน
« ตอบกลับ #320 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 07:37:44 PM »
wallpaper เจ้าหญิงแตงอ่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2012, 08:06:42 PM โดย วี »

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
Re: wallpaper บัวแก้วจักรกรด ver. เล็ก-อุ๊
« ตอบกลับ #321 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 10:39:00 PM »
wallpaper บัวแก้วจักรกรด ver. เล็ก-อุ๊

เมฆสิทธิ์กับอัปสรสุดา ดราม่ามากๆ คนนึงโมโหร้ายอีกคนก็เจ้าน้ำตา UU

-รับหน้าที่หลายกระทู้มาก เวลาก็ไม่ค่อยจะมี --;
พี่อุ๊น่ารักมากค่ะ พี่เล็กก็หล่อ  :icon_evil:
ปล.เราก็เชียร์อัปสรสุดากับเมฆสิทธิ์เหมือนกัน....

ไม่เคยเห็นรูปนี้สวยมากกกกกก
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
wallpaper เจ้าหญิงพิกุลทอง
« ตอบกลับ #322 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 11:16:31 AM »
wallpaper เจ้าหญิงพิกุลทอง

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #323 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 01:29:54 PM »

ไม่เคยเห็นรูปนี้สวยมากกกกกก

งามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกก><!!!
แหม่ๆๆ ถ้าเป็นเราหน่อยไม่ได้ เลือกเมฆสิทธิ์ไปนานแล้ว^O^ เรื่องเศร้าคงไม่เกิดขึ้น ฮ่าๆๆๆ พี่เล็กเรื่องนี้หล่อเว่อร์ :o

ปล.น้องวีจ๋าพี่ถามหน่อย เรื่องนี้ ตอนแรกเมฆสิทธิ์จะไว้ผมยาวใช่ป่ะ แล้วตอนไหนถึงจะทำผมสั้นๆใส่ชุดสีฟ้าๆอ่ะจ๊ะ?(แลดูเด็กลงเป็นกองหล่ออัพเลเวลสุดกู่><!)

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #324 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 02:51:49 PM »

งามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกก><!!!
แหม่ๆๆ ถ้าเป็นเราหน่อยไม่ได้ เลือกเมฆสิทธิ์ไปนานแล้ว^O^ เรื่องเศร้าคงไม่เกิดขึ้น ฮ่าๆๆๆ พี่เล็กเรื่องนี้หล่อเว่อร์ :o

ปล.น้องวีจ๋าพี่ถามหน่อย เรื่องนี้ ตอนแรกเมฆสิทธิ์จะไว้ผมยาวใช่ป่ะ แล้วตอนไหนถึงจะทำผมสั้นๆใส่ชุดสีฟ้าๆอ่ะจ๊ะ?(แลดูเด็กลงเป็นกองหล่ออัพเลเวลสุดกู่><!)

กลางๆเรื่องครับ ตอนต้นเรื่องพี่อุ๊ชุดส้มพี่เล็กก็ผมยาวแบบในรูป พอตอนกลางๆเรื่องพี่อุ๊ชุดแดงพี่เล็กก็ผมสั้นเลยครับและสั้นไปจนจบเรื่องเลย ^^

แปะรูปให้ดูครับ

cr. ruttima club

ต้นเรื่อง

กลางเรื่อง

ท้ายเรื่อง

อันนี้แถมครับ อิอิ

ออฟไลน์ king

• *
  • 12
  • 0
« ตอบกลับ #325 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 07:02:58 PM »
ชอบเกือบทุกรูปค่ะ  ส่วนมากมีแต่ภาพผู้หญิงนะ ขอบคุณค่ะ ที่ทำผลงานดีๆให้เราได้ชม

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #326 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 08:43:22 PM »
ชอบเกือบทุกรูปค่ะ  ส่วนมากมีแต่ภาพผู้หญิงนะ ขอบคุณค่ะ ที่ทำผลงานดีๆให้เราได้ชม

ขอบคุณนะครับที่เข้ามาชมและเม้นให้ แบบว่าปลื้มสาวๆละครพื้นบ้านอ่ะครับwallเลยเยอะหน่อย จะว่าไปกระทู้นี้ก็ห่างหายจากการอัพไปนานแล้วนะครับ  เดี๋ยวว่างๆจะทำมาเพิ่มนะครับ

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #327 เมื่อ: มกราคม 29, 2013, 10:33:44 AM »
โอ้! แอบมีตัดผมหน้าด้วยแฮะตอนท้าย อิอิ แต่ก็หล่อทุกเวอร์เรย><! เพชรดาราเทียบไม่ติด ฮ่าๆๆ

อุ๊เรื่องนี้จิ้มลิ้มน่ารักดีอ่ะ

ขอบใจมากนะจ๊ะ มาตอบพร้อมภาพทีเดียว เริ่ดแจ่มแจ้งมาก^o^

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
wallpaper ละครพื้นบ้าน 4 lover
« ตอบกลับ #328 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 03:20:56 PM »
กลับมาอีกครั้งหลังจากหายไปนานสำหรับกระทู้นี้ คราวนี้จัดเต็มไปเลยครับ 4 เรื่อง!!

4 lover

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
wallpaper ละครพื้นบ้าน ดาบเจ็ดสี มณีเจ็ดแสง (ฟิวส์-แนน)
« ตอบกลับ #329 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 03:22:19 PM »
ดาบเจ็ดสี มณีเจ็ดแสง (ฟิวส์-แนน)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 17, 2013, 03:24:42 PM โดย วี »