ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

wallpaper อารมณ์หญิง by วี

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
Re: wallpaper อารมณ์หญิง by วี
« ตอบกลับ #405 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 09:35:12 PM »
แก้วกินรี จากบัวแก้ว บัวทอง

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
Re: wallpaper อารมณ์หญิง by วี
« ตอบกลับ #406 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 09:35:50 PM »
ลัดดาวรรณ จากบัวแก้ว บัวทอง

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #407 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 09:36:18 PM »
สร้อยสวาท จากบัวแก้ว บัวทอง

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #408 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 09:36:53 PM »
กินรา จากบัวแก้วบัวทอง

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #409 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 09:38:51 PM »
เมขลา จากบัวแก้ว บัวทอง

-ver.บัวแก้วจักรกรด ไม่เห็นมีตัวละครชื่อ เมลขาเลยครับ ไม่เคยดูบัวแก้วบัวทองด้วย แต่เห็นlovelyอัพรูปเลยเก็บมาทำให้ด้วยครับ ^^

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #410 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 09:50:18 PM »
รีเควส by lovely

ขอบคุณรูปสวยๆจาก lovely ครับ ขอมาก็จัดให้

บัวแก้ว จากบัวแก้ว บัวทอง

โหยชอบภาพนี้สุดเลยอ่ะ ได้อารมณ์มากๆ

-ver.บัวแก้วจักรกรด ไม่เห็นมีตัวละครชื่อ เมลขาเลยครับ ไม่เคยดูบัวแก้วบัวทองด้วย แต่เห็นlovelyอัพรูปเลยเก็บมาทำให้ด้วยครับ ^^

พี่ก็จำตัวละครตัวนี้ไม่ได้เหมือนกันอ่ะ เค้ามีบทบาทยังไง ใครรู้ช่วยตอบที แต่สวยเนอะ

ออฟไลน์ lovely

• *
  • 292
  • 0
« ตอบกลับ #411 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 09:19:45 AM »
อ๊ากกกกกกกกกกก  สวยงามมากคะพี่วี ขอบคุณนะคะที่ทำให้ เดี๋ยวจะรีบอัพพระไชยมงคลให้จบ อย่าลืมทำนะคะ เหอะๆ :icon_confused:
 อยากทำเป็นบ้างจังเลย :icon_twisted:
รีเควส by lovely

ขอบคุณรูปสวยๆจาก lovely ครับ ขอมาก็จัดให้

บัวแก้ว จากบัวแก้ว บัวทอง

โหยชอบภาพนี้สุดเลยอ่ะ ได้อารมณ์มากๆ

พี่ก็จำตัวละครตัวนี้ไม่ได้เหมือนกันอ่ะ เค้ามีบทบาทยังไง ใครรู้ช่วยตอบที แต่สวยเนอะ

เมขลา เป็นแม่เลี้ยงของรัศมีจันทร์คะ คือตอนที่รัศมีจันทร์เพิ่งเกิด มีปูยักษ์ลักพาตัวรัศมีจันทร์ไปหมายจะหม่ำ เมขลาตรวจทะเลมาเห็นเข้าพอดีจึงฆ่าปูยักษ์ตายแล้วนำรัศมีตันทร์ไปเลี้ยงพร้อมทั้งมอบดวงแก้ววิเศษให้ด้วยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2012, 09:22:41 AM โดย lovely »

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
ปก wallpaper อารมณ์หญิง by วี
« ตอบกลับ #412 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 12:34:47 PM »
อัพปกแล้วนะครับ มาช้ามากกกก จนผมลืมไปแล้วว่ายังไม่ทำ ฮ่าๆๆ ขอเม้นเป็นกำลังใจหน่อยนะครับ ลืมกระทู้นี้กันรึยัง

ดีใจที่กระทู้ปฏิทินอารมณ์หญิงได้ปักหมุดเลยเอารูปในโปรเจคนี้มารวมกระทู้ใหม่ครับแล้วจะอัพเพิ่มให้เรื่อยๆ เพราะทำง่ายมาก อิอิ ภาพแคปสวยก็ใช้ได้แล้ว

ปกครับ

ติดไว้นานมากวันนี้ทำมาแปะให้แล้วนะครับ เรียบไปไม่รู้จะชอบกันเปล่า ^^"

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #413 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 02:32:38 PM »
เข้ามาชื่นชมความงามของหน้าปกค่ะ น้องวี สวยจริงๆ น่าเอาไปทำเป็นหนังสือสะสมภาพมากๆ

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #414 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 10:04:37 AM »
หวานมากกกกก  สวยมาก
เลือกมุมสวยๆ มาทั้งนั้นเลย 
อย่าลืมมาทำต่อนะน้องวี  ยังมีเรื่องไรอีกบ้างนะ ที่ยังไม่ได้ทำ
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #415 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 08:09:24 PM »
^
^
เหลือเยอะเลยครับพี่