ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ภาพเขียน นาฏศิลป์ไทย ศิลปิน อาจารย์ จักรพันธุ์ โปษยกฤต

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
แก้ภาพ แต้มลิ้นจี่ให้แล้วนะ คมขึ้นใช่มะ  :icon_smile:

ขอบคุณค่ะ สวยงามขึ้นเยอะเลย เซตนี้ของปีไหนคะ 2555 ปัจจุบันเลยรึเปล่าคะ  :icon_idea:
พี่มีเซตอื่นๆของปีก่อนๆอ่ะ ที่นานะจังอยากได้ก็มีนะคะ  :D

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
แก้ภาพ แต้มลิ้นจี่ให้แล้วนะ คมขึ้นใช่มะ  :icon_smile:

ขอบคุณค่ะ สวยงามขึ้นเยอะเลย เซตนี้ของปีไหนคะ 2555 ปัจจุบันเลยรึเปล่าคะ  :icon_idea:
พี่มีเซตอื่นๆของปีก่อนๆอ่ะ ที่นานะจังอยากได้ก็มีนะคะ  :D

ใช่เป็นปฏิทินของเอไอเ ปี 2555 พี่มีปีอื่น เหรอคะ แสกนมาฝากกันบ้างสิ อยากได้อ่ะ

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1

ใช่เป็นปฏิทินของเอไอเ ปี 2555 พี่มีปีอื่น เหรอคะ แสกนมาฝากกันบ้างสิ อยากได้อ่ะ

เคยเซฟทันค่ะเก็บจากในเน็ตเนี่ยแหละค่ะ ปีที่มี เป็นของลุง ปี 2548 ค่ะ ภาพที่มีรำนางแมวเย้ยซุ้มค่ะ  :icon_question:
เสียดายเครื่องสแกรนมันเสียอ่ะ เอาที่เซฟมาแทนได้ป่ะ  :icon_rolleyes:

• *
  • 7234
  • -3

เคยเซฟทันค่ะเก็บจากในเน็ตเนี่ยแหละค่ะ ปีที่มี เป็นของลุง ปี 2548 ค่ะ ภาพที่มีรำนางแมวเย้ยซุ้มค่ะ  :icon_question:
เสียดายเครื่องสแกรนมันเสียอ่ะ เอาที่เซฟมาแทนได้ป่ะ  :icon_rolleyes:

อ่ะได้ค่ะ เอามาลงเลย

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
เอ่อ......จำไม่ได้แล้วนะเนี่ยว่าหยิบไปด้วย   อย่าลืมเอามาคืนนะคะ  ตอนนี้ที่บ้านมีโต๊ะตั้งโชว์ได้แล้ว 555+
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

• *
  • 7234
  • -3
เอ่อ......จำไม่ได้แล้วนะเนี่ยว่าหยิบไปด้วย   อย่าลืมเอามาคืนนะคะ  ตอนนี้ที่บ้านมีโต๊ะตั้งโชว์ได้แล้ว 555+

ไม่ลืมหรอกจ้า เดี๋ยวไงก็นัดเจอกันอยู่แล้วนี่