ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

07/03/2012 รูปพี่บอย ณ งานรับปริญญา ม.รามคำแหง PART5 8 PIC

ออฟไลน์ ninda

• *
  • 334
  • 0

ต่อค่ะ หลังจากหายไปนาน

จริงๆ เหลือรูปอีกแค่สองเซ็ทคือพี่บอยหนึ่งเซ็ท น้องบีหนึ่งเซ็ท
แต่พอดีว่ามีรูปมาเพิ่มเติมเลยมีเพิ่มเป็น 3 เซ็ทค่ะ
แล้วเราก็เลยเอาเซ็ทนี้มาโพสต์ก่อนสองเซ็ทนั้นนะคะ

ปัจจุบันรูปเหลืออีก สองเซ็ท คือ พาร์ท 6 และพาร์ท 7 นะคะ
เดี๋ยวคืนนี้กลับมาโพสต์ต่อค่ะ และเป็นการจบเซ็ทรูปภาพงานรับปริญญาแต่เพียงเท่านี้
ถ้าใครอยากให้มีภาพต่ออีกก็คงต้องไปอ้อนพี่บอยให้มีการจัดมีตติ้งนะคะ ^^
จะได้มีภาพเยอะๆ เอาให้หายคิดถึงกันไปเลย

คิก. คิก.

รูปที่ภูมิใจนำเสนอ ..โฟโตบายแฟนคลับ

ป.ล.รูปนี้เหมือนผู้ใหญ่ (?) หลง
หุหุ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 02, 2012, 12:19:37 PM โดย ninda »

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
Re: 07/03/2012 รูปพี่บอย ณ งานรับปริญญา ม.รามคำแหง PART5 8 PIC
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 11:26:16 PM »
ในที่สุด เมมนั้นก็ยังอยู่  และสามารถคืนชีพได้  กาฬรหัสย์คิดว่าจะไม่มีวาสนาได้เคียงคู่พระรถเสนซะแล้ว  555555

รูปสุดท้าย ที่พี่บอยถอดแว่นนี่  หน้าเหนื่อยมากเลย   แต่ตัวจริงดูดีกว่าในรูปนะ  ยืนยัน  :icon_neutral:
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
Re: 07/03/2012 รูปพี่บอย ณ งานรับปริญญา ม.รามคำแหง PART5 8 PIC
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2012, 06:43:44 AM »
ในที่สุด เมมนั้นก็ยังอยู่  และสามารถคืนชีพได้  กาฬรหัสย์คิดว่าจะไม่มีวาสนาได้เคียงคู่พระรถเสนซะแล้ว  555555

รูปสุดท้าย ที่พี่บอยถอดแว่นนี่  หน้าเหนื่อยมากเลย   แต่ตัวจริงดูดีกว่าในรูปนะ  ยืนยัน  :icon_neutral:

:icon_confused: :icon_confused: :icon_confused:  เค้าเรียกว่ามีบุญใช่ป่ะกาฬ

ปล. เค้าว่านะนินดา ขอให้พี่บอยมีละคร อาจจะง่ายกว่าอ้อนพี่บอย จัด Meeting น้า  :icon_smile:

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 11:38:59 PM »

โอ้!! ดีใจด้วยนะจ๊ะ^

อยากเห็นจัง อิอิ

อืมมมม พี่บอยแลดูบวมๆ แต่ก็ยังสติลหล่อเข้ม จากพระโอรสอังคาสเลือดร้อนกลายเป็ฯเจ้าพ่อมาเฟียไปซะละ อิอิ^^