ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ขอโทษนะครับ สอบถามเรื่องส่งของระหว่างประเทศหน่อยครับ

พอดีจะให้เพื่อนส่ง เฟอร์บี้มาให้อะครับ จากอเมริกามาประมาณกี่วันหรือครับ ถึงจะถึงไทย

แล้วเสียค่าส่งแพงมากไหมครับ : )

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
ไม่เคยสั่งไกลขนาดนั้นเหมือนกัน เดี๋ยวไปถามพวกส่งเครื่องสำอางดูก่อน

ว่าแต่ แกเล่นเฟอร์บี้ด้วยเหรอ เดช :icon_question:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2013, 10:15:48 PM โดย มีน »
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

อยากได้มาตั้งกับเด็กแล้วอ่าาา

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
ตอนเด็กเคยมีอยู่ประมาณ 12 ตัว ตัวเล็กขนาดอุ้งมือ คอลเลคชั่นของแมคโดนัล
เวลากดท้องมันก็จะมีเสียงร้อง แต่ละตัวร้องไม่เหมือนกัน แล้วสีลายก็ไม่เหมือนกันด้วย
ตอนนี้กำลังหาอยู่ว่าเอาไปเก็บไว้ที่ไหน
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ momay

• *
  • 15
  • 0
โอว แค่นี้ก็ดีมากแล้ว   w21

ร่วมเล่นสนุกๆไปกับพวกเรา ได้ที่นี่ คาสิโนออนไลน์

ออฟไลน์ varanya

• *
  • 10
  • 0
 w13 w13   สุดยอดจิงๆ

ออฟไลน์ momay

• *
  • 15
  • 0
Re: varanya
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2015, 04:19:33 PM »
 w41 w41 w41 สวัสดีค่ะ

ร่วมเล่นสนุกๆไปกับพวกเรา ได้ที่นี่ คาสิโนออนไลน์