ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

สถานที่ทำงานของพี่บอย

สถานที่ทำงานของพี่บอย
« เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 10:46:00 PM »

รบกวน ตอบทีนะคะ คือว่าตอนนี้ตาลเรียนอยู่มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิต ปี2 อาจารย์ประจำภาควิชานิเทศศาสตร์ ให้การบ้านมาทำให้ไปสัมภาษณ์นักแสดงที่ชื่นชอบมา1คน ทีึ่ผันตัวจากนักแสดงไปทำธุรกิจคะ
ช่วยบอกสานที่ที่พี่บอย สพล ทำงานอยู่หน่อยนะคะ ขอร้องช่วยหน่อยนะ เดี๋ยวสอบไม่ผ่าน :icon_evil: ::)

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์

Re: สถานที่ทำงานของพี่บอย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 01:22:28 PM »
 :icon_idea:ขอบคุณนะคะพี่สาว

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 03:32:59 PM »
จำไม่ได้เเล้วอ่ะค่ะ วันก่อนเห็นพี่บอยไปเล่นฟุตบอลกับเพื่อนๆ กระว่าจะเข้าไปทักซะหน่อย ไม่กล้าเลยคราวนี้ พี่บอยหล่อมากๆๆๆๆๆ แค่เดินผ่านสนามนะเนี่ย พี่ชายตาลก็เรียกให้ไปเอาน้ำไปให้ที่สนามพอเข้าไปถึงเท่านั้นแหละอยากจะ กรี๊ดๆๆๆๆ ยืนอยุ่ในระยะประชิดมากๆ แค่นี้ก็มีความสุขแล้วล่ะค่ะ พี่บอยยิ้มให้ด้วยนะ ปลื้มๆๆๆๆ :icon_question:

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2016, 12:16:46 PM »
อยากได้โอกาศเป็นนักแสดงบ้าง ครับ

ออฟไลน์ มีน

• *
  • 239
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2016, 12:57:02 PM »
อยากได้โอกาศเป็นนักแสดงบ้าง ครับ

ติดต่อเข้าไปสมัครร่วมงานกับสามเศียรโดยตรงเลยค่ะ