ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ใครพอมีข่าวคราวของ เซนต์ ปฏิญาณ ชลวนารัตน์ ที่เคยแสดงขวานฟ้าฟน้าตำบ้างมั้ยครับ

Jry_Su

คือผมเป็นเพื่อนเก่าสมัยประถมเค้าอ่ะครับ  แต่ว่าเขาลาออกจากรร. ตอนป.3 ไปต่อที่อื่น และหลังจากนั้นก็ไม่ได้ข่าวคราว หรือว่าเห็นผลงานของเขาอีกเลยครับ   ได้ข่าวมาว่า เขาออกจากวงการไปแล้ว แล้วปัจจุบันเขาเป็นยังไงบ้างครับ  :)

ออฟไลน์ sent

• *
  • 1
  • 0
เรารู้ข่าว มันอยู่พัทยา แล้วนายเปนใครชื่อไรรู้จักมันได้ไง