ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

16/11/2012 P'Boy @ WEDDING Ceremony ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
Re: 16/11/2012 P'Boy @ WEDDING Ceremony ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 01:11:33 AM »
มายินดีกับพี่บอยด้วยอีกคนแม้จะช้าไม่มากกกก็ตามที-*-
ยังไงก็ขอให้พี่บอยและเจ้าสาวแสนสวยพี่เชอรี่ รักกันนานตราบเท่าสิ้นลมหายใจนะคะ ความรักมันคือสิ่งพิเศษสุดที่เชื่อว่ามีแต่มนุษย์เท่านั้นที่จะรู้จักมากที่สุด รักเปรียบเปรียบเสมือนอากาศและน้ำที่เราคงอยู่ไมไ่ด้ถ้าขาดมันไป เอ่อ หนูพล่ามเยอะไปแระ เอาเป็นว่านั่นแหละค่ะ มีบอยจูเนียร์ให้พวกเรายลกันไวๆนะคะ  :icon_idea:

ออฟไลน์ มณีจันทร์

• **
  • 536
  • 0
  • If you're my destiny I will meet you (may be !!!)
Re: 16/11/2012 P'Boy @ WEDDING Ceremony ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2012, 08:19:07 PM »
ขอแสดงความยินดีด้วยอย่างมากมายเลยคะ เห็นข่าวทางทีวีแล้ว แต่ยังไม่มีโอกาสได้เขามาแสดงความยินดีเลยคะ
เป็นคู่รักที่น่ารักมากคะ สมกันมาก เจ้าสาวงามมากคะ ขอให้มีความสุข รักกันตลอดไปนะคะ

:icon_evil: :icon_neutral: :icon_question: