ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

:: The Story of the Special Day @P'Boy Wedding ::

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
:: The Story of the Special Day @P'Boy Wedding ::
« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 05:29:41 PM »

ดีค่าทุกคน^o^ กันย์มารายงานตัวแล้วคร๊าบบบบ!!

ทุกคนรอกันย์อยู่ใช่ม๊าาา(หราาาใครรอ??) หลังจากพักเหนื่อยมากมายไปกับความฟินในอ้อมกอดพี่บอย อะแฮ่มๆ! ไม่ใช่แระ ความเหนื่อยจากการเดินทางอันแสนยาวไกลจากเชียงใหม่ไปกทม.และจาก กทม. ปิ๊กบ้านมาเจียงใหม่ (อะแฮ่ม เริ่มหลุดสำเนียงเหนือ><!) <<<หลายคนสงสัยอินังนี่มันพร่ามอาไร?=_=

ก็..ไม่มีไรหรอกค่ะ^^" แค่จะมาเล่าเรื่องราวความประทับใจและภาพงานแต่งพี่บอยที่ได้ไปมาฝากทุกคนทั้งที่ได้ไปแล้วและไม่ได้ไป เราจะได้รู้สึกเหมือนไปงานด้วยกันไงเน๊อะ^^ ยังไงจะพยายามเล่าสุดความสามารถนะโฮ๊สสส!! >:D

^
^
^
"ข้ามบทพร่ามข้างบนไปอย่าได้แคร์!"

ยังไงก็โปรดติดตามกันได้ที่ช่อง boysapolclub.com กระทู้นี้ได้เลยค่า^o^

v

v

v

v

v

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2012, 10:15:07 PM โดย กันย์ »

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
Re: :: The Story of the Special Day @P'Boy Wedding ::
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 06:04:53 PM »
**ปล.2: รูปทั้งหมดที่กันย์โพสเป็นรูปจากกล้องเล็กซึ่งเป็นกล้องกันย์เอง อาจจะไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ต้องขออภัยด้วยนะคะ><! :icon_eek:

เริ่มแรกเมื่อมาถึงสถานที่จัดงาน(ที่หรูหราไฮโซววอย่างที่คนธรรมดาอย่างเราไม่กล้าจะเหยียบ) ก็ต้องตะลึงตึ๊งตึง กับรูปภาพพรีเวดดิ้งของเพ่บอยและเจ้าสาวพี่เชอร์รี่ ที่นายแบบนางแบบมืออาชีพยังอายเลยทีเดียว เสียดายที่ขามาพวกกันย์มาช้าไปหน่อย(นินดา:ไม่หน่อยละม๊างงงนั่งรอรากจากงอก^O^) แฮะๆเรยไม่ทันเก็บรูปหน้างานได้เท่าไหร่ก็ต้องรีบเข้าไปในงาน แถมตอนออกมาดั๊นนแบตหมดTT เรยเก็บภาพพรีเวดดิ้งได้เท่าที่โพสนะคะ ใครอยากเห็นเยอะๆก็รอชมกล้องใหญ่ที่พี่นานะกะนินดาโพสน๊า^^

แลดูเจ้าชายเจ้าหญิงมากกกกรูปนี้><!! เห็นแล้วอยากจิสิงร่างเจ้าสาว เหอๆ (พี่บอยรีบเอายันต์ห้อยพระให้พี่เชอร์รี่ทันที =_=)

เจอฝนที่หน้างานค่ะ ฝนสวยมากกกกกกกกกกกก><!! ผอมเพรียวสวดดดด น่ารักจิ้มลิ้มแถมยังกันเองไม่ถือตัวอีกด้วย
คือแบบฝนห้าวขัดกะชุดและหน้าตามั่กอ่ะ แต่น่ารักสุดๆเลยค่ะ^^ คอนเฟิร์ม!! :o

ปล.ขอโทษน๊าค๊าพี่บอย ที่โพสรูปพี่บอยเหวอ แบบกันย์มีอยู่รูปเดียวนี่นา ไม่มีตัวเลือกอ่ะ ฮึก!T^T

งานนี้ตอนมาถึงกำลังเซ็นต์สมุดร่วมแสดงความยินดีกะพี่บอย แล้วมีคนบ่นๆถึงพี่บอล ภราดร พี่ท่านก็มาถึงพอดีเด๊ะราวกับเรียกมาได้ เหอๆๆ

พิธีการสองสวยของงานค่ะ พี่เจี๊ยบ กะพี่นุ่น แค่เดินขึ้นมา กล้องพรึ่บพั่บมากมายไปตะกาย(หืม?)ชักภาพกันอยู่หน้าเวที (รวมถึงตากล้องบอยคลับด้วย^o^)

เอ่อ...อันนี้เป็นความชอบส่วนตัวของเราเองที่อยากกิน เฮ้ย!มะช่าย ที่เห็นว่ามันสวยหรอก!!>//<

แล้วเป้าหมายของพวกเราๆ(เหล่าแฟนละครพื้นบ้าน)ก็เดินทางมาค่ะ
ทั้งพี่ติ๊ก ฉัตรมงคล,พี่ต้น พลกฤษดิ์, พี่โฟน ฆธาวุธ , ฝน พัชรมัย, พี่หนึ่ง มาฬิศร์ (เรียงตามลำดับรูปเลยค่ะ^^)

เอ๊ะ!พี่ต้นมองคนละกล้องกะชาวบ้าน

เอาใหม่ๆอีกแช๊ะ!! แล้วชาวบ้านก็หันมามองกล้องตัวเดียวกัน ส่วนพี่ต้น...=_="

• *
  • 2248
  • -1
Re: :: The Story of the Special Day @P'Boy Wedding ::
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 06:40:02 PM »

และแล้วนาทีระทึกใจ(?)ก็มาถึงเมื่อไฟเริ่มดับ และฉายวีทีอาร์เซอร์ไพรส์จากฝ่ายเจ้าบ่าว ที่สมเป็นนักแสดงมืออาชีพมานาน เรียกเสียงหัวเราะและความประทับใจในความรักของพี่ๆทั้งสองได้จนหลายๆคนในงานแอบน้ำตาหลั่ง(เว่อร์แระ!)

เด็กชายบอย ที่กำลังทำหน้าเพ้อเพราะคิดถึงพี่เชอร์รี่อย่างมีความสุข โหยยซีนนี้แอคติ้งพี่ท่านตีบทแตกกระจุยเพราะเป็นชีวิตจริงนี่เนอะ^^

พอวีทีอาร์จบก็มาแอบยืนหล่ออยู่ตรงกลางทางขึ้นเวทีให้สปอร์ตไล้ท์ส่องอย่างเท่ห์มั่กค่ะ><!

แล้วดนตรีก็ขึ้นตามด้วยน้ำเสียงเพราะๆนุ่มๆของพี่บอยที่ร้องเพลงแทนใจถึงเจ้าสาว (งานนี้มีหลายสาวที่แทบจิอยากสิงพี่เชอร์รี่><!!)

(รูปนี้พี่บอยแอบตันๆ มันเป็นมุมกล้องนะคะทุกคน ตัวจริงพี่ท่านผอมเพรียวหล่อมรั่กก><!!)

ใบหน้าเจ้าสาวปลาบปลื้มและซึ้งมากกกก^^

พี่บอยกำมือเจ้าสาวไว้ตลอดเลย น่ารักสวดดดดด><!!! อยากสิงเจ้าสาวอีกแล้ว ณ จุดนี้!! :o

อีกซักรูปกับเพลงเพื่อเจ้าสาวของพี่บอย เพราะมากกกกขอบอก ใครอยากฟังต้องไปตามคลิปเอาที่กาฬรหัสย์นะคะ^^

ร้องจบแล้วด้วยความซาบซึ้งของเจ้าสาว และความฟินของทุกคนในงานที่พากันเคลิ้มมมมม(ได้ข่าวแฟนคลับพี่บอยนี่เคลิ้มตัวดี>///<!)

รูปนี้เจ้าสาวสวยมั่ก แต่ภาพมันมืดไม่ชัด แต่กันย์ก็อยากโพสอ่ะ มันฟินได้อารมณ์ :o

แล้วก็ถึงช่วงแขกผู้ใหญ่ขึ้นมากล่าวโอวาทให้พรคู่บ่าวสาว 

มาดอังคาสมั่กค่ะรูปนี้^^

แล้วก็ถึงเวลาที่สองสาวพิธีกรคนสวยก็ขึ้นมาแซว(หืม??)

รูปนี้เหมือนพี่บอยมองกล้องเรย อ๊ากกกกก คนถ่ายโดนยิงด้วยสายตา><! :icon_razz:

อีกซักรูป เพราะหลังจากงานพิธีกรเสร็จสิ้นพวกเราก็ไม่เห็นพี่นุ่นอีกเรย สงสัยรีบกลับT^T

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2012, 10:19:59 PM โดย กันย์ »

• *
  • 2248
  • -1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 06:52:30 PM »

แล้วก็ถึงเวลาที่กันย์ เฮ้ย!! ทุกคนรอคอย คือการจุดเทียนตัดเค้กแต่งงานนั่นเอง^o^
พิธีกรก็แซวๆว่า ใครได้จับข้างบนจะเป็นผู้กุมอำนาจ(?!)ในครอบครัว แต่พี่บอยก็เต็มใจให้พี่เชอร์รี่จับข้างบน แหม่ชักอยากได้แบบนี้มั่ง>///<!!

หล่อสวยมั่กๆ><!! เค้าเกิดมาเพื่อกันและกันจริงๆ :o

ซูมใกล้ๆ ยลกันให้จะๆชัดๆ!!

รูปนี้แสงสวยงามมากมาย บ่าวสาวก็สวยหล่อ ทุกคนจ้องตาไม่กระพริบO.O..... รอกิน(หืม?!! ไม่ใช่แระ!=_=")

พี่เชอร์รี่แลดูกลัวๆมีด แต่พี่บอยของชาวเราบ่มียั้น อาวุธทั้งหลายเหล่เคยจับมาหมดแล้วในละคร งานนี้หมูๆ^o^

เป็นอีกรูปที่แสงแอฟเฟกธรรมชาติลงตัวสุดๆ คนถ่ายปลื้มมั่กค่ะรูปนี้!!^^

หันมาถ่ายรูปแชะๆสวยงาม

ดูๆๆใกล้ๆพี่บอยท่านโปรฯมั่กในการจับดาบนะคะทุกคน^O^

เสร็จแล้วก็หันไปถ่ายรูปแชะๆ จบแบบสวยงาม

จากนั้นเจ้าบ่าวเจ้าสาวก็เอาเค้กไปให้ผู้ใหญ่ สีหน้าพี่บอยแลดูเป็นผู้ชายที่มีความสุขมั่กจริงๆ ยินดีด้วยนะคะ^^ :icon_cool:

• *
  • 2248
  • -1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 07:06:05 PM »

ในระหว่างที่พี่บอยกำลังแจกจ่ายเค้ก และถ่ายรูปกับผู้หลักผู้ใหญ่ พวกเราชาวบอยคลับก็เริ่มหันไปแชะๆถ่ายรูปคู่รูปเดี่ยวกะดารากันอย่างหนุกหนาน

ขอฝนอีกซักรูป จอมนารีคนสวย :o

ต่อด้วยพี่หนึ่ง มโหสถ (ที่กันย์ยังแคปเล่าเรื่องไม่จบ><!) พี่หนึ่งตัวจริงแบบว่า เวลาไม่สามารถทำร้ายพี่ท่านได้จริงๆ><!!!

แล้วเวลาที่สาวๆ(โสด)รอคอยก็มาถึง นั่นก็คือ ช่วงเวลาโยนช่อดอกไม้ของเจ้าสาว งานนี้ฝนคนสวยของเราวิ่งไปก่อนเพื่อนเลยด้วยความมุ่งมั่น(เห็นนะว่ายกแขนชูสุดกำลัง) บอกแล้วว่าฝนน่ะ ห้าวมากกกก  ส่วนบีในรุปหน้าตานแลดูเหมือนโดนบังคับ ค่ะเหมือนจะโดนบังคับจริงๆ จากใคร เลื่อนลงไปดูรูปต่อไปโลดดด^o^

นี่เอง โฉมหน้าของคนที่เป็นตัวตั้งตัวตี เกณฑ์สาวๆโสดทั้งหลายให้ไปรับช่อดอกไม้

เจ้าสาวก่อนโยนช่อดอกไม้ สวยอีกแล้วค่ะ><! (เจ้าบ่าวก็ยังคงทำหน้าที่โฆษกได้อย่างไม่มีขาดตกบกพร่อง)

โยนดอกไม้แล้ว แสงสวยอีกแล้ว!!(ถ่ายเองชมเอง><)
ส่วนใครที่ได้นั้น กันย์ก็ไม่รู้จักหรอกค่ะ ที่แน่ๆ ฝนของเราอดได้ เหอๆๆ

แล้วก็ถึงเวลาแชะภาพหมู่กับพิธีกรสองสวย  ช่างภาพมีเท่าไหร่ กรูกันไปถ่ายจนหมด^^

ซูมๆๆๆ พี่นุ่นงามมมมมมมมมมมมมมว๊ากกกกกกกกก><!! แต่อยากสิงเจี๊ยบ ณ บัดนั้น!!

สุดท้ายก็ปล่อยให้เค้าแชะๆๆภาพกันไปบนเวที ด้านล่างเราก็มาถ่่ายรูปต่อกะหนุ่มหล่อ ขวัญใจใครหลายๆคน^^

เจ้าบ่าวเจ้าสาว มองหาอะไร?  พวกเราป่าวนอกใจพี่บอยน๊า>o<!! แค่เห็นว่าพี่บอยยังไม่ว่างไง เหอๆๆ

• *
  • 2248
  • -1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 07:22:48 PM »

แล้วก็ถึงคิวของเหล่าเพื่อนๆนักแสดงร่วมกันถ่ายรูป แหม่ สวยหล่อไม่ยอมกันเลยจริงๆงานนี้ :icon_evil:

แต่สองตาของเรามีแค่คนกลางเท่านั้น :o  รอยยิ้มนี้บาดใจมว๊ากกกกกกก><!!!!!

ตกลงจะออกกระดาษหรือค้อน นัดกันดีๆนะคะพี่ๆ ฮ่าๆๆ

เฮฮาหน้ากล้องสุด!!

ปรับโหมดเฮฮาหน้ากล้องบนเวที มาด้านล่างเวทีกันมั่ง งานนี้มีหนุ่มอาร์มาด้วย ไม่รู้มาร้องเพลงในปาร์ตี้หลังงานเลี้ยงรึเปล่า กันย์ไม่ได้เข้าไปดู=///=

เอ่อ..รูปนี้ต้องขอโทษนะพี่อาร์ กันย์ไม่ได้โกรธหรือเกลียดพี่อาร์นะ แต่แบบว่า สายตามันโฟกัสที่พี่บอยมากไปหน่อยอ่า แหะๆ ^////^

ปรับโหมด มาดู ภาพคู่ ธีรวงศ์ จอมนารี หืม? ไม่ใช่แระ ฝน กะพี่บอยค่ะ^^

ฝน แอนด์ พี่บอย อีกรูป บอกแล้วว่าฝนน่ะห้าวจริงไรจริง(ดูท่านาง) แต่ก็น่ารักสุดๆ!!>< :o

สองหนุ่มหล่อ พระพิรุณ และราหู งานนี้พี่โฟน พี่เจมส์ น่ารักมากกกก พี่โฟน แบบตลกไปไหน งานนี้ขำกันกระจาย^o^

จบการรายงานสตอรี่ ส่งตรงจากเด็กดอยเพียงเค่นี้เจ้าค่ะ
งานนี้ใครดูแล้วอยากสิงพี่เชอร์รี่ก็ตามสบายนะคะ ^o^ (ได้ข่าวว่าคนโพสเป็นเอามากกว่าชาวบ้าน)

ปิดท้ายด้วยรูปหวานๆในวัยหวาน(หืม??)ของคู่บ่าวสาว พี่บอยกับพี่เชอร์รี่ค่ะ^^

ขอให้พี่ทั้งสองมีความสุขมากๆรักกันนานๆไปจนชั่วชีวิตเลยนะคะ^^

ชีวิตคู่ต้องสู้เพื่อความรักค่ะ :icon_idea: (เอามาจากไหน?=_=")

::::::::::::: Believe in love ::::::::::::::

ปล.ท้ายๆกันย์รีบมั่ก ต้องกลับบ้านแล้ว ขาดตกบกพร่องยังไง ขออภัยด้วยนะคะ ชื่อใครกันย์พิมพ์ผิด หรือเข้าใจไรผิดแจ้งมาด้วยนะคะจะได้แก้ไขได้ทัน(?)

ขอบคุณค่ะที่ทนความเวิ่นของกันย์มาจนถึงนี่^_____^

ปล.2 เฮ้!! มันยังไม่จบอ่ะ กันย์ลืมรูปในโฟลเดอร์ที่สาม><!!!! เอาไว้ต่อคราวหน้านะคะ ไม่นานเกินรอ  ยิ้มกว้างเหงื่อตก ^______________^!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2012, 06:38:31 PM โดย กันย์ »

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 07:40:02 PM »
เป็นรีพอร์ตที่อินในอารมณ์มาก  ???

พี่บอยเริงร่าน่ารักมาก ตอนโยนช่อดอกไม้พี่แกเรียกไล่เลย มีแซวมาติกาด้วย (เวลาพี่บอยเรียกพี่บีด้วยชื่อจริงแล้วดูหยอกๆ น่าหยิกดี)
แม้แต่เหล่าแฟนคลับยังโดนเกณฑ์ แต่เรามีสาวโสดกล้าตายไปเป็นตัวแทน 555555
จำได้แต่ว่า ปวดแขนยันไปปวดหลัง (แก่แล้ว) เพราะคลิปยาวสิบกว่านาที ต้องยกแขนไว้ตลอด

ปล.พี่กันย์คะ เซ็นเซอร์แบ็กกราวข้างหลังบ้างนะคะ ^-^
ปล.2 กาฬกำลังมีปัญหากับคลิปอยู่เนี่ย เพราะมันใหญ่มั่กกกกกกกกกกกกกกกก :icon_mad:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2012, 08:24:50 PM โดย กาฬรหัสย์ »
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 09:19:21 PM »
รวดเร็วทันใจจริงๆ น้องกันย์ พี่กำลังนั่งแยกภาพอีกกล้องนึงอยู่หัวหมุนเลย อ่ะ
อีกกระทู้ให้น้องกาฬรหัสย์มาโพสต่ออีกกล้องนึงนะจ๊ะ  :icon_neutral:

• *
  • 2248
  • -1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2012, 10:13:17 PM »
เป็นรีพอร์ตที่อินในอารมณ์มาก  ???

พี่บอยเริงร่าน่ารักมาก ตอนโยนช่อดอกไม้พี่แกเรียกไล่เลย มีแซวมาติกาด้วย (เวลาพี่บอยเรียกพี่บีด้วยชื่อจริงแล้วดูหยอกๆ น่าหยิกดี)
แม้แต่เหล่าแฟนคลับยังโดนเกณฑ์ แต่เรามีสาวโสดกล้าตายไปเป็นตัวแทน 555555
จำได้แต่ว่า ปวดแขนยันไปปวดหลัง (แก่แล้ว) เพราะคลิปยาวสิบกว่านาที ต้องยกแขนไว้ตลอด

ปล.พี่กันย์คะ เซ็นเซอร์แบ็กกราวข้างหลังบ้างนะคะ ^-^
ปล.2 กาฬกำลังมีปัญหากับคลิปอยู่เนี่ย เพราะมันใหญ่มั่กกกกกกกกกกกกกกกก :icon_mad:

เฮ้ย!! พี่ขอโทษ!! พี่รีบ แต่ความจริงถ้ากาฬไม่ทักก็คงไม่มีใครไม่สังเกตเห็นหรอกมั้ง? พี่ยังไม่เห็นเรย มันแต่จ้องหน้าดารา^O^ เด๋วพรุ่งนี้แก้ให้นะ วันนี้แก้ไม่ได้นอกจากลบรูปไปเลยซึ่ง เด๋วมันแหว่ง

นี่แยกรูปเป็นสามท่อนลืมท่อนสุดท้ายเฉยเลยอ่าTT

ออฟไลน์ ninda

• *
  • 334
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 12:07:47 PM »
มานั่งอ่านแล้วยิ้มหวานตาม
เขินตามด้วย ><
ฟินอีกต่างหาก แบบว่าได้ลวนลามพระเอกหลายคนในงานเลย อิอิ (มันฟินตรงนี้แหละ)
แล้วน้องฝนตัวจริงงามกว่าในรูปเยอะ แบบเจอน้องฝนแล้วแบบ
เฮ้ย เจอกันครั้งนี้น้องสวยอ๊าาาาาา อิอิ

แต่กล้องมันโกหกพวกเราเนอะ
แบบตัวจริงคุณเจ้าสาวสวยมาก
คุณเจ้าบ่าวก็หุ่นเพรียวดูดีหล่อมากเลยอ่ะ แต่พอออกกล้องดูบวมๆ ไปนิดหนึ่งเนอะ
แต่ไม่เป็นไร ก็ยังสวยหล่อ ไงก็คอนเฟิร์มค่ะ!!

ขอแสดงความยินดีกับพี่บอยและพี่เชอร์รี่อีกครั้งค่ะ
ขอให้รักที่เกิดมานั้นเป็นรักนิรันดร์ ^^ (ตามสโลแกน) นะคะ

PS.กันย์เล่าสนุกจังเลยจ้าาาา ไว้เค้าจะรอตอนต่อไปนะคะ ^^

ออฟไลน์ SoRa

• *
  • 108
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2012, 02:46:50 PM »
 :o โอ๊ยยย ฟิน ไม่ไหวแล้ว..... :icon_neutral: พี่บอยหล่อมากกกกกก... :icon_evil: พี่เชอร์รี่ สวยมากกกก เลือดกำเดาพุ่ง  :D

อยากให้จัดอีก ((แว๊กกก ใครจะบ้าจัด 2 รอบ 8)) 555++ ก็แหมมม มันมีฟามสุข ได้ลวนลามปู้ชาย กรี๊สสสสสสสสสส  :icon_surprised:

ไม่อยากจะบอกว่า ตั้งแต่กลับมาจากงานแต่งพี่บอย ฝันถึงพี่บอยทุกคืนเลยเหอะ  :P ฟินได้ใจที่สวดดดด

เอาเป็นว่าคอยลุ้นว่าพี่บอยจะมีงานละครให้พวกเราได้ยลกันหรือเปล่า ขอให้มีสาธุ  :icon_cool: ไปดีกั่ววว เวิ่นเว้อเกินไปแระ  :-*  :icon_confused:

ออฟไลน์ viki

• *
  • 217
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2012, 09:32:38 PM »
ขอบคุณน้องกันย์มากนะคะ....กลับมานั่งดูภาพที่น้องกันย์เล่าแล้ว รู้สึกเหมือนยังอยู่ในงานเลยอะ
ความสุขความอบอุ่นในงานยังคงอยู่รอบตัว....  เจ้คิดถึงอ้อมกอดอุ่นๆจังเลยอะค่ะ :icon_evil:
***คำว่ารักส่งมาจากฟากฟ้าไกล ส่งไปเป็นกำลังใจให้พี่บอย***

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 01:02:47 AM »
อ่า...อยากแต่งมั่งจัง555+บรรยากาศหวานๆมากมายเง้อดาราเยอะดีจังแต่ไม่เห็นพี่แยมเลย ม่ะเปงไรเห็นพี่โฟนกับพี่เจมส์ก็พอใจแระ ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกันค่ะ  :icon_idea: