ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ช่วยหาหนังสือหน่อยค่ะ

ช่วยหาหนังสือหน่อยค่ะ
« เมื่อ: มกราคม 06, 2013, 08:23:29 PM »

ขอความกรุณาใครรู้ชื่อหนังสือเรื่องนี้ช่วยบอกหน่อยนะคะ

คือ มีผู้หญิงคนหนึ่งเข้าไปหมู่บ้านแล้วเจอกล้องถ่ายรูป  แล้วออกจากหมุ่บ้านไม่ได้ ต้องถ่ายรูปผีแล้วทำลายถึงจะออกจากหมู่บ้านได้
เป็นหนังสือผีของญี่ปุ่นน่ะค่ะถ้าใครรู้ช่วนโพสบอกหน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
 :icon_eek: :icon_eek: :icon_eek: :icon_eek: :icon_eek: :icon_eek: