ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

Wallpaper จักรๆวงศ์ๆ ของขวัญละครพื้นบ้าน ออนแอร์ - แก้วหน้าม้า

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
น้องวี
พี่ก็รอน้องทำภาพอยู่เหมือนกันนะ  คิดถึงภาพอาร์ตสวยๆ
ถ้าภาพขาดเหลือติดต่อหลังไมค์ 555

พี่โบว์เบนซ์   
เห็นนะ  ยังมีอีกๆ  เอามาลงซะดีๆ  a45
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
น้องวี
พี่ก็รอน้องทำภาพอยู่เหมือนกันนะ  คิดถึงภาพอาร์ตสวยๆ
ถ้าภาพขาดเหลือติดต่อหลังไมค์ 555

เห็นนะ  ยังมีอีกๆ  เอามาลงซะดีๆ  a45

ขอร้องอย่าบิ้วท์น้อง เดี๋ยวใจอ่อนทำให้หรอก น้องยิ่งบิ้วท์ง่ายๆอยู่ ><

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
น้องวี

ขอร้องอย่าบิ้วท์น้อง เดี๋ยวใจอ่อนทำให้หรอก น้องยิ่งบิ้วท์ง่ายๆอยู่ ><

a15 a15  อะไร?  นี่ยังไม่ใจอ่อนอีกเหรอ 5555
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
น้องวี

wallpaper หมดแล้วจริงๆ ที่เหลือมันเป็นโปสเตอร์ต่างหาก  :icon_surprised:
แต่เอาลงในนี้ก็ได้เรื่องเดียวกัน

• *
  • 5780
  • -1
หลายคนคงถูกใจภาพใหญ่เท่าบ้าน  a14

• *
  • 5780
  • -1
แฟนอาร์ตยอพระกลิ่นเริ่มมาแล้วค่ะ ภาพนี้แบบว่าอาร์ตสมชื่อ a11

• *
  • 5780
  • -1
ภาพเต็มภาพแรกสำหรับเรื่องนี้ ยอพระกลิ่น 2557

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
มนต์นาคราชนี่วอลเท่ห์ทุกอันเรย ชอบบบบบบ :icon_evil: :icon_evil: :icon_evil:

ฟร้อนอลังการงามวีเว่อร์ฟีฟ่ามั่กอ่ะ><!!

ยอพระกลิ่นสวยหวาน นี่ถ้าพระนางไม่ใส่ชฃุดไทย จะคิดว่าหนังจีน อิอิ แต่นางรองคนข้างหลังน่ารักจังดูลูกครึ่งๆ?

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
สวยมากๆเลยครับ สามารถเอาไทยกับจีนมาผสมกันได้อย่างลงตัวในwallเดียว
สุดยอด! นี่สิ ไอดอลของน้อง U///U

-ทำมาฝากอีกนะครับ ติดตามผลงานพี่สาวเสมอ ^__^

• *
  • 5780
  • -1
ใช้คอมที่อื่นทำเนื่องจากยังไม่ได้กลับไปที่หอเลย อะไรก็ไม่มี โปรแกรมยังไม่มีเลยลงทุนติดตั้งเองเพื่อทำแจก Style ก็ไม่มี
เอาแบบนี้แหละ คอมก็เก่า อุปสรรคเยอะ 555  w15

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2015, 03:27:44 PM โดย bobenz »

• *
  • 6333
  • -4
เรื่องนี้ขอวอลเปเปอร์เยอะๆ นะคะ ละครกำลังมาแรง
แฟนอาร์ตต้องรีบปล่อยของ
แอบเห็นแวบๆ ในเฟสว่ามีเพิ่มอีก 2 รูป w18

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
เรื่องนี้ขอวอลเปเปอร์เยอะๆ นะคะ ละครกำลังมาแรง
แฟนอาร์ตต้องรีบปล่อยของ
แอบเห็นแวบๆ ในเฟสว่ามีเพิ่มอีก 2 รูป w18

เซ็งเวอร์นี้ไม่มีมณีรัตนา แต่ว่าตามดูแต่ภาพละกันค่ะ ภาพสวยโดนใจ
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ