ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

"มนต์นาคราช" ละครจักรวงศ์เรื่องใหม่ต่อจาก จันทร์สุริยะคาธ

ชอบเพลงมากเลยคะ

ออฟไลน์ Moon

• **
  • 782
  • 0
ได้เปิดดูแล้วชอบมากๆเลยค่ะ โดยเฉพาะเรื่องเพลง เรื่องนี้เพลงเพราะมาก
เรื่องนักแสดง ชอบคนที่เล่นเป็นอนันตภุชงค์ รู้สึกว่าเขามีแววมาก ชอบมาตั้งแต่ที่เล่นเจ้าหญิงแตงอ่อนแล้ว
พระเอก-นางเอกเรื่องนี้หล่อสวยสมบทบาทมากแต่ต้องรอดูไปก่อนว่าจะทำได้ดีหรือเปล่า
รุ่นใหญ่ๆแต่ละคนเข้ากันมากๆเลย เสื้อผ้าก็โอเคแล้ว ประมาณนี้ไม่ขาดไม่เกิน

ส่วน CG ชอบฉากแรกตอนที่รำบูชาพญานาค เป็นฉากที่สวยมากๆค่ะ
แต่ขัดใจ CG เสือ ยังกะกาฟีลด์ ถ้าลดแสงสีลงบ้างจะดีมากๆเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2013, 06:20:52 PM โดย Moon »

เวอร์ชั่นนี้นะคะเอาเนื้อเพลงของเวอร์ชั่นเดิมมาบางส่วนด้วยคะ

ออฟไลน์ seray

• *
  • 41
  • 0
ชอบพี่อ้อม กับพี่ปอนด์ มากๆๆๆๆๆๆ  ความจริงอยากอ่านเรื่องย่อมากเลยค่ะ
ถ้ามีช่วยเล่าหน่อยได้ไหมค่ะ อยากรู้จังง(ไม่มีก้ไม่เปนไรค่ะ เพราะติดตามอยุ่เเล้ว55)
ดอกไม้งาม...อยู่ในป่า