ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

นางเอก VS นางในวรรณคดี

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: นางเอก VS นางในวรรณคดี
« ตอบกลับ #375 เมื่อ: มกราคม 01, 2004, 10:11:06 AM »
เก็บตกด้วย "สังข์ทอง" เซตสุดท้ายแล้วค่า ขอขอบคุณ www.pyjclub.com ที่เอื้อเฟื้อภาพเซตนี้นะคะ

มเหสีจันเทวี ผู้อาภัพ น่าสงสาร

มเหสีจันทรา เจ้าเสน่ห์ เดียร์สวยมากๆเลยอ่ะ อิอิ

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #376 เมื่อ: มกราคม 01, 2004, 10:12:11 AM »
ปิดท้ายด้วย "จันฑี" เด็กดีค่ะ

โตเป็นสาวก็สวยเลย

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #377 เมื่อ: มกราคม 01, 2004, 10:56:40 AM »
สวยงามมากมาย :icon_cool:

พี่โบว์เบนซ์กันย์ชอบภาพกราฟฟิกที่พี่เอามาทำเป็นมุมภาพอ่ะค่ะ (ลายโค้งๆไปมาอ่ะ) อยากได้ๆ  อ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าจะซิปไฟล์ส่งมาให้ได้อ๊ะป่าว??

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #378 เมื่อ: มกราคม 01, 2004, 02:31:45 PM »

พี่โบว์เบนซ์กันย์ชอบภาพกราฟฟิกที่พี่เอามาทำเป็นมุมภาพอ่ะค่ะ (ลายโค้งๆไปมาอ่ะ) อยากได้ๆ  อ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าจะซิปไฟล์ส่งมาให้ได้อ๊ะป่าว??

มันคือ บรัช น้องกันย์ แต่ในคอมบรัชมันมีเยอะ ไม่รู้ซิปไฟล์มันอยู่ไหนอ่า จำไม่ได้ หายากซะด้วยดิ โทษทีน๊า จำชื่อมันไม่ได้อ่า  :icon_redface:

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #379 เมื่อ: มกราคม 01, 2004, 03:03:51 PM »
นางเอกวรรณคดียังไม่หมดไปจากใจพี่โบว์เบนซ์   O0

อย่าลืม วัสสิกา นะคะ   :P
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ Namphung'z FaH

• *
  • 234
  • 0
    • FACEBOOK
« ตอบกลับ #380 เมื่อ: มกราคม 01, 2004, 07:22:59 PM »

มันคือ บรัช น้องกันย์ แต่ในคอมบรัชมันมีเยอะ ไม่รู้ซิปไฟล์มันอยู่ไหนอ่า จำไม่ได้ หายากซะด้วยดิ โทษทีน๊า จำชื่อมันไม่ได้อ่า  :icon_redface:
ซิปไฟล์ คือ rar. ค่ะ โปรแกรม WinRAR ถ้าไม่มีเป็นซิปใช้โปรแกรมอันนี้ก็ได้นะคะ ง่ายดี :icon_idea:

ปล.สวยมาก ๆ เลยค่ะ นางในวรรณคดีเยอะแยะมาก ๆ เลย ว้าวๆ :icon_evil:

รอรูป เชอรี่ อยู่นะคะ :icon_cry:

« ตอบกลับ #381 เมื่อ: มกราคม 02, 2004, 11:55:27 AM »
เกราะกายสิทธิ์ 2 คน

อัญญาณี

มีคนอื่นไหมค่ะ :icon_evil: :icon_evil: :icon_evil:

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #382 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 06:58:44 PM »
มีคนอื่นไหมค่ะ :icon_evil: :icon_evil: :icon_evil:

ก็มีแต่ "หนูมนตราเนี่ยค่ะ" หาภาพ BG ยากม๊ากกกมากค่ะน้องขา  :icon_biggrin:

ออฟไลน์ PakWaRN

• *
  • 234
  • 0
« ตอบกลับ #383 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 07:10:56 PM »

ก็มีแต่ "หนูมนตราเนี่ยค่ะ" หาภาพ BG ยากม๊ากกกมากค่ะน้องขา  :icon_biggrin:

พี่โบเบนซ์ขาาาา BG เหมือนตัวจริงมากๆๆๆเลยคะีพี่ :-* :-*

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #384 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 07:22:19 PM »
โอวสวยมากเลยค่ะพี่ เกราะกายสิทธิ์ อย่างนี้ กระทู้พระในวรรณคดีก็ต้องมีหนุ่มๆจากเกราะใช่ไหมพี่ อิอิ
ถ้าทำเป็นภาพวาดหายากแน่ๆนานะจังว่าเด๋วเอาภาพ เกราะกายสิทธฺมาทำเป้นภาพวาดเลยกว่าไหม เด๋วขอเคลียทุกอย่างเสร็จสิ้นจะทำมาโพสให้นะคะ

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #385 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 08:03:22 PM »
โอวสวยมากเลยค่ะพี่ เกราะกายสิทธิ์ อย่างนี้ กระทู้พระในวรรณคดีก็ต้องมีหนุ่มๆจากเกราะใช่ไหมพี่ อิอิ
ถ้าทำเป็นภาพวาดหายากแน่ๆนานะจังว่าเด๋วเอาภาพ เกราะกายสิทธฺมาทำเป้นภาพวาดเลยกว่าไหม เด๋วขอเคลียทุกอย่างเสร็จสิ้นจะทำมาโพสให้นะคะ

ไม่ได้บอกนะว่าจะทำผู้ชาย ถ้าเอาภาพจริงมาทำมันก็ไม่ตื่นเต้นดิ ว่าภาพ BG บังเอิญเหมือนกับภาพต้นแบบ ออกจะผิดคอนเซ็ปไปหน่อยนะเนี่ย  :icon_mrgreen:

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #386 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 08:13:10 PM »

ไม่ได้บอกนะว่าจะทำผู้ชาย ถ้าเอาภาพจริงมาทำมันก็ไม่ตื่นเต้นดิ ว่าภาพ BG บังเอิญเหมือนกับภาพต้นแบบ ออกจะผิดคอนเซ็ปไปหน่อยนะเนี่ย  :icon_mrgreen:

:icon_sad:ง่ะ แต่เค้าอยากให้ทำเกราะกายสิมธิ์ด้วยง่ะ จริงๆนะ ทำเหอะพี่ อิอิ :icon_cool:

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #387 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 10:45:54 PM »
อิอิ ร่วมด้วยช่วยหนับหนุนกับพี่นานะอีกคนค่ะ

เกราะกายสิทธิ์ๆ คิคิ :icon_cool:

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #388 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2009, 07:33:55 PM »

:icon_sad:ง่ะ แต่เค้าอยากให้ทำเกราะกายสิมธิ์ด้วยง่ะ จริงๆนะ ทำเหอะพี่ อิอิ :icon_cool:

555+  :)

ผิดกระทู้แย้ว เจ๊ๆๆ ทั้ง 2 หุหุ ไปเอาบุ๋มมาลงก่อนเลย ด่วนนนนนนนน  >:D

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #389 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2009, 01:46:27 PM »
เนื่องในวันนี้ 24 ก.พ. เป็นวันคล้ายวันเกิดของน้องกาฬรหัสย์ น้องเคยขอ ภาพวัสสิกาเอาไว้ ก็จัดให้เลยค่า
แต่ไม่รู้จะถูกใจรึเปล่า ไม่เป็นไรเนอะ

วัสสิกา จากเรื่อง นางพญาไพร