ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ขอประกาศให้ทราบอย่างเป็นทางการเรื่องการนำรูปจากเว็บบอยสพลไปเผยแพร่ที่อื่น

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์

ขอประกาศให้ทราบอย่างเป็นทางการอีกรอบนะคะ
เพจมั่นใจว่าคนไทยหลายคนไม่พอใจกับการดัดแปลงเนื้อหาละครพื้นบ้านจนผิดเพี้ยน
และ www.boysapolclub.com และ เพจ บอยสพลคลับ
ไม่ได้มีปัญหากับการที่หลายๆ เพจ และหลายๆ เว็บเอารูปของทางเว็บไปเผยแพร่
จะให้เครดิตหรือไม่ให้เครดิตกันก็ไม่เคยว่าเพราะรู้ว่ารูปต่างๆ อาจจะเสริ์ชมาจาก google จำไม่ได้ว่าเอารูปมาที่ไหน
แต่บางเว็บที่เอารูปเราไปตัดเครดิต หรือ แอบอ้างว่าเป็นเจ้าภาพตรงนี้ทาง webmaster รับไม่ได้ถือว่าเป็นการล้ำเส้นกันเกินไป
ทางเว็บไม่ได้หวงภาพ ยินดีที่จะเผยแพร่ให้คนรักละครพื้นบ้านชมกันอยู่แล้วทั้งที่ไปกองถ่ายและแค๊บภาพมา
และสำหรับหลายๆ ภาพที่โพสขึ้นจากเพจนี้ ส่วนใหญ่ทางเพจเป็นผู้แค๊บจากละครโดยตรง
ไม่ได้เอามาจาก google อย่างที่บางท่านเข้าใจ ส่วนภาพที่เอามาจากที่อื่นก็ ให้เครดิตตามภาพ
แต่ถ้าภาพนั้นจำไม่ได้และไม่ได้ให้เครดิตต้องขออภัยจริงๆ เพราะไม่ทราบแหล่งที่มา แต่ภาพไหนที่ไม่ใช่ภาพของเรา
เราไม่เคยแอบอ้างว่าเป็นของทางเรานะคะ เข้าใจตรงกันนะ

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

รับทราบครับผมแล้วจะปฎิบัติตามทุกขั้นตอนครับ