ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

เจอหนังสือเรื่องย่อละคร นะหน้าทอง ใครสนใจบอกได้น้า ^.<

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย

มีพี่คนนึงที่น้องรู้จักเพราะเคยซื้อหนังสือด้วยกันบ่อยๆ
พี่เค้ามาเสนอขายหนังสือเรื่องย่อให้น้องครับ
เล่มละ 25 บาท น้องเห็นว่าถูกดีเลยเอามาบอกต่อ
เพราะเดี๋ยวนี้หนังสือเรื่องย่อละครเก่าๆขายกันแพงมาก

หนึ่งในนั้นมีเรื่อง นะหน้าทอง ด้วยครับ
รู้มาว่าพี่บอยเล่นเรื่องนี้ด้วย แต่น้องไม่เคยดูเลยไม่รู้จักครับ

มี 2 ปก ตามนี้เลย

เรื่องอื่นๆก็มีนะครับ เก่าและหายากมากด้วย
เล่มละ 25 บาทครับ นี่ตัวอย่าง

ใครสนใจบอกน้องได้นะครับ (เห็นพี่โบวเบนซสนใจอยู่)
ทักอินบ๊อกมาหาน้องเลยน้า หรือโพสบอกในกระทู้นี้ก็ได้
น้องจะได้ให้พี่คนขายเค้าเก็บไว้ให้ บอกช้าเค้าขายให้คนอื่นน้องไม่รู้ด้วยนะครับ ^.<

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: เจอหนังสือเรื่องย่อละคร นะหน้าทอง ใครสนใจบอกได้น้า ^.<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 05:41:08 PM »
 ไม่เคยดูเหมือนกันค่ะ แอบสังหรณ์ใจว่าจะไม่มีภาพพี่บอย ถ้ามีคงจะเล็กมาก 555
งั้นไม่เป็นไรค่ะ กลัวไม่คุ้มอ่ะ อยากได้รูปพี่บอยอย่างเดียว ถ้าไม่มีขึ้นมาละของขึ้น ปล่อยผ่านไปแล้วกันค่ะ  a14
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 05:42:50 PM โดย bobenz »

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
Re: เจอหนังสือเรื่องย่อละคร นะหน้าทอง ใครสนใจบอกได้น้า ^.<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 06:45:49 PM »
น้องคิดว่าไม่น่ามีเหมือนกันนะครับ
เพราะ ทีวีแมกกาซีน กับ ภาพยนตบันเทิง รูปสีน้อยมาก
ถ้าของ อัลบั้มชีวิตดาราก็ว่าไปอย่าง รูปสีเยอะ
ตัวประกอบยิบย่อยก็มีรูปสี สังเกตุจากหลายๆเรื่องที่ซื้อมานะครับ
อย่างเช่น อัลบั้มชีวิตดารา ชะชะช่าท้ารัก กับ วัยอลวน
ยังมีรูปสีพี่อุ๊เลย ถึงจะมีนิดเดียวก็เถอะ ^^"
ตอนนี้น้องอยากได้ อัลบั้มชีวิตดารา ฟ้าใหม่
ไม่รู้จะมีรูปพี่อุ๊รึเปล่า เพราะเป็นตัวประกอบยิบย่อยมาก
ในเรื่องก็ออกนิดเดียว U.U

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 08:16:54 PM »
พี่อยากดูเรือนนพเก้าอีกครั้งอ่ะ จำได้ว่ามีอยู่นึงเห็นผีเด็กโผล่มาด้วย ตอนนั้นตกใจจนหน้าซีดเลย เป็นฉากที่นางเอกตอนเด็กด้วยอ่ะ ไม่รู้ว่าถ้าเอามาดูอีกครั้งจะเห็นเปล่า

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 08:19:43 PM »
พี่ก็กลัวว่าจะไม่มีภาพพี่บอยเหมือนกัน เพราะพี่บอยออกนิดเดียวเอง แถมเป็นบทไม่เด่นด้วย
ออกแนวเด็กเกเร ติดเกมส์ (สมัยนั้นอายุเท่าไหร่น้า)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 08:28:57 PM โดย กาฬรหัสย์ »
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ Komin

• *
  • 1
  • 0
อยากได้หนังสือละครเก่า ๆ ตามที่โพสไว้ สามารถติดต่อที่ไหนได้ครับ w15 w15 w15 w18 w18 w18

ออฟไลน์ keroro

• *
  • 1
  • 0
อ่าาเก่ามากเลยนะครับ