ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ในวันที 8 มีนาคม 2558 นี้มาอวยพรวันเกิดพีบอยกันนะคะ

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์

ในวันที 8 มีนาคม 2558 นี้มาอวยพรวันเกิดพีบอยกันนะคะ

ขอเชิญชวนแฟนคลับพีบอยมาอวยพรวันเกิดพีบอยในกระทู้นี้กันนะคะ

ทางบอยคลับจะรวบรวมส่งให้เป็นของขวัญพีบอยค่ะ

นานะจังขอประเดิมกระทู้นี้เป็นคนแรกนะคะ

ในวันเกิดปีนี้ขอให้ครบอครัวพี่บอย สพล ขวัญใจของพวกเรามีความสุข
สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดสมความมุ่งมาดปรารถนาทุกๆ ประการนะคะ
พี่บอยจะเป็นขวัญใจพวกเราตลอดไป
ขอขอบคุณที่เป็นจุดเริ่มต้นให้พวกเรามาเจอกัน ขอขอบคุณที่เป็นแรงบันดาลใจให้กับแก้วนพเก้า

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่บอย

**เพิ่มเติมนะคะ ^^

ทางบอยคลับได้ส่งของขวัญวันเกิดไปให้พี่บอยด้วย เลยมาอัพเดตให้ชมกันค่ะ

Fanart นี้วาดโดยคุณ Rekia นักวาดจากต่างประเทศค่ะ วาดโดยอ้างอิงจากภาพ original
น่ารักมั้ยเอ่ย ^O^

ภาพมุมอื่น ๆ นะคะ ^^

พี่บอยชอบเราก็มีความสุขและดีใจ  ^^

ออฟไลน์ SoRa

• *
  • 108
  • 0
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่บอย ขอให้มีร่างกายสุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมหวังดังใจนึกนะคะ
ยังรักและคิดถึงพี่บอยเสมอนะคะ ถึงแม้ว่าจะไม่มีผลงานให้ได้ชื่นชมก็ตาม แต่ไม่เป็นไรค่ะ
ยังไงพี่บอยก็คือพระเอกในดวงใจอยู่แล้วเนอะ แฮปปี้ๆ นะคะ พี่บอย รักเสมอจ้า..

w20

w13 a28 a28 a28 a28 a28 w13
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2015, 08:20:15 PM โดย SoRa »

w19 สุุขสันต์วันเกิดนะคะ พี่บอย ในวันเกิดปีนี้ขอให้พี่บอยมีความสุข และมีผลงานมาให้แฟนคลับได้หายคิดถึงนะคะ

ยังรอติดตามผลงานเสมอค่ะ   :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2015, 08:34:50 PM โดย จิน »

w17 ...อะฮ้า... w17
วันเกิดพระโอรสธีรวงศ์ กับ พระโอรสคีรีจักร หรือนี่??  (มันใช่ป่ะเนี่ย w31)
อ้าวเหรอ...ฮ่าๆๆ ไม่สิ วันเกิดพี่บอยของเราตะหากเนอะ...พระโอรสอังคาส (ไม่ว่าจะเล่นมากี่เรื่องก็อังคาสไว้ก่อน  w41)

w18 w18 w18

ก็ขออวยพรให้พี่บอยมีความสุขมากๆ นะคะ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนา คิดเงินก็ของให้ได้เงิน
คิดทองก็ขอให้ได้ทอง ขอให้ร่ำรวย เฮงๆ นะคะ
H.B.D นะคะ พี่บอย

a28 >>>>> Happy Birthday p' Boy <<<<< a28

ออฟไลน์ มีน

• *
  • 239
  • 0
สุขสันต์วันเกิดค่ะ พี่บอย
ขอให้ปีนี้เป็นอีกปีที่มีความสุขและประสบความสำเร็จทุกอย่างในสิ่งที่หวังนะคะ 

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
สุขสันต์วันเกิดเจ้าค่ะพระโอรสของหม่อมฉัน ^^ a14

HAPPY BIRTHDAY ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย ดลบันดาลให้พี่บอยมีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์  อยู่เป็นเสาหลักของครอบครัวที่บ้าน และครอบครัวบอยสพล ชนวีร์ แห่งนี้ไปนานๆนะคะ ขอบคุณที่พี่เกิดมา ขอบคุณที่พี่แจ้งเกิดในละครพื้นบ้านที่เรารัก พี่เป็นพระเอกในดวงใจแฟนคลับคนนี้เสมอไม่ว่าเวลาจะผ่านไปเนิ่นนานเท่าไหร่ ยังไงก็ไม่เปลี่ยน...ก็คือความรักที่มีต่อเธอ จะมั่นคงอย่างนี้เหนือกาลเวลา มากยิ่งกว่าอะไร... มาเป็นเพลงคุณชายจุฑาเทพเรย อิอิ

ปล. พี่บอยขราาาา มิตติ้งกันเถอะ!คิดถึง~ :o

ออฟไลน์ ปากกาแก้ว

• *
  • 79
  • 0
  • ~"ความรักและความหวังยังอยู่กับเราเสมอ"~
HBDค่ะพี่บอยมีความสุขมากๆนะคะ...สุขภาพแข็งแรงแล้วก็เฮงๆรวยตลอดไปเลยจ้า a28

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
สุขสันต์วันเกิดค่ะ มีความสุขตลอดไปนะคะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงค่ะ มีความสุขทั้งครอบครัวเลยนะคะ  a10

ออฟไลน์ viki

• *
  • 217
  • 0
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่บอย มีความสุขมากๆนะคะ  w3
***คำว่ารักส่งมาจากฟากฟ้าไกล ส่งไปเป็นกำลังใจให้พี่บอย***

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่บอย มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะคะ
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
Happy Birthday นะคะพี่บอย ขอให้พี่บอยมีสุขภาพที่แข็งแรง คิดสิ่งใดกระทำสิ่งใดขอให้สมความปรารถนา มีความสุขทั้งครอบครัวคร๊าาา a28

ออฟไลน์ ninda

• *
  • 334
  • 0
สุขสันต์วันเกิดค่ะ มีความสุขมากๆ และมีความสุขตลอดไปค่าาาา ^O^

ป.ล.แอบเลย ซอรี่ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2015, 12:16:25 AM โดย ninda »